Sao trường mình lại không thành lập một đội cổ vũ nhỉ ?

có mặt để xem mày "bướm" hả Thái:D

Đâu có,em nào dám.Năm nay em hứa sẽ đánh cẩn thận.(Để còn hút fan nữa chứ)
Xin lỗi,năm ngoái đánh hơi (ko biết dùng từ gì để diển tả) kém.Năm nay,chưa biết là thay mặt ai,nhưng hứa trận nào cũng sẽ thắng ít nhất là 20 điểm.(nếu có đội cổ vũ nhiệt tình!!)

Thôi nó hứa thía rồi thì đi cổ vũ cho nó các em ạ. Còn nó mà vẫn đánh lởm thì cứ chuẩn bị sẵn cà chua trứng thối nhé:D

Chỉnh sửa lần cuối:
có mỗi việc cổ vũ thôi mà cũng phải bàn nhiều nhỉ /:)

Chị Vân té đi nhé. Đừng có làm các em ý cụt hứng

Nói đi nói lại vẫn chưa ra một cái gì cả .Rốt cuộc mọi người định làm thế nào ?

Về vấn đề chịu trách nhiệm chỉ huy đội cổ vũ, xin giao cho iem, kinh nghiệm lâu năm, chỉ huy rất tốt! :D:D:D:D:D:D

Cho chú để chú sơ múi cả đội à:))

Bi h việc cần làm đầu tiên mọi người đã làm chưa mà tính tiếp, cần làm từng việc một đã:)

Ờ, muốn tập luyện thì chiều chiều chịu khó ra sân sau cổ vũ cho bọn Cdunk với mấy đứa đánh bóng rổ ấy, rồi đến lúc có trận thật thì đem ra áp dụng. :))

bỏ chữ "bọn" CDunk đi nhé chú bé :D :D

CDunk là cái gì rứa?
To anh Trĩ: Sơ múi cái gì cơ? Em thì sơ được ai!!!!!!:D:D:D:D:D
To Khanh: Việc đầu tiên là cái gì?

CD là Chicken dunk là mấy con gà úp rổ:D Ý nói là mấy thằng gà úp rổ:D
Một mình chú là con trai không sơ múi mới là lạ

Bạn Huy cũng nên kiếm 1 cái dress để chẳng may có nhảy nhót thì lôi ra dùng.

Ôi, sao chị chả thấy có thông báo gì ở sảnh thế ??? Nếu ko thích tập hợp nhau trước thì thế này nhé : Sắp tới thế nào trường mình cũng tổ chức giải bóng rổ trong phạm vi trường (ĐÚNG KO BỐ THÁI ? ), thế thì đứa nào thích cổ vũ thì ở lại, hò hét cho quen đi, rồi đến lúc đấu giải thành phố thì cùng lôi nhau đi. Mấy đứa thấy thế nào ???

Thì ít ra cũng phải có tổ chức 1 tí chứ biết đằng nào mà lần . Mọi người hẹn nhau đê tui hô với

Cho bạn Huy làm chỉ huy nhé? Nghe bạn Chi(10 văn CVA)quảng cáo là bạn Huy văn nghệ giỏi lắm..

Các em định đi cổ vũ cho ai thía:D

Ý chú Thái là giải trương fhar? 20pt, có vênh quá ko? Hay là các chú lại liên quân (thế thì giải trường ra cái đếch gì nữa). Anh vẫn thấy các chú dàn quân đều đều ra, thằng Thái, Long, Thành mỗi thằng một đội riêng cho đội nó.... yếu, đánh còn có cơ thắng. Đằng nào bọn mày cũng vô địch đủ rồi còn gì, 3 cái huy chương vàng rồi chứ ít đâu (8,9,10). Bọn lớp 12 cũng thế, chia theo lớp thôi, đứng có liên quân nữa, Lý 2, Lý 1, Tin, Hoa1, Hóa 2. Lớp nào nhiều đứa biết chơi mà kém quá, thì lấy một chú kha khá free-agent vào. Tham gia cho cái giải nó đông vui, chí ít là như giải năm ngoái, nhiều đội phết. Nhưng có vẻ nghe nói C ĐV hơi ít thì phải.
Nhớ cái giải trường năm minh lớp 11 đông vãi, đánh rõ hăng. Nói chung trước khi muốn tạo ra đội cổ vũ thì phải đến xem thật thường xuyên đã. Nếu chỉ riêng việc đến sân đông đông còn chưa thực hiên được thì làm sao có thể tạo ra được đội cổ vũ. Cùng lắm đến sân, chia ra mỗi phần sân là CĐV của một đội, rồi một đứa đứng ra chỉ huy, ho hét. 7 bước làm một slogan, cổ vũ thế thì sẽ chắc sẽ ko bị ngại.
Năm của mình mà bọn nó làm được thế thì có phải vui hơn ko, C Đ V thì đứng khắp sân, mà chả đứa nào hò hét được một tiếng. Cứ lâu lâu một góc có đứa nói, anh này cố lên, anh kia dánh hay lắm, đau lòng vật. Ngồi gặm nhấm vết thuwong cữ, các chú thông cảm, hehe.
Ủng hộ cái ý tưởng đội cổ vũ, nhưng cứ từ từ thôi, đừng vội vàng quá mà hỏng đó

Đúng là lúc đầu bọn em cũng chỉ định đánh đội của lớp rồi lấy thêm chú Tín vào thôi, sau lại thấy bọn nó liên quân hăng quá lại phải gọi thêm vào. Nhất là đội của chú Thái, liên quân toé tung, đông vãi lúa.

Back
Bên trên