[S] sống phải biết ước mơ

Trần Quốc Dũng
(qtran)

Anh Hưng cho em mượn tên anh chút nha... :D

Cả hội HAO đi nghĩ mát tại một bờ biễn. Đến nơi, anh Hưng chia 2 người một phòng, nhưng có một bạn nữ lại nhất định đòi hỏi phải ở một mình một phòng. (hãy gọi bạn này là A)
Đên đến, khi mọi người đang ngũ ngon thì bỗng nhưng ghe tiếng kêu thất thanh của A.... " Bới người ta HI*P D*M". Anh Hưng thức dậy vội chạy vào. Lục kiếm khắm nơi nhưng không thấy gì, anh Hưng quay sang hỏi A. "Ai muốn làm gì A đâu?"
A nhỏ nhẹ trả lời. " Sống trên đời phải biết ước mơ chứ anh."
8-}

..:)) .. chuyện này đau thuộc loại S hả anh .. :)) .. :D:D:p .. những chuyện như thế này là được hoan nghênh rồi .. :)) .. anh Hưng được cái hào hiệp thế .. :)) .. :smoking: ... chị A kia dễ là chị BT lắm .. :biggrin: .. mà có khi chị Hương cũng nên ..:)) .. :D:D:p

Hay là em nhỉ em Thủy:biggrin:Mà ai chả đc,A chính là đại diện cho girl cẩu VC,giống nhau cả thôi:p:))

lại còn ước mơ :)) ôi dời ơi ai có ước mơ đẹp thế :)) ra gặp bác Quách bác Quách cho toại nguyện
Bác Quách nhẩy :smoking:

Đúng thế, gặp anh Quách là ước mơ thành hiện thực ngay. :D

Để đấy anh :biggrin:

Quách Trung Dũng đã viết:
Hay là em nhỉ em Thủy:biggrin:Mà ai chả đc,A chính là đại diện cho girl cẩu VC,giống nhau cả thôi:p:))

.. :smoking: ..girl cẩu la cai gi the anh Quach than men .. :smoking: .. :nono: .. cam lang ma tap the duoi moi hinh thuc :smoking: .. khong co la di ca ham rang gia day .. :)) .. :smoking: ..

su phu : .. :)) .. de tu khong ngo su phu lai cung co uoc mo kinh hoang day .. :)) ---- ngo ngang --- :| ...

chết chết gõ nhầm roài,là girl của VC,sozi các em các bạn và các chị...:D

Phạm Mai Trang đã viết:
lại còn ước mơ :)) ôi dời ơi ai có ước mơ đẹp thế :)) ra gặp bác Quách bác Quách cho toại nguyện
Bác Quách nhẩy :smoking:
Đâu đâu,em nhé?Em cứ ước thoải mái đê... b-) :)>- :))

Ước xong thế là anh Quách biến ước mơ đó thành sự thật à? :D

Ha, anh Quách đúng là thần thông quảng đại, thế là chị em phụ nữ ước gì được nấy, cầu được ước thấy rồi nhá. :))

Cả hội HAO đi nghĩ mát tại một bờ biễn. Đến nơi, anh Hưng chia 2 người một phòng, nhưng có một bạn nữ lại nhất định đòi hỏi phải ở một mình một phòng. (hãy gọi bạn này là A)
Đên đến, khi mọi người đang ngũ ngon thì bỗng nhưng ghe tiếng kêu thất thanh của A.... " Bới người ta HI*P D*M". Anh Hưng thức dậy vội chạy vào. Lục kiếm khắm nơi nhưng không thấy gì, anh Hưng quay sang hỏi A. "Ai muốn làm gì A đâu?"
A nhỏ nhẹ trả lời. " Sống trên đời phải biết ước mơ chứ anh."

thíe thì bác Hưng sẽ hét lên là:" bớ người ta tôi được HI*P D*M, rùi nhảy luôn vào" :))

Hấp diêm nó sướng lắm sao mà phải ước mơ vậy?

Thế thì còn gọi là gì là "Hờ-i-ế-pê" nữa? :))

Back
Bên trên