[S]Thì ra từ bé đã vậy...

Quách Trung Dũng
(StJudas)

Số là cu Linh,bé Hà với Vũkave nhà ta quen nhau từ hồi ở truồng tắm mưa.Hồi cu Linh 3 tuổi,bé Hà lên 4 đc Vũkave(đã lên 7) dẫn vào công viên bách thú chơi.Đang đi,tự dưng cu Linh chỉ tay vào bụi cây,có đôi trai gái đang "ấy ấy", hỏi ...ngây thơ:
-Anh chị ơi,họ đang làm gì thế?
-Ui xời,có thế mà kô bít,họ đang "chim" nhau đây?-Bé Hà nói có vẻ rất...từng trải:))
-Ừ-Vũkave gật gù-nhưng mà còn...kém lắm...
:)):)):)):)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Thì ra từ bé đã vậy...

Hây hây, cho hỏi Linh nào thía nhẩy :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-?

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Hây hây, cho hỏi Linh nào thía nhẩy :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-?
Còn ai trồng khoai đất này hả em?:)):))

Đúng rồi, em nhớ rồi. Hồi đó em đi chơi với mấy anh chị, xong đang đi tự nhiên nhìn thấy anh Dũng trong bụi cây, còn đang làm gì với ai thì em không biết. Thế xong anh Dũng mới kể cho mọi người đấy ạ. HEHE :D

To em Linh: chị cũng nhớ roài, thảo nào thấy anh Dũng ngờ ngợ, hóa ra là hồi chị em mình đi chơi là bắt gặp anh ý à, anh Dũng thật là [-x tí tuổi đầu mà cũng...hỏng nặng

To em Hà:Lúc đấy anh 8 tuổi rồi chứ,còn bé nữa đâu?:D

Ối giời ơi, 8 tuổi... còn đỉnh hơn cả vụ cô giáo Mary Kay với thằng học sinh 15 đang ầm ĩ dư luận :))

Có j đâu em.Chắc thằng cu Linh xem xong cũng...bắt chước,nên mới 8 tuổi mà đã kinh nghiệm đầy mình ở bên Mĩ hẹ hẹ :biggrin:

xem 1 cái là thực hành luôn đc.. đúng là thiên tài bẩm sinh đó nha!!!

Nguyễn Minh Thắng đã viết:
xem 1 cái là thực hành luôn đc.. đúng là thiên tài bẩm sinh đó nha!!!
Hí hí,chú nhầm roài,lúc ấy cu Linh mới 3 tuổi mà,muốn cũng kô đc:))
Cu Linh để dành lên 8 tuổi mới tung hoành cơ:))

Nầy nầy, ai bỏ là em 8 tuổi ở bên Mỹ bắt chước anh Dũng hửa? Em chỉ bảo là cái hồi đó em ở Mỹ, nhìn thấy bọn ở đấy, quen rồi, cũng có tí chút kinh nghiệm, ai bảo là bắt chước làm trò "mứt rậy" đâu. Hừm X(

À,ra là 8 tuổi vẫn chưa bỏ đc tật xấu xem trộm ng khác "chim" nhau[-x [-xNguy hiểm vật b-)
chắc đến h vẫn thế :-? :))

Ngu si đần độn, chẳng hiểu người ta nói gì cả. X(

keke!! làm rì có chiện ko hiểu.. chỉ có điều là........ :D

Thôi, lạy các người, xin các người. Post bài thì post đi, trêu trọc tui mãi, chịu thua rùi, được chưa.

Back
Bên trên