Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

mọi người bàn tán sôi nổi nhỉ :D chả bù hồi mình thi vắng hoe o_O

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe cái câu VA hỏi là nó bẫy vớ vẩn thôi lấy luôn sum ra chia cho 8 ra 150$ là final answer :D

Nguyễn Việt Anh đã viết:
À mà các bác cho em hỏi quick question, cái letter of recommendation nếu mình viết riêng thì có phải double space giống như cái essay ko? Thanks in advance.

:)) Ấy cứ double space đi, người ta sẽ biết ngay là ai viết ý mà. Cứ double space cho nó dễ đọc :))

Mới biết section 3 là equating, section 2 tính điểm, buồn quá đi mất! Hic,... Thế mà cứ tưởng là section 2 mới là equating, thế mới chết chứ.
Bạn Phạm Duy Khánh sướng thật, bỏ mất nhiều câu section 3 mà section ấy có tính điểm đâu.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thật á? Tớ đang có ý định cancel score. Nhưng ấy ơi, tớ phải làm nhanh phần khác để quay lại phần 3 mà , thế thì sướng cái nỗi gì. :( Các section math khác cũng đã thấy sai mấy câu rồi.

Thấy mấy bạn bàn double space hoài mà mình chả biết double space là cái gì. Cho mình hỏi có phải lả mục Format/Paragraph rồi mục con là Spacing không? Nếu thế thì double là 2pt phải không? Hay là giữa hai chữ thì thay vì nhấn phím space bar một lần thì mình nhấn phím đó 2 lần (cho 2 khoảng trắng)

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Bố khỉ cái SAT :( Để xem nào :-? Bowdoin, Bates, Franklin&Marshall, gì nữa nhỉ :-?

Theo mình biết thì Franklin and Marshall chỉ waive SAT cho U S students thôi, còn international students vẫn phải cần SAT

Chắc phải nghĩ đến Bách Khoa, Kinh Tế, Khoa Học Tự Nhiên thôi... :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đặng Vũ Quang Thái đã viết:
Mới biết section 3 là equating, section 2 tính điểm, buồn quá đi mất! Hic,... Thế mà cứ tưởng là section 2 mới là equating, thế mới chết chứ.
Bạn Phạm Duy Khánh sướng thật, bỏ mất nhiều câu section 3 mà section ấy có tính điểm đâu.
Ai nói với ấy thế :D
Tớ chỉ mong bỏ section 7 :)) có 2 cái câu slope với cả ppl in line gì gì :))

Damn it!

Trời ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Biết thế tin vào cụ ở Văn Miếu. Các cụ đã cho con làm nhầm bài mà con không tin. Từ nay không dám báng bổ thần thánh!
Biết thế cứ tập trung vào các phần khác và quên xừ các section 3 đi!
Biết thế đã giàu!

Chỉnh sửa lần cuối:
Lời các cụ là cấm có sai :)):))

Goddamn life is f*king harsh, these f*ckin shits r f*kin driving me absof*kinglutely crazy, god damn it!! This is just unf*kinbelievable.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Việt Anh đã viết:
Lời các cụ là cấm có sai :)):))

Goddamn life is f*king harsh, these f*ckin shits r f*kin driving me absof*kinglutely crazy, god damn it!! This is just unf*kinbelievable.
freestyle flow à :))

Chửi nhiều là báng bổ thần thánh đấy
Vả lại f*** nhiều thế thì HIV mất :))

hãy nghĩ về giải nhất VA essay contest mà vui vẻ lên bạn Việt ANh ạ ;)

nhưng hình như ko đem cái prize đấy đi apply được :)) Just kiddin :p
VA ko nên buồn nhiều :D Vẫn còn chance tháng 1 :) cứ bình tĩnh giờ đằng nào thi cũng xong rồi :( Có làm được gì nữa đâu :D Cứ vui sống là hơn :D Nghĩ nhiều mệt óc :D
:(( Section 3 mình làm tốt thế mà nó bỏ ko tính điểm :((

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
nhưng hình như ko đem cái prize đấy đi apply được :)) Just kiddin :p
VA ko nên buồn nhiều :D Vẫn còn chance tháng 1 :) cứ bình tĩnh giờ đằng nào thi cũng xong rồi :( Có làm được gì nữa đâu :D Cứ vui sống là hơn :D Nghĩ nhiều mệt óc :D
:(( Section 3 mình làm tốt thế mà nó bỏ ko tính điểm :((

Các bạn hiểu nhầm bạn Việt Anh rồi,thực ra là bạn ấy làm tốt lắm.

Back
Bên trên