Sắp hết lớp 11 roooooi!

Nguyễn Vân Trang
(Van Trang)

Thành viên danh dự
Thế là cũng hết lớp 11 rồi .... Mọi người ơi, năm sau lớp 12 rùi, nên vui hay nên buồn đây nhỉ.
Năm sau khối sáng khối chiều học chung, nghĩ đến đã thấy vui rùi. Nhưng mà năm sau mình lại già nhất trường hic..., buồn thật đấy!!!
:cry: :cry:

không những buồn mà còn chán nữa chứ !lại thêm cái vụ seagames ,vừa bị mất đi 1 tháng lại còn không được xem nữa chứ!!!

Công nhận nghĩ đến chuyện bon chen thi đại học sợ thật, hic.... khổ thật đấy:D

Công nhận là khá khổ, nên học từ giờ là vừa :)

Làm gì mà phải lo xa thế ? Cái gì đến cũng sẽ phải đến . Cứ bình tĩnh thì mọi chuyện sẽ qua nhanh thôi mà .;)
Đời người ai chẳng 1 lần phải trải qua thi Tốt nghiệp , thi ĐH, chỉ ngồi kêu giời kêu đất ca thán không thôi thì làm được cái gì .

nhưng chuẩn bị từ bây giờ thì đâu có sớm quá !chẳng biết nắm sau thi đại học có trắc nghiệm không ?????không thì chết mất !!
to VT :thế là thế cái cái giè chứ :confused: :confused:

Chỉnh sửa lần cuối:
Kekke , Van thúi vao day post bai linh tinh , co thoi gian thi viet mail cho tao de , ban may sap chet trong cai đống biz, acc rui kia kia ...

Kekeke , anyway thi van chuc cho nam sau nx ai phai bon chen thi luon lach qua dc :D

Uh, nh` kỉ niệm, nhưng mà càng nh` thì chia tay càng buồn chứ sao:D
MỌi người ơi, hôm nay tớ vừa nghe được tin năm sau thi tốt nghiệp chỉ còn 4 môn thôi đó, ôi đời đẹp wa', It's a beautiful life!!!!

To CLM: Cậu nói gì tớ ko hiểu nổi:p:D
To THục Béo: Giọng mày nghe có vẻ sung sướng nhỉ, hum...:((
To anh Tôn:Làm gì mà nghiêm trọng thế, có ai kêu ca gì nh` đâu ...hum...

uh đúng thế ,khóa mình lúc nào chả được đi tiên phong ,hồi năm lớp 9 thi tốt nghiệp cũng chỉ có 4 môn

Hết lớp 11 thì lên lớp 12 ... Lớp 12 vui hơn lớp 11 ... chơi nhiều hơn học nhiều hơn yêu nhiều hơn .... nói chung cái gì cũng hơn hehe

Chú này quá phản động. Thảo nào bị tống đi Nga

hehe , đúng là tinh thần phản động đầu độc trẻ em rồi. Nghĩ đến năm sau mà chán. Thi cử cứ loạn hết cả lên. Cứ nhìn tấm gương của "thế hệ đi trước " thì biết. Hic. Nhưng năm sau thế nào mà chẳng viện cớ "năm cuối cấp" để chơi suốt. Kể cũng vui đấy chứ nhỉ :D

Ho^ho^ phản động là phản động thế nào ... ai cũng nói là lo thi lo cử nhưng ko hiểu sao bọn nó rủ mình đi chơi suốt hehe... làm mình phải đi ..

Nguyen Van Trang đã viết:
Lớp 12 có Made in 12, nghĩ đến đã vui:d
Vân Trang thích ah??Làm quả made in 11 đê,khối mình ối nhân tài,mà ngay chị VT đây cũng làm quả dạ hội to oành oành roai`,làm quên cả bạn còn gì nữa!!!!;)

Back
Bên trên