[S] Lính và chuyện "ấy"

Hoàng Ngọc Long
(deejay)

Sau một thời gian dài phục vụ trong quân ngũ (chắc học dốt quá nên phải đi bộ đội ;;) ), một bác Quách được nghỉ phép về thăm người yêu (còn ai trồng khoai đất này :D). Trong buổi tối đầu tiên gặp nhau, Quách nói: "Hương yêu ,tối nay hai đứa mình đánh giáp lá cà nhé?".
Hương nhỏ nhẹ đáp: "Vâng ạ! Mình đánh giáp lá cà cho đến sáng nhé! Nhưng anh không được lùa đại quân vào thành đâu đấy".

Bác Quách hỏi lại: "Làm sao vậy cưng?".

"Vì em chưa muốn có lính mới", Hương trả lời người yêu với ánh mắt ngại ngùng.

Quách đáp: "Được rồi. Em đừng lo. Anh sẽ đưa quân vào thành và khi nào có pháo lệnh, anh sẽ lùa quân ra ngoài quan ải!". :))
--------
Có cái chuyện ấy mà vợ chồng bác cũng chiến lược ghê nhỉ :)) chắc cuối đời có đủ 1 tiểu đội để sang oánh Trung Quốc mất :))

Đang đánh hăng có pháo lệnh quân cũng không ra ngoài đâu.Chít đấy!!!!!!!!

ô hay
quân lệnh như sơn
sao mà dám trai lệnh?
cắt phăng luôn đầu tướng ấy chứ

Post roài,nhàmmmmmm...[-x
Nhưng cũng cười góp phát gọi là động viên:D

Híc, còn có thể loại cuời động viên nữa :(

Thế chả lẽ khóc đọng viên à,hay chửi động viên.ku Linh nói xem:D

cù phát vào nách em linh cho em ấy biết cười động viên phải như thế nào

Hhahahah, nhộn quá...:)) :)) :))
hix, tự cù nhiều quá, mỏi hết vả tay

a, bạn Long Lô có vẻ thích đi bới móc chuyện đời tư người khác phải ko :| anyway, thx vì đã giúp hoàng kk hiểu biết thêm về các cụ, à quên các anh chị khối trên trong HAO :)>-

thằgn L bình ngoài việc bới rác và bới móc thì chả biết còn làm nổi cái gì k0 nữa

làm được nhiều việc hon con Bo huyền nhà mày :)) thế nếu khi vợ chồng chúng mày có nhu cầu "ấy ấy" thì con Bo huyền có đè bẹp dí con Vet nặng không :))

đây dịch vụ cù thuê đây
to Long: mày thik thì tao bật cho bung dù

mở dịch vụ cù thuê lấy bao nhieu tiền đây nhỉ?

híc, cù thuê thì thôi phải miễn phí thời gian đầu, cố gắng làm thật tốt sau đó hãng lấy tiền, không thì đếk có khách, :D

Hoàng Ngọc Long đã viết:
làm được nhiều việc hon con Bo huyền nhà mày :)) thế nếu khi vợ chồng chúng mày có nhu cầu "ấy ấy" thì con Bo huyền có đè bẹp dí con Vet nặng không :))
Thôi ku Long tỉnh đừng đọng chạm đến vợ chồng anh nhé,khéo kô đừng nói long tỉnh,muốn có cũng chẳng còn đâu đấy:smoking:

chính xác là sau tết tao gặp mày thì Long ơi, bye bye 1 cái chân của mày đi

Tao đang đợi em NBA Thư đến xóa bài của 2 đứa chúng mày đây:biggrin::))
@ku Linh:thì đoàng cái đầu mày còn j`:))
@vợ Vẹt:sắp rồi,vợ nhớ giữ lời hứa đấy nhé:(:(:)P:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên