[S]Kiến trúc hoàn thiện

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Tại hội nghị về kiến trúc thế giới do LHQ tổ chức ở Thụy Sĩ, sau 8 tiếng đồng hồ đem các khiếm khuyết của các công trình lớn mang ra thảo luận và phê bình (hăng hái nhất về mặt phê bình được trao cho đoàn đại biểu VN) vào lúc bế mạc, một kiến trúc sư người Pháp đã có một câu nói rất đúng và cũng rất hay:
- Tôi đã đi nhiều nơi trên trế giới, và may mắn được chiêm ngưỡng các kỳ quan, nhưng theo tôi, cơ thể người đàn bà mới là một công trình kiến trúc đẹp nhất , toàn mĩ nhất mà tạo hóa đă ban cho loài người chúng ta.
Tất cả các đại biểu có mặt trong đại hội vỗ tay tán thưởng ầm ầm, nhưng ở một góc nọ, chuyên gia của Việt Nam - anh Bùi Ngọc Dũng vẫn ngồi lặng thinh. Đợi cho tiếng vỗ tay dứt hẳn, anh ta mới đứng lên dõng dạc:
- Ai bảo với ông đó là công trình toàn mĩ, là không có khiếm khuyết? Theo tôi vẫn có một sai sót, phải nói là khá lớn, khu giải trí đặt quá gần khu vệ sinh.:biggrin:

Oái được được, :)) =)) sai lầm thật, mừ đâu phải chỉ riêng ... =))

Chỗ giải trí đó có hay không Vũ ơi, hôm nào anh em đi tham quan cho biết nhẩy :))

Ui, có khi lại còn giải trí luon trong khu vệ sinh ý chứ :D

em Linh đã viết:
Ui, có khi lại còn giải trí luon trong khu vệ sinh ý chứ
Nghe nói thế này là biết em Linh không biết gì rồi [-x, đúng là vẫn còn non nớt

Có em Hà non nớt thì có, em Linh nói cũng đúng đấy :))

nói thật chứ chưa đọc bài anh Vũ mà đọc cái chữ kí :)) :))
Bài này thì bó tay :smoking: Cho 2 chứ S đe :smoking:

oài... sao bạn Hạnh lại nói toạc ra thế??? b-) lộ hết chân tướng anh Dzung rồi :))... :smoking: Sao không giả vờ là ấy không biết là anh Dzung giả vờ đi ;;) :)) :D

Hihihi, bài này hay lắm... Sao mọi người tìm được nhiều truyện cười tiếng việt hay thế nhỉ

Ơ em tưởng giải trí với vệ sinh là một chứ.

Hồ Thu Trang đã viết:
Hihihi, bài này hay lắm... Sao mọi người tìm được nhiều truyện cười tiếng việt hay thế nhỉ
Bài chồng post lên thì chỉ có hay thôi vợ ạ:*

Nguyễn Đức Hoàng đã viết:
Chỗ giải trí đó có hay không Vũ ơi, hôm nào anh em đi tham quan cho biết nhẩy
em chỉ xin tham quan khu vệ sinh thôi :D
Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Ơ em tưởng giải trí với vệ sinh là một chứ
Tình hình là các em nhỏ ở đây chưa hiểu hết được vẻ đẹp kiến trúc đó, đề nghị Vũ kave vào giải thích cho các em hiểu đúng đi nào :))

Nguyen My Hanh đã viết:
anh DŨng giả vờ
Anh chưa đi tham quan chỗ đó bao giờ nên mới rủ ku Vũ đi cùng, giả vờ ở chỗ nào đây :))

Tất nhiên là chỗ giải trí cũng phải có vệ sinh ở trong chứ, ngoài ra còn có 1 khu vệ sinh riêng biệt mà cũng có thể làm chỗ giải trí :))
EM cũng mới chỉ nghe nói thế thôi chứ cũng chưa tham quan bao giờ. Hôm nào anh em mình đi thăm quan đê

Công nhận em chịu các bác :))
Nhất là bác Dung :)), phê bình gì mà phê bình lắm thế [-x, vừa vừa thôi chứ, cẩn thận về nhà ko được đi vệ sinh đâu [-x

Anh cũng nhìn thấy có thằng nó tham quan cả hai chỗ đó rồi nhưng không biết có hay không, hôm nào mấy anh em phải đi tham quan cho biết :))

Nói chung là anh Dzung nhớn tuổi nhất,dẫn bọn em nhỏ tìm hiểu khu công trình phụ cái nhỉ:))

chị gái đã viết:
em Linh đã viết:
Ui, có khi lại còn giải trí luon trong khu vệ sinh ý chứ
Nghe nói thế này là biết em Linh không biết gì rồi [-x, đúng là vẫn còn non nớt
Anh Bùi Ngọc Dũng đã viết:
Có em Hà non nớt thì có, em Linh nói cũng đúng đấy

HEHHE, thấy chưa chị Hà, thế chị đọc xong thì hiểu về cái chuyện này như thế nào.

Back
Bên trên