[S] Thi vẽ!!!

Ngân Nguyễn Kim
(president's lady)

Ngày xửa ngày xưa, ở một vương quốc nọ tổ chức một cuộc thi vẽ.Đã có rất nhiều người bị loại, cuối cùng còn lại 2 người 1 nam 1 nữ . Quốc vương cùng rất nhiều bá quan văn võ trong triều ko bít chọn ai.Quốc vương đành ra đề thi cuối cùng:sau 3 tiếng trống, 2 người phải vẽ xong 1 bức tranh .Tiếng trống 1st, chưa ai cầm bút. Tiếng trống 2nd , vãn chưa ai cầm bút. Tiếng trống thứ ba vừa cất lên, cả 2 người cùng tụt quần, nhúng mông vào châu. mục, in lên giấy. 2 người đều vẽ hình quả bí ngô.Quốc vương rất phân vân , giải thưởng chỉ có thể trao cho 1 người, ai bây h??? Bất ngờ, tướng quân đã nhận ra sự khác biệt giữa hai bức tranh. Giải thưởng đã đc trao cho người thắng cuộc. Người đó là ai vậy??
Chắc là vs đầu óc của những kon người trong VC thì viêc giải đáp ko khó khăn j` phải ko??<câu hỏi tu từ đấy!!>Umh,còn gì là đầu óc trong sáng của mình nữa. Mấy lần vào VC đc các anh chị dạy dỗ ,còn đâu em ngây thơ ngoan hiền nữa!!

Re: Thi vẽ!!!

:))... tại vì quả bí ngô của thằng này có cuống, còn cô kia thì không :)) cho nên thằng kia thắng cuộc :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Thực ra thì trao giải như thế cũng chưa chính xác lắm vì quả bí ngô không có cuống thì tròn trĩnh và đẹp hơn quả bí ngô có cuống, không tin các em cứ thử xem, hay là hôm nào VC ta làm 1 thí nghiệm so sánh điều này :))

Em post bài muôn j we' chứ em cũng bít cái mà có cuống sẽ thắng:D

Back
Bên trên