[S]made in PSX

Bùi Thế Phong
(Phong_bit)

Active Member
lâu lâu đóng góp 1 bài

Nữ tu sĩ chuẩn bị đi ngủ trưa , nhưng ồn quá , bà ko chịu được , ra ngoài lan can , nhìn xuống thấy các tu sĩ trẻ đang đạp xe vòng quang sân , vừa đi vừa cười nói rôm rả
Bà quát lên :
- Trật tự ngay , ko tao cho lắp yên xe hết bây giờ !

Re: made in PSX

:)) Em không hiểu thật hay vờ hả em :-?

:)) Chắc là giả vờ :))

anh cũng chưa hiểu lắm chắc là chuyện gì đó liên qua đến cươi xe đạp

hà anh tú đã viết:
anh cũng chưa hiểu lắm chắc là chuyện gì đó liên qua đến cươi xe đạp
Chú Tú béo kô hỉu thật à:D

Bùi Thế Phong đã viết:
lâu lâu đóng góp 1 bài

Nữ tu sĩ chuẩn bị đi ngủ trưa , nhưng ồn quá , bà ko chịu được , ra ngoài lan can , nhìn xuống thấy các tu sĩ trẻ đang đạp xe vòng quang sân , vừa đi vừa cười nói rôm rả
Bà quát lên :
- Trật tự ngay , ko tao cho lắp yên xe hết bây giờ !

Chuyện hay vãi núa,thâm thúy vãi ni`n

Chỉnh sửa lần cuối:

Thật là thâm thúy :)), xe mà ko có yên thì thế nào nhỉ =))

bà con bàn tán nhỏ nhẹ không em bị ban nick bi h ! :D

Em không hiểu thật hay vờ hả em
Hè hè, em ý mới lớp 9 anh ạ
:( đây là đối thủ của mình sao, chưa biết mặt (chắc là không hiểu :D)
@bác Phong: chuyện này được em HÀ post rùi, một trong những truyện rất đặc sắc

lâu lâu ko ol nên dek biết là đã đụng hàng , mà em hà post thì cũng là "made in PSX " cả ! :D

Sếp ơi, em chả hiểu gì thật, :-? chả hiểu tí gì cả :(( trình mình xuống à????:)| Sao em post roài mà bây giờ em lại ko nhớ :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Từ từ nhé....:-? hmm..hmm..hình như là...uây uây uây....vãi ạ, em hiểu roài hehe, hehe, biết roài...một hình thức "một mình" ô yeah may quá trình mình vẫn còn :p:p:p:p
Sao lại có cái loại chính mình post bài này một lần rồi đến lúc đọc lại mãi mới hiểu nhỉ [-x chắc tại xa sếp lâu quá mà ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Trịnh Thanh Hà đã viết:
Từ từ nhé....:-? hmm..hmm..hình như là...uây uây uây....vãi ạ, em hiểu roài hehe, hehe, biết roài...một hình thức "một mình" ô yeah may quá trình mình vẫn còn :p:p:p:p
Sao lại có cái loại chính mình post bài này một lần rồi đến lúc đọc lại mãi mới hiểu nhỉ [-x chắc tại xa sếp lâu quá mà ;;)
Ke ke,thật là,thế mà cũng câu đc 2 bài,giỏi quá cơ =D> 8-} :))

To anh Dũng: câu được 2259 bài rồi thì 2 bài có là cái gì đâu anh Dũng hehe, I'm pros, đóa, thêm được bài nữa rồi này :D:D

không sao em ạ , sếp đã về với em rồi , trình em sẽ lại lên , có khi còn hơn xưa nữa em ạ ! b-):smoking:

( hèm , truyện này có thêm chữ S :-?)

Từ từ nhé.... hmm..hmm..hình như là...uây uây uây....vãi ạ, em hiểu roài hehe, hehe, biết roài...một hình thức "một mình" ô yeah may quá trình mình vẫn còn
Cái này thô quá em ơi , em viết thế , nhiều đứa hiểu ra lại bảo sếp là ko đứng đắn , khéo sếp bị ban nick thì lấy đâu ra người cho em satisfied với tiền lương cho em đây ?

ko ngờ anh mình lại có thể loại truyện nè. Lúc đầu thì cũng chưa hiểu, sau đó đọc bài con Hà, hiểu ra, thấy,:(( chỉ biết than thân:sao mình lại có thằng anh thế này nhỉ?:((

Ê giải thích đi xem nào , bực mình thế nhỉ :D

sếp iem đã viết:
Cái này thô quá em ơi , em viết thế , nhiều đứa hiểu ra lại bảo sếp là ko đứng đắn , khéo sếp bị ban nick thì lấy đâu ra người cho em satisfied với tiền lương cho em đây ?

Đâu phải ai đọc cũng hiểu được "alone" là gì???Còn ai hiểu được thì cũng không trong sáng gì đâu nên đừng như thế Trang ạ [-x
ko ngờ anh mình lại có thể loại truyện nè. Lúc đầu thì cũng chưa hiểu, sau đó đọc bài con Hà, hiểu ra, thấy, chỉ biết than thân:sao mình lại có thằng anh thế này nhỉ?
Mày hiểu có khi còn bậy hơn anh mày, tức là sếp tao đấy :D:D

Back
Bên trên