[s]

Nguyễn Mỹ Hạnh
(NMHanh)

chuyện về sếp Vũ và thư kí BT (vốn là 1 người rất thông minh + xinh đẹp)

Một hôm sau cuộc họp, BT nói nhỏ với sếp: "Sếp ơi, cửa doanh trại của sếp mở ạ"

Sếp Vũ ko hiểu ý của thư kí, nên vẫn đi tiếp. Mãi sau sếp mới phát hiện ra "cửa sổ" của sếp mở. Vốn tính hay đùa, hôm sau sếp nói nhỏ với BT: "thế lúc của doanh trại của tôi mở, cô có thấy anh lính đứng ngoài cửa ko?"

BT trả lời: "ko, em chỉ thấy 1 thương binh ngồi trên 2 bao tải cát thôi"

Sao chuyện chỉ có S thôi, không có tên tuổi gì vậy cà?

còn chuyện nữa nhưng chưa có thời gian ngồi type

Thế thì em đưng câu bài chứ:D
Truyện này có mấy di bản nữa cơ,khi nào anh type cho mà xem :))

Bà mẹ đến thăm con trai. Thằng con này ở chung với 1 đứa roomate

Lúc ăn tối, bà này nhìn thấy 2 đứa rất tình tứ, nên hỏi nhỏ thằng con: "con có quan hệ với con bé đó ko đấy?"

Thằng con: "ko mẹ ạ, bọn con ở phòng riêng, hoàn toàn ko có gì"

Sau khi bà mẹ về, roommate của thằng con nói với nó: "em ko hiểu vì sao từ khi mẹ anh về, em ko tìm thấy cái chân nến bằng bạc ở trong bếp"

Thằng con thấy vậy liền gửi cho bà mẹ 1 cái note : "con ko nói là mẹ lấy, con cũng ko nói là mẹ ko lấy, nhưng từ hôm mẹ đến ăn tối ở nhà con, con ko tìm thấy cái chân nên = bạc ở trong bếp của con"

Bà mẹ trả lời nó : "mẹ ko nói là con quan hệ với roommate của con, cũng ko nói là con ko quan hệ với roommate của con, nhưng nếu roomate của con mà ngủ ở gường của nó thì bọn con đã tìm thấy cái chân nến rồi"

Anh Dũng già đi làm về bất ngờ. Đến cửa, anh nghe thấy tiếng vợ anh ta rên rỉ. Anh bèn xông vào xem vợ có sao ko

"em có sao ko?"
"em bị heart attack"
"để anh đưa em vào bệnh viện"

lúc sao thằng con anh chạy ra: "ba ơi, chú Dũng trẻ đang naked ở trong tủ quần áo của mẹ"

anh DŨng già quay lại mắng anh Dũng trẻ: "sao mày trông thấy vợ tao bị heart attack mà ko đem đi cấp cứu, lại còn cởi quần để dọa con tao nữa"

He he,em Hạnh vui tính vãi,giả vờ đau tim nhá...:)):))

ơ, anh đọc lại truyện đi, đây là em nói về vợ chồng anh DŨng già đấy chứ

Dũng nào già đấy, nhìn lại mặt hàng đê :))

còn Dũng trẻ là ai thía? o fai anh đâu nhỉ,chắc là bạn QTD roài :D...gì chứ vợ anh DUNg là bất khả xâm phạm,iem o dám...:p

anh Dũng kìa,em nó hỏi đấy...còn chờ gì nữa..khoe hàng đi anh :D

Nguyen My Hanh đã viết:
ơ, anh đọc lại truyện đi, đây là em nói về vợ chồng anh DŨng già đấy chứ
Thì đấy chính cô vợ ấy đấy:p

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
anh Dũng kìa,em nó hỏi đấy...còn chờ gì nữa..khoe hàng đi anh :D
Cần j khoe,em í lại chả xem suốt...:biggrin:

To ku Linh:Hơ,đọc lại truyện đi em:biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên