[S]Hiếu Minh đi hát karaoke

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Lâu lâu không post truyện gì, mọi người lại đánh giá mót miếc gì mà toàn vào Cô gái tiêu điểm:biggrin:, vào đóng góp truyện phát, vực Vườn cười lại chứ dạo này bị Túm Tụm Tán Gẫu lấn át quá

Minh Chào Mào mấy lần đi karaoke ôm về đều bị vợ phát hiện và nện cho một trận nhừ tử. Suy nghĩ mất mấy ngày đên hắn mới hiểu ra mùi nước hoa rẻ tiền của mấy em tiếp viên ám trên đầu tóc, quần áo đã tố cáo hắn. Hôm sau để đối phó với màn kiểm tra ngửi ngửi hít hít của vợ, sau khi hát mỏi tay xong Chào Mào nhà ta bôi một ít nước mắm lên áo. Kết quả hàng xóm của Chào Mào được chứng kiến một trận hành hung dữ tợn nhất trong năm với những tiếng gầm rít: "...giời ơi sao ngu thế ko biết...mọi khi chỉ ôm ấp hôm nay lại để chúng nó ngồi cả lên đầu lên cổ thế aaaaaà... bà là bà đánh cho tuốt xác..."

Chắc mấy hôm nữa là phải bôi lên cả ý ý nhỉ?Há há,ai mà kiềm chế nổi?

Bó tay :| Khổ thân Bạch Diện Lãng Tử :))

Híc, khổ thân anh Chào mào, bị chị Thu Quỳnh dần kinh quá :biggrin:

À, chuyện này bí mật chỉ anh em trên mạng mình biết với nhau thôi nhá :D
Thầy Giang dạy Toán trường mình kể nguyên văn thế này: "Hôm trước ngồi hát Kara với vợ, quên khuấy mất lại đút tờ 100 dưới đệm, may mà nó không nhìn thấy >:)"

Hehe, không hiểu trong VC này đã có ai có diễm phúc được học thầy Giang dạy Toán chưa nhỉ (cái thầy là giáo vụ trước đây hay chơi Lines ý, bây giờ vẫn chơi nhưng ít hơn).

:-? EM vấn thắc mắc sao lại có mùi giống nước mắm đây[-x Mà anh Minh nên điều tra kĩ trước khi đối phó chứ hehe:D

Ở đây chỉ có thầy Giang dạy Lí thôi :D, không có dạy Toán đâu :D

Thầy Giang mà là giáo vụ á, nhầm nhá. Thầy Giang siêu sao toàn được phân công xếp thời khóa biểu thôi. Thầy mà ghét ông (bà) nào là thầy cho đi "cách cách" tiết đầu tiết cuối cả tuần luôn >:)

òe
em mong sao cấp 3 được diện kiến thầy kara oke để xin thầy tờ 100k kia
:(
ôi tiền!
:((

bóa tay cái gì mà bó tay, trẻ con bây h tham tiền nắm, chính vì vây mới có chuyện lớp tao ngày có tiết Sử đầu tiên của năm con Gà, cả lớp giơ tay xin lên bảng, chỉ vì 5k co Sử treo giải

Back
Bên trên