[s] vợ và bò

Đinh Trọng Tiến Dũng
(Jack)

Điều hành viên
Hai vợ chồng nhà nọ đi đến hội chợ tìm mua một con bò giống. Họ nhìn thấy một con, trên trán có gắn tấm biển đề: “Con bò này đã phối giống 50 lần trong năm qua”. Người vợ trầm trồ nói với chồng mình: “Anh cần phải học tập con bò này”.

Bước sang con bò thứ hai, tấm biển đề: “Con bò này đã phối giống 65 lần trong năm qua”. Người vợ thán phục: “Hơn 5 lần mỗi tháng. Quả thật đây là tấm gương cho anh”.

Bước tới con bò thứ ba, bà vợ thốt lên kinh ngạc: “365 lần một năm. Tức là mỗi ngày một lần. Hãy học tập con bò này”.

Không chịu nổi, người chồng gào lên: “Bà hãy hỏi con bò này xem, nó có làm cả 365 lần với cùng một con bò cái hay không”.

Nhưng mà con người biết nói, thế mới làm nên cái sự khác nhau giữa con bò và con người chứ :D

nguyên văn là
ông chồng bình tĩnh quay sang hỏi người bán bò: thế trong 1 năm nó có phối giống với cùng 1 con bò cái hay k0?

Thế thì con bò cái phải sản nhiều lắm nhỉ? :))

Đấy ku Linh thấy chưa,em Hương nghe chồng nói nên tường thuật chính xác ghê chưa??:)):))

em chưa lấy chồng anh à
ai đồng ý làm chồng em k0?

He he,thôi,em lại đòi 1 năm 365 lần thì chết anh:biggrin::))

chết
sao anh Dũng lại nói em thế?
mà em cũng k0 có ý định hỏi anh đâu

Hẹ hẹ,anh kô nói thì tí nữa bôt Hòa với anh Dzung thế nào cũng nhảy vào thôi:))

Hẹ hẹ,nếu anh Dzung đuổi em ra thì cứ gọi bảo kê...:biggrin:

ku Dũng nói chính xác, anh nhảy vào đây rồi:)), con ranh con này bây giờ nhiều kinh nghiệm gớm, giỏi hơn cả anh rồi đấy :)), trông mặt thì rõ xinh và ngây thơ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Quách chắc là 1 năm phải 730 lần một năm nhỉ :D :biggrin:

Bui Ngoc Dung đã viết:
ku Dũng nói chính xác, anh nhảy vào đây rồi:)), con ranh con này bây giờ nhiều kinh nghiệm gớm, giỏi hơn cả anh rồi đấy :)), trông mặt thì rõ xinh và ngây thơ :))
Xinh hả anh?=P~,ngây thơ hả anh?=P~Óa óa=P~

Quách Trung Dũng đã viết:
Nhầm to,1 ngày tới 4 buổi cơ mà:biggrin::))
Xinh hả anh?,ngây thơ hả anh?Óa óa
Phét, thế thì có mà thành da bọc xương :)) . Mấy hôm nữa off thì biết :))

Đâu anh,chả còn j` mà bọc xương...:))
Mấy hôm nữa là hôm nào thế hả anh Dzung ơi,có phải offline HAO vào hôm 28 Tết đấy kô??:D

Quách Trung Dũng đã viết:
Nhầm to,1 ngày tới 4 buổi cơ mà:biggrin::))
Híc 1 ngày 4 lần thì: (giải toán đố)
Số lần ... của anh Dũng trong một năm là:
365 x 4 = 1460 (lần)
Đáp số: 1460 lần/năm
Híc, thế thì anh phải nhiều... lắm nhỉ :( 8-}

Back
Bên trên