SAT offline

Nguyễn Hà Phương
(phhn)

BQL CLB Du học
Re: Phương pháp đọc SAT

Tháng 9,10 e thi toefl sat. Lúc đấy a Mạnh & Minh, a Hiếu đều đi rồi. Trước khi đi mọi ng off lần cuối điiii..

:D Ủng Hộ em Phương Mọi ng thông báo xem lúc nào có thể off dc :D Anh chắc bận khoagn từ6 ==>12/7 Còn lại thì free hết

Ui, lâu lâu không vào, tự nhiên thấy nao nao nhớ một thời ôm sách SAT (bắt đầu chuối rồi :)) ) Hôm nào cả nhà gặp mặt cái nhỉ, sơm sớm vào để còn lên kế hoạch gặp mặt tiếp :D

Uh :) hichic tự nhiên nhớ lại cái hôm lên IIE trả sách cho mọi người :) nhanh quá nhỉ.... gần 1 năm rùi đấy :) mọi người còn nhớ cả cái hôm mình ngồi photo ở trường Ams k :x sao lần đầu tiên gặp nhau mà lại có thể thân đến thế :x

Hic thực sự nhờ cái SAT này mà quen thêm bao nhiêu người bạn tốt :x nếu k có SAT, chắc em Minh và anh Hiếu bây h vẫn chưa quen nhau đâu mặc dù họ hàng khá gần và cái tên "Hiếu" cũng thường được bố mẹ và ông bà nhắc tới ;) (hmmmz cứ nhắc đến gia đình là lại băn khoăn tại sao anh Hiếu k gọi em bằng "chị" B-) :p)

... "Minh ơi, tớ chẳng biết nói gì hơn để cho ấy biết là tớ thực sự quý ấy thế nào. Có lẽ tớ thèm nói câu này, tớ đã từng ứoc rằng tớ quen Minh sớm hơn... và bây giờ, dù tớ với Minh không học cùng một lớp, không học cùng một trường, tớ vẫn mong Minh sẽ luôn coi tớ như một người bạn thân." Ko có SAT ... liệu có bao giờ mình được đọc những dòng chữ xúc động đến vậy ... HP à, con người gặp nhau chắc có số cả, mình đã gặp nhau rất nhiều lần như HP kể trong bức thư phải k... nhưng đến những nơi ấy tớ đều đi với bạn, nên k để ý thấy HP. Chỉ là cuộc đời này muốn chúng mình gặp nhau, "quá tam ba bận", đến lần thứ 3 gặp nhau mình đã là bạn của nhau rùi :x và còn là 2 người bạn rất giống nhau đúng k nhỉ? Năm nay Minh sẽ k apply as freshmen như HP được rùi ... nhưng biết đâu 1 ngày mình k xa sẽ lại gặp nhau ở một nơi ... một nơi như mình đã từng ước ngày hôm ấy "giá như sân trường Ams bây giờ biến thành 1 sân trường nào đó bên Mỹ nhỉ" ...

K có SAT... k có rất nhiều thứ, chắc k có luôn cả mình ngày hôm nay :) nghe to tác nhỉ, nhưng sự thật nó như thế :)

Hic ... chẳng hiểu sao tự nhiên bây h lại thấy buồn và nhớ lại nhiều chuyện hồi apply quá ... lan man với mọi người 1 tí :) sorry nha :) ...Năm nay mọi người đều thành công cả, cho dù có thể chưa được như mình mong muốn, nhưng cũng là những thành công đáng để chúng ta ăn mừng đúng k? Phải tổ chức liên hoan thôi :D Anh Hiếu nhớ hôm đấy qua nhà em nếu em cần viện trợ, em đi nhiều quá :"> mà tình hình là em sẽ đi tiếp :D k biết đến tháng 8 liệu bố mẹ có cho ra khỏi nhà k :D

Mọi người ơi thứ 5 này (4/8) hội SAT nhà mình gặp nhau 1 bữa nhé, thống nhất địa điểm là cổng chính ĐH BK (ở bên phía đường Đại Cồ Việt ý), lúc 4h :D mọi người cố gắng đến đông đủ nha :D chắc cũng ít cơ hội gặp lại nhau :(

Oài, tìm mãi mới thấy cái topic này đấy. HIHihi, mai là offfline rồi. Vui phết nhỉ... Sắp phải xa NM, anh M, anh H.... rồi L, eo ơi, sẽ nhớ chết mất thôi :x :D :D :p ;;) :p

