Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

Cho mình bon chen tí nhá:
Kaplan SAT II Mathematics IC+IIC 2004-2005 Edition $19
Kaplan SAT II Writing 2004-2005 Edition $19
Kaplan SAT II Physics 2004-2005 Edition $19
Up Your Score- The Underground Guide to the SAT 2003-2004 Edition $10.95 ***
Kaplan Extreme SAT Vocabulary Flashcards Flip-O-Matic $12 ***
100 Successful College Application Esays- The Harvard Independent $12 +++

Trừ quyển cuối cùng (+++) as it is ra thì tất cả đều (almost) brand new; có chăng quyển SAT II Physics có 1 số dấu highlighter. Giá mình chú thích bên cạnh là giá gốc mình mua của Amazon, nếu ai quan tâm có thể check. 2 tựa sách đánh dấu *** thì chắc là VN chỉ có mình có, đều cực kì hữu ích. Hàng xách tay. Không cần bán gấp. Không nhất thiết phải bán với giá cao hơn giá gốc. Ai quan tâm thì PM mình hoặc Y!M cho son2silver nhé.

P.S :D mình còn có quyển
Multiple Choice & Free Response Questions In Preparation For the AP Calculus (AB) Examination (8th Edition) by David Lederman do hồi trước được tặng nên không rõ về giá gốc.
Thanks,

Chỉnh sửa lần cuối:
À quên mất, ai mua nhiều sẽ được tặng CDs: Princeton Review Inside the SAT/ACT 2003 ( 2 discs ), Barron's SAT1 Safari, Kaplan TOEFL, Heinemann TOEFL Prep. Bộ đĩa này mình mua ở VN pirated nên có lẽ cũng nhiều bạn có rồi. Do lâu mình không dùng nên cũng không rõ là còn giữ đuợc tình trạng tốt không, vì thế có thể tặng cho bạn nào quan tâm. Thế nhé. Thanks.

Anh SƠn à mấy quyển này trên IIE đều có cả, trừ quyển Math IC+IIC ra
Mà sao anh bán đắt vậy 8-} Đến Ms Chi mai thanh lý sách cũng chỉ VND, anh toàn chơi USD thế này thì khó có người mua lắm 8-}, vì có sách luyện thi SAT cũ mà
@Khoa: anh học mỗi Mr Nghiêm và cày ở nhà thoai, đúng như thầy nói đó

Mà sao anh bán đắt vậy Đến Ms Chi mai thanh lý sách cũng chỉ VND, anh toàn chơi USD thế này thì khó có người mua lắm , vì có sách luyện thi SAT cũ mà
Anh có chơi USD đâu, anh chỉ viết giá gốc ở đó để mọi nguời tham khảo thôi muh. :D Đắt hay không là tùy từng người thôi muh, vì như mấy em nhờ nhau photo quyển gì gì ở mấy trang trước cũng tốn 110K, chừng đấy hoàn toàn có thể make decent offer cho anh muh. Thế nhé. ;)

Anh Sơn có quyển Hit Parade của Kaplan ?
Không, mà anh tưởng cái term Hit Parade là của Princeton Review chứ. :-? Trong cái CD Inside the SAT của anh thấy phần SAT vocabulary được đặt tên là Hit Parade muh.
Không có tựa Hit Parade thì Long mua Kaplan Extreme SAT Vocabulary Flashcards Flip-O-Matic để đọc cho đỡ buồn vậy. :D Cuốn sách này là collection của toàn những từ khó nhất mà mình cần memorize trước khi thi SAT, ai mà có đủ kiên nhẫn và trí nhớ để 'cày' hết quyển này + Barron's Word List thì ace được SAT ngay. :D Mua đê! :D

Có lẽ em nhầm:D
Nhưng anh bán đắt quá, em hết sạch tiền sau cái vụ photo mấy quyển SAT 2 với New SAT roài 8-}
Em thấy anh Sơn nên học tập chị CM:D Cho thuê để photo, tính tiền theo đầu người:D
Hơi manh mún nhưng giá cả phải chăng hơn anh ạ:D

Vẫn còn 1 quyển New SAT của CB
Ai chưa ra lấy thì ra lấy nhanh dùm cái nhá

@Long :Hai đợt thi vừa rồi ,anh gửi điểm free đến mấy trường luôn chưa ???Nếu chưa về sau anh muốn gửi lại phải yêu cầu bọn nó lại à???

Em à, em nên tìm hiểu kỹ trước khi hỏi, anh lần thi trước đều gửi điểm cho những trường anh muốn, còn về việc về sau em muốn gửi lại 4 trường free thì anh ko muốn trả lời
Những vấn đề gì vướng mắc em có thể gửi email hỏi trực tiếp ETS, chẳng có gì phải ngại cả

Lạy chúa: 3 ngày ko vào được HAO, chẳng biết tại sao, hôm nay phát hiện ra muốn vào HAO phải... fake IP :)) Thật bó tay, phải report cho admin mới được :-?

Đúng thế, hoặc nếu ko em có thể hỏi advisor của IIE VN là Mr Stephen

Chắc là Stefan anh Toàn ạ :D, em còn giữ cái card :D
Thứ 2 có điểm rồi, sợ quá :(

Ờ đúng roài, giờ anh mới nhớ, sắp có điểm hả, cố lên nhé, anh có điểm TN roài, cũng check online, gọi điện hỏi nhưng không mất $10 ha ha :))

Thi rồi thì còn cố gì anh Toàn ơi 8-}
Giờ này chắc mấy ông bà ĐH vẫn đang ôn thi anh nhẩy :D, tội nghiệp :-?

Collegeboard làm ăn công nghiệp lắm, chứ ko như ETS quá chú trọng privacy và security :D

Công nghiệp cỡ nào mà bắt tôi đợi thêm 7 ngày thế? :((

Back
Bên trên