[S] tài vắt sữa (cái này hơi bị tài akaka)

chơi tay chân không thôi hay cả gậy gộc quốc xẻng tông :D ai thua thì phải uống hết bình "sữa" nhá :))
có ai oánh nhau trên forum đc đâu mà cảnh cáo :-/ còn văng tục thì không hề có nhá :D

Hầy, uống thì đàn ông uống ---> tạm chấp nhận (ghê bỏ xừ:-& )
đàn bà uống vào, sản khỏe có khi hơn cả Âu Cơ :(

Hoàng Ngọc Long đã viết:
chơi tay chân không thôi hay cả gậy gộc quốc xẻng tông :D ai thua thì phải uống hết bình "sữa" nhá :))
có ai oánh nhau trên forum đc đâu mà cảnh cáo :-/ còn văng tục thì không hề có nhá :D
Kô dung gậy gộc quốc xẻng tông,dùng củ đậu bay đủ rồi...:))

Ơ kìa, bảo kê bắt đầu hoạt động đấy ah :)), nhưng em Long em ý có chống lại tập đoàn đâu muh bảo kê dọa óanh em ý.

Đâu,em THư xem kĩ lại đi.Ku Long dọa oánh trước đấy chứ,hung hãn quá,phải phủ đầu trước...:))

Híc, học 01-04 mà sợ một đứa học lớp chín, nhục như con chùng chục :D

ờ ,sếp Long sinh năm 89 và cũng tưng là một amser, tuy nhiên vì một số lí do tế nhị, sếp đã học lùi lại một năm, tao nói thê đúng ko mày!
Còn cái"sữa" ấy thì ai dám uống, ai uống dc , dĩ nhiên là trước mặt em , em chồng ngay một triệu cho ko luôn

Đừng có thế, Chi! Đụng phải vết thương lòng của ảnh :D

Miẹc,thằng nào vắt đc 1 lần 1 bình như thế,anh chồng luôn 10 triệu cho kô luôn...:biggrin:

Thế kô lấy đâu ra mà uống??:biggrin:
Hứng trên trời rơi xuống à:nono::p

Nhưng mà người ta uống có mức độ anh ạ, chứ không phải ai cũng mún uống vỡ bụng ra đâu. :D

đàn bà uống vào, sản khỏe có khi hơn cả Âu Cơ
chú em không hiểu gì về sức khỏe giới tính cả [-x số lượng "con" tuy nhiều nhưng sống sót chỉ có 1 thôi :))
còn việc học lại thì không hề gì, ăn chơi càng zdui chán :D
Thế kô lấy đâu ra mà uống??
Hứng trên trời rơi xuống à
anh uống em bảo bọn nó ra Ba Vì lấy cho :)) cái này có protein nên bổ hơn su*~a đấy :)) (không vít dc u* x-( )

tao hấp thụ cả quyển SGK sức khỏe giới tính ở Mỹ rồi chứ lại :>

Kinh kinh, ông anh đi làm Giáo sư - Tiến sĩ tâm sinh lý học luôn được rồi đấy. :D

Back
Bên trên