Sao trường mình lại không thành lập một đội cổ vũ nhỉ ?

Làm thông báo trên sảnh, những ai muốn tham gia sẽ gặp nhau theo giờ và địa điểm định trên thông báo. Ai hào hứng nhất sẽ làm leaders (tối thiểu là 2 vì chúng ta chưa có kinh nghiệm gì ). Sẽ đề ra qui định chung. Về chuyện choegeoraphy thi có lẽ phải bàn sau, vì như chị đã nói, dựng cái này khó lắm. Phúc tạp mới hay, đơn giản quá thì ko còn hào hứng nữa, thà đứng thành một nhóm hò hét giơ biển còn hơn !

:)) cheerleading là cái trò vờ vẩn nhất,anh xem 1 đống fim Mĩ,fim nào cũng có 1 con cheerleader yêu 1 thằng american footballer ,ghét vãi :))

Trùi không có leader thì khác náo lũ vịt chạy lăng xăng.Xin anh nhớ cho đây là ở VN

Cái ý tưởng này hay lắm,các em phải tập họp nhau lại vào một hôm nào đấy.Có leader là đúng làm cái gì cũng phải có người đứng đầu,chứ không thì cãi nhau suốt ngày à :)
Cái này mà thành công thì tuyệt lắm. Cái cảm giác thi đấu mà được cổ vũ như thế thì các cầu thủ thi đấu cũng hết mình lắm.Chính vì quan trọng thế nên nước ngoài hầu như đội nào cũng có đội cổ vũ riêng còn gì :d. Mà đấy là bộ mặt của trường nữa cho nên các em nên làm lắm ;)

To cộng: mày nói ghét gì,thích bỏ xừ còn lắm chuyện.

Thế nào, mấy bé ko còn hứng thú gì với cheerleading nữa à ?

:)) sao nó kô yêu 1 thằng basketballer mà lại cứ phải là footballer,thế mới chim cú :D

Đặng Minh Châu đã viết:
Thế nào, mấy bé ko còn hứng thú gì với cheerleading nữa à ?
Chị Châu ở Class2 trại hè ạ?
To anh Dương:thì thế nó mới là chuyện!
Nhưng trong Bring it on thì đâu có thế nhỉ?

Bọn em còn non nớt ,chắc cần sự giúp đỡ của anh chị

Có ai trong forum này đã từng làm cheerleader đâu mà lôi ra experience??? Hờ, mà việc xin BGH cho thành lập cũng là cả 1 big prob đấy, chắc là thầy cô sẽ bảo là ảnh hưởng đến việc học tập mứt, bài cũ ấy mà :)

Bây giờ bắt đầu được đấy, ai đấy xung phong làm cheerleader đi .Hình như Vân Khanh & Huy chả muốn làm leader còn gì.

trong bring it on cũng suýt thế,may còn có cái thằng DJ :D

hay nhi :d hoan ho tinh than cac em :D sap toi se co giai bong da dimat giai bong ro truyen thong giai bong da dau nam :D

Đã ai bắt đầu đâu , cái quan trọng bây giờ là phải có cheerleader!

To Trang : Yep
Ko phải ai cũng vào đọc cái topic này, nên để kêu gọi tham gia trên này là ko khả thi. Chị thấy các em thì có ẻ thích thật đấy, nhưng chẳng có tinh thần và tự tin gì cả, muốn làm thi cứ thông báo trên sảnh, ai giết đâu mà sợ ? Còn về xin phép nhà trường, chắc là cũng được thôi, ví chuyện này có ảnh hưởng đến ai đâu. Các em cổ vũ cũng chẳng khác mấy những người đi xem, chỉ có điều có đội hình và trật tự thôi !

Èo èo, thế thì ai đứng ra dán thông báo trên sảnh trường đi, em hỏi cái, còn chiện coach thì thế nào nhỉ???

Cho phép em câu bài 1 chút nhé , em ko thể ko nói cái này đc : anh VNDương ơi , cái chị trong avar của anh là ai vậy , trông xinh wa đi mất , như thiên thần ấy !
À mà em hoàn toàn ủng hộ ý tưởng này , chỉ cần mọi ng đồng tình và tin tưởng thì em nghĩ là việc thành lập chẳng có gì là khó quá !

ừ,công nhân là sis này xinh thật,mà hình như tớ thấy có trong album của Ams thì phải

Tớ đồng tình là cần có 1 đội cổ vũ nhưng mà ít dịp thể hiện lắm, mà phải tập tanh lâu la

Back
Bên trên