... "Minh ơi, tớ chẳng biết nói gì hơn để cho ấy biết là tớ thực sự quý ấy thế nào. Có lẽ tớ thèm nói câu này, tớ đã từng ứoc rằng tớ quen Minh sớm hơn... và bây giờ, dù tớ với Minh không học cùng một lớp, không học cùng một trường, tớ vẫn mong Minh sẽ luôn coi tớ như một người bạn thân." Ko có SAT ... liệu có bao giờ mình được đọc những dòng chữ xúc động đến vậy ... HP à, con người gặp nhau chắc có số cả, mình đã gặp nhau rất nhiều lần như HP kể trong bức thư phải k... nhưng đến những nơi ấy tớ đều đi với bạn, nên k để ý thấy HP. Chỉ là cuộc đời này muốn chúng mình gặp nhau, "quá tam ba bận", đến lần thứ 3 gặp nhau mình đã là bạn của nhau rùi và còn là 2 người bạn rất giống nhau đúng k nhỉ? Năm nay Minh sẽ k apply as freshmen như HP được rùi ... nhưng biết đâu 1 ngày mình k xa sẽ lại gặp nhau ở một nơi ... một nơi như mình đã từng ước ngày hôm ấy "giá như sân trường Ams bây giờ biến thành 1 sân trường nào đó bên Mỹ nhỉ" ...
chẹp chẹp, tình cảm ghê cơ :x :* Tớ với Hằng thỉnh thoảng lại nhắc đến Minh nhí nhảnh, nói nhanh, nói nhiều rúc rúc rích rích như chuột hehe, à với cả cái điệu ''viết gì mà lằng nhằng khó hiểu thế cơ chứ , kô bít nó học văn thế nào nhỉ? '' :p Nhưng mà ...thực sự đọc những gì Minh viết tự dưng thấy..nhớ nhớ, xúc động híc híc. Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ, mình sẽ còn đàn đúm nhìu hehe, nhẩy? Nhớ giữ cái PM đấy nhé, coi như là một kỷ niệm đẹp của tình bạn Minh ạ :)Cả anh Hiếu, anh Mạnh , Giang nữa, cảm ơn mọi người nhìu lắm :D Cả cái bà Lan chít tiệt híc híc, mình thì đang è cổ ra chuẩn bị lên thớt, nó thì đang ngồi ''nhớ'' về những ngày ôm sách sat ặc ặc. Anh Hiếu cho tụi em mượn photo bao nh là sách, thực sự là em cảm ơn anh nhiều lắm, cả cái điệu natasa nhí nhảnh của anh, nghĩ lại thấy bùn cười và vui vui :D Anh Mạnh thì giám đốc trung tâm ăn chơi nhày múa có tiếng, chuyên ngành party & drinking, rất nhiệt tình :D Giang thì bao nh ngày cùng cày word list với tớ nhỉ :p nghĩ sao thấy hồi đấy tụi mình chăm thế kô bít, nhỉ ? :D Lại cả cái hồi nhìn Đức cày mấy chục từ/ ngày, về nhà tớ cùng làm một quyển sổ học từ giống ấy, mà tớ cũng sẽ làm một quyển mới năm nay.
Mong được gặp lại mọi người, cho dù khi chẳng ai trong tụi mình còn phải thi Sat ( ặc, nghĩ đến lại thấy đau lòng, hình như còn mỗi mình mình :p). Ngay cả khi học xong ĐH, đi làm roài vẫn tụ tập đc cơ mà.....
...nhẩy ?
:x

Hờ hờ... mai các em nhé :D bây giờ anh gà lên ổ đây :D

:p đã thông báo với mọi người hết rùi :D ngày mai cố gắng tụ tập đông đủ nha :D :x

Sáng ngủ dậy, trời mưa :(. Cầu cho chiều nay đừng có mưa, cầu cho 4h chiều mình ra BK thấy được đầy đủ mọi người ở đấy :)

Thì bây giờ cũng hết mưa rồi còn gì! Chỉ sợ chiều nắng cháy cả mặt!!!:(( Mình đã ấy thì chớ!:((

Nhìn cái avarta là biết Vũ ấy thê nào rôi :D anh gọi cho em mãi k dc :) May mà em biet rồi

:p ko nắng mà mát, hứa hẹn đi chơi vui :D mọi người đừng có giờ cao su đấy nhé :D (may nhà mình gần, còn có thể nói câu này :">)

Thế là chiều nay đi chơi cũng được gần hết nhỉ :) Cái bánh pizza to quá :))... - early bird promotion có khác

Công này là nhờ em Lan tìm tòi và phát huy :) may mà em có phát kiến chứ k mọi ng k biet là dang promotion :p

Hì hì, mãi tận h mới nhớ ra và vào đây. Sắp xa mọi người thật rồi :(( Buồn wa đi mất thôi :((
Mọi người ơi, hôm đấy đi chơi, về đến nhà tớ mới nhớ ra là anh Hiếu còn nợ mình vụ "chuyện tình của anh Hiếu" :D Hehee, anh Hiếu trả nợ đi nào........ kể chuyện tình online cho bọn em nghe :p

Oái chuyện tình gì của anh Hiếu? Sao không kể ra luôn từ hôm trc???

:(( Hôm trước phải về sớm. MỌi người có đi đâu nữa không???

Back
Bên trên