[S]Hóng gió

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Anh Dũng sau bao năm học hành ở chuyên lý trường AMS, đầu to, mắt cận mãi mới tán tỉnh được một cô gái nhà nọ, nhưng khổ thay bố cô ta là dân Hải Phòng nên rất ghê gớm.
Anh Dũng chả dám đến nhà, mỗi tối chỉ tâm sự với cô gái qua một lỗ tròn nhỏ ở vách nhà.
Cô gái này cũng sợ bố nên tòan phải nói dối bố là đi ra cửa hóng gió, nhưng thật ra là làm ám hiệu với anh Dũng, nếu muốn nhẹ thì nói là gió nhẹ, nếu mạnh hơn thì nói gió nổi lên, còn làm mạnh nữa thì nói là bão. Cứ thế mà làm !!!.
Mẹ cô gái thấy đêm nào con gái về ngủ với khuôn mặt rất mãn nguyện, toàn nói mê bão nổi lên đi thì rất sinh nghi. Một hôm bà ta quyết định ra chỗ lỗ tròn thử xem thế nào...Một lúc sau, bà ta về với vẻ mặt rất sung sướng nói với con gái: "Con ơi giá mà tối nào cũng bão nhỉ, ngày xưa mẹ toàn gió nhẹ thôi con ạ".

:))
sao anh zung giỏi thế?
bão suốt ngày mà k0 thấy mệt

bão với anh dũng là chuyện thường thỉnh thoảng có 1 vụ tsunami :))

Híc, hóa ra là anh Dũng gây ra thảm họa thiên tai đại hồng thủy ở đảo Phuket thái lan :(

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Híc, hóa ra là anh Dũng gây ra thảm họa thiên tai đại hồng thủy ở đảo Phuket thái lan :(
:eek: Thế anh Dũng này ..... nổi bão với cá voi à????Sợ thật sợ thật [-x :-?

Híc, bây giờ ảnh chuyển mục tiêu sang Việt Nam, chuẩn bị đi sơ tán là vừa

Hic, ghê quá, may mà mình ở bên này, bình yên vô sự :biggrin:, anh Dũng mà mở rộng vùng phủ sóng thì chít :))

Sợ bố mẹ ảnh lại bắt ảnh đi du học thì chít, chị Thư nhờ! :D

Ặc, ặc, chị ko dám tưởng tượng đến cái ngày ấy 8-}, muh em trai ảnh đang du học ở bên này ấy chứ, hic, nếu cũng di truyền giống anh ý thì thôi rồi, ngày tận thế của trái đất sẽ là ngày 2 anh em "nhị long hợp đấu" 8-}, em Linh ui, chị em mình cứ gọi là đề phòng cẩn thận, em cũng sắp sang đây rùi còn đâu :(

sau bão e có sóng thần :)) :)) :))

Híc, chị thư ơi, chị sợ ảnh cứ bám lấy em lúc em sang đây thì chít cha con nhà người ta.

chít chít,anh ý mà làm cho nước sông Hồng tràn lên thì toi,có ai có xe ko, cho em đi sơ tán nhờ vs,nhà em ở chỗ trũng, có nguy cơ toi đầu tiên

Híc, "Bão" đâu mà cho :D . Xây đê ra bảo nhà nước ý. :))
To chị Bảo Thư: Híc, chị có cái avatar ... "bửa bận" quá. :biggrin:

Back
Bên trên