Sao trường mình lại không thành lập một đội cổ vũ nhỉ ?

liên quân ít thôi ko thì chán lắm,nếu chúng nó liên quân kinh thế ythif 12 bọn anh liên quân lại,bọn thằng long liên quân lại thì bọn còn lại đi ăn cắp hết à

Thì thía. Bọn lớp em thiếu ng nên mới gọi them vài chú, mà cũng bình thường không nổi trội gì lắm. Mà hầu như bọn nó cũng chả lớp nào liên quân, có mỗi bọn thằng Thái thằng Bờm (trừ bọn em nhé:D).

Ai bảo mấy thằng tuyển HN này vào 1 lớp thì ko vào,cứ thích mỗi đứa một lớp (Hóa 1,Anh 2,Hóa 2,Địa...)
Bó tay..

Thì mày tách ra, cho mấy thằng lớp 10 nó 1 đội riêng. Đông bỏ bó, mày định tranh phần bọn nó à:D

Nói chung là vì thằng Thái tham thôi, chứ còn cãi gì nứa. Mà sao thằng Thái lại lên thành 01-04 rồi vậy? Láo vật

Thật đấy, sao lại chia nhóm chia nhiếc gì ở đây? Bạn Hoa đâu rồi? Công nhận anh Trĩ câu bài kinh dị! SỢ!

Chú cứ quá khen. Bọn anh đang nói về chuyện đánh giải trường ý mà:D

Chả hiểu tình hình bóng rổ ở nhà thế nào, nhưng bọn lớp 12 thì ít nhất phải có 3 đội : Lý 2, Tin, H2, con lại những Song, Bảo của H1, Đức của A1, Cường, Quân gì gì nữa cũng phải làm thêm được 2, 3 đội nữa. Khóa 11 thì chả hiểu có mấy đội vì có vẻ it đứa chơi bóng rổ hơn so với khóa anh và khóa Khỉ, HM, nhưng nếu ko có tầm 3 đội thì chán lắm. Yêu cầu các chú Long Thái Thành ko được nằm cùng một đội, Kiên lẻ dám chơi riêng một đội thì càng khuyến khích. Làm nhiều đội cho nó đông. Bọn lớp 10 mới lên có càng đông càng tốt, phải làm được nhiều đội như hồi khóa thằng Khỉ ý (A1, LÝ 2, TIN, H1,H2,LÝ 1), chứ ngay cả cái khóa bọn anh hồi lớp 10 cũng được có mỗi một đội, chán bỏ mẹ (hồi đấy mình cugnx chưa máu me lắm, phải tự kiểm điểm). Làm được tầm 12 đội trở lên là đẹp. Các chú làm thế nào mà xin xỏ các vận động viên nữ đi xem rồi đánh giá cầu thủ. Cuối giải làm cái đội hình all star, bầu ra 12 (hoặc 10) chú hay nhất giải, làm thêm một trận cho nó hay. Để nhỡ cái chất lượng giải ko được cao quá thì cugnx có một trận thật hay để bù lại. Góp ý thế thôi, các chú làm được thì hay quá, nhưng sợ phong trào ko được như năm ngoái thì buồn lắm.
Và để cho đúng chủ đề yêu cầu các cổ động viên (đặc biệt là nữ) đến xem đông hơn, dù cho ko biết gì về bóng rổ cũng vẫn đến xem, cổ vũ cho các cầu thủ của lớp (và ngắm các ngôi sao bóng rổ của Ams hiện nay như Thái bướm, Long thú, Khỉ, Tùng Ái...(thiếu chú nào anh xin lỗi, nhiều quá viết ko hết) cùng các siêu sao "sắp nổi" như Long con, Bốp, ĐA... (Ước gì mình được ở VN lúc này, máu quá)

Anh là anh thấy các chú ko coi trọng những vấn đề này lắ. Chỉ kiếm cớ để câu bài. Thấy bài anh dài và "chất lượng" như thế kia ko? 2185 bài toàn những bài như thế thôi. Các chú cần học tập

Đang định tim box để viết bài 2200, chắc ko nên chọn box này.

