[S]skilled

Nguyễn Mỹ Hạnh
(NMHanh)

Một người đàn ông đến một cửa hàng súng để mua súng trường.

Người bán hàng giới thiệu: "cái ống ngắm của súng này tốt đến nỗi anh có thể nhìn thấy nhà tôi ở quả đồi bên kia."

Nói rồi người bán hàng chỉ cho người đàn ông.

Người đàn ông gật gù: "đúng thật, tôi còn nhìn thấy một người đàn ông và 1 người đàn bà trần truồng ở trong nhà ấy nữa"

Người bán hàng tức tối: "tôi cho không anh khẩu súng này nếu anh bắn 2 phát, 1 phát vào đầu vợ tôi và 1 phát vào "cái ấy" của thằng cha ấy"

Người đàn ông trả lời: "ko cần phải bắn 2 phát đâu, tôi chỉ cần bắn 1 phát là được"

Re: skilled

Chỉ cần 1 phát-> cái đầu của người vợ và cái ấy của thằng cha kia ở cùng 1 chỗ à?

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Chỉ cần 1 phát-> cái đầu của người vợ và cái ấy của thằng cha kia ở cùng 1 chỗ à?
Chính là thế mà,anh cần gì phải hỏi lại ngây thơ thế? :-/ :-?

Hình như cái ông khách mua súng nhìn thấy anh Dũng thì phải? :D :D :D

He he,em nhầm,anh là người bán súng đấy chứ:))

Thế thì khổ thân cho anh quá! Cái con vợ anh nó lại đi "bịch" với thằng khác. Nhưng nó đã làm được cái việc như thế thì chắc trước đấy anh cũng phải có được cái cảm giác "ấy" chứ, NHỂ! HEHEHEHEHEHE. :D :((

Hai mục tiêu nó "lồng" với nhau à::;;) kinh đây, cái đấy ng` ta gọi la fmootj mũi tên trúng hai "DICK"

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Thế thì khổ thân cho anh quá! Cái con vợ anh nó lại đi "bịch" với thằng khác. Nhưng nó đã làm được cái việc như thế thì chắc trước đấy anh cũng phải có được cái cảm giác "ấy" chứ, NHỂ! HEHEHEHEHEHE. :D :((
Ông em ơi,đọc kĩ lại truyện đi...

Chả hiều làm gì mà phải đọc lại hử anh? Em đọc lại ruồi mùh?

Oái da,nhầm nhọt mất roài,hì:p
Có sao đâu,cái thằng nhân tình sắp bị nổ bô đấy chắc là chú Linh rồi:))

E hèm! Ư hừm! Iem đây chưa đủ trình độ để thưởng thức vợ anh Dũng. Vợ chồng anh Dũng trình cao lắm, em thua. :D

Giời,chú có phải đàn ông kô vậy.
Có ai đời dâng tận mồm rồi mà còn "em xin chị,chị trình cao lắm,chị xung quá thì em chết" như chú kô? [-x [-x [-x

Đấy, chính anh nói đấy nhớ? Chẳng có ai lại "em xin chị,chị trình cao lắm,chị xung quá thì em chết", thế thì tất nhiên đó không phải là em. HÊHHÊHHÊHHÊH

Thế vừa mới ở trên chú chả bảo là là vợ anh trình cao còn jề?

Rồi thì em bảo vợ anh trình cao, nhưng em chẳng bao giờ nói cái câu khắm bựa rắm rít đấy cả. :D

Ơ, chuyện này post rồi :D

:D Chẹp, nếu cắt ngang thì sẽ được 2 đường tròn đồng tâm :mrgreen:

Ơ, chuyện này post rồi

Chẹp, nếu cắt ngang thì sẽ được 2 đường tròn đồng tâm

Bây giờ thì em hiểu sao mình lại phải học Toán roài ;;) hóa ra là phục vụ "ấy" cả thoai :))

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Ơ, chuyện này post rồi

Chẹp, nếu cắt ngang thì sẽ được 2 đường tròn đồng tâm

Bây giờ thì em hiểu sao mình lại phải học Toán roài ;;) hóa ra là phục vụ "ấy" cả thoai :))
Mỗi em nghĩ thế [-x he he:))

Đâu phải có mỗi em nghĩ thế, anh Dũng cứ đùa thế nào nhẩy :D phải đo đạc tinh vi cả đấy, anh chả hiểu gì cả, không phải cứ "đút" bừa vào là okie đâu

Em Hà có vẻ có nhiều kinh nghiệm nhỉ? :D

Back
Bên trên