Nhìn vào nơi mình post bài 2200 lại tưởng mình toàn câu thì bỏ xừ. Thôi, các chú bàn tiếp vấn đề giải trường và đội cổ vũ đi cái nhẩy. Các em "đội cổ vũ" có khoảng bao nhiêu người rồi?

Khối 11 chả ít đâu. Có khi đông hơn cả 12 đấy

Uh, không ít nhưng sao bằng 11:D

Mấy đứa này chỉ giỏi câu bài linh tinh.
Anh tập với bọn lớp 12 khóa năm nay từ khi chúng nó mới vào trường nên biết nhiều đứa đấy hơn là phải thôi. CÒn khóa bọn mày, hè vừa rồi có mấy đứa đến trường. Đa số vẫn là những đứa đã chơi từ trước, có gì mới đâu. Nhưng càng đông thì càng tốt thôi, đặc biệt lầccs em lớp 10, tìm kiếm nhân tài.
Xong rồi đấy, cô cậu chat chit tiếp đi, anh ngồi nghe,hehe

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Chả hiểu tình hình bóng rổ ở nhà thế nào, nhưng bọn lớp 12 thì ít nhất phải có 3 đội : Lý 2, Tin, H2, con lại những Song, Bảo của H1, Đức của A1, Cường, Quân gì gì nữa cũng phải làm thêm được 2, 3 đội nữa. Khóa 11 thì chả hiểu có mấy đội vì có vẻ it đứa chơi bóng rổ hơn so với khóa anh và khóa Khỉ, HM, nhưng nếu ko có tầm 3 đội thì chán lắm. Yêu cầu các chú Long Thái Thành ko được nằm cùng một đội, Kiên lẻ dám chơi riêng một đội thì càng khuyến khích. Làm nhiều đội cho nó đông. Bọn lớp 10 mới lên có càng đông càng tốt, phải làm được nhiều đội như hồi khóa thằng Khỉ ý (A1, LÝ 2, TIN, H1,H2,LÝ 1), chứ ngay cả cái khóa bọn anh hồi lớp 10 cũng được có mỗi một đội, chán bỏ mẹ (hồi đấy mình cugnx chưa máu me lắm, phải tự kiểm điểm). Làm được tầm 12 đội trở lên là đẹp. Các chú làm thế nào mà xin xỏ các vận động viên nữ đi xem rồi đánh giá cầu thủ. Cuối giải làm cái đội hình all star, bầu ra 12 (hoặc 10) chú hay nhất giải, làm thêm một trận cho nó hay. Để nhỡ cái chất lượng giải ko được cao quá thì cugnx có một trận thật hay để bù lại. Góp ý thế thôi, các chú làm được thì hay quá, nhưng sợ phong trào ko được như năm ngoái thì buồn lắm.
Và để cho đúng chủ đề yêu cầu các cổ động viên (đặc biệt là nữ) đến xem đông hơn, dù cho ko biết gì về bóng rổ cũng vẫn đến xem, cổ vũ cho các cầu thủ của lớp (và ngắm các ngôi sao bóng rổ của Ams hiện nay như Thái bướm, Long thú, Khỉ, Tùng Ái...(thiếu chú nào anh xin lỗi, nhiều quá viết ko hết) cùng các siêu sao "sắp nổi" như Long con, Bốp, ĐA... (Ước gì mình được ở VN lúc này, máu quá)

tình hình sơ sơ thế này bác hoài anh ạ :D ,lớp 12lý2 1 đội,liên quân 10 ( long con,bốp,nhân,hiển,....và thắng thái 11 + thằng bờm 11 ),long thú đánh cho h1 lớp nó,thành choi + lỳ đánh cho đội lớp l1-lớp nó,12h1 1 đội ................quanh mấy đội chính thế đã :D
à quên, lớp em có thêm thắng khỉ và Silip thành liên quân 12 hoa2-tin :D

Back
Bên trên