Sắp hết lớp 11 roooooi!

e hèm, cậu cứ nhầm thế nào .Ko biết ai mãi đi chơi với ai mà quên cả bạn mấy ngày hôm nay rồi;)

híc,nghĩ đến lớp 12 chán thí mồ chứ vui vể nỗi rì!!híc,tui sợ 1 là mấy cái cảnh chia tay chia chân.híc,mệt lém!

Còn vài ngày nữa là bế giảng. 3 tháng sau lại đi khai giảng, Chúng mày ơi, tao còn nhớ hôm khai giảng hồi lớp 10 đấy. Lớp mình đứng ở cạnh lớp Nga thì phải. 2 năm nhanh quá. o oé o oé huhuh

hì,năm nay đi học sớm.Vậy xa nhau chắng bao lâu đâu!!hừ,năm cần nhìu thời gian để học hè thì lại bắt đi học sớm!!
to VT:mày ui,có thật năm mình thi chỉ còn 4 môn ko?Mà hình như Sinh là chắc chắn rùi nè...híc,chít mất!!sợ Sinh lém!!

hehe, nếu thi Sinh thì hay quá. Mấy cái món Sinh này là mình giỏi lém. Tiếc là kô được thi thui:D. Loan cần người kèm Sinh kô?:D.

ặc ặc,bạn Tùng giỏi ghê ta!Híc,tớ ngán môn Sinh lém.Đánh vật với nó mà chỉ được có 8,3 thui.híc,thía tớ bảo "cần ấy làm gia sư Sinh" thì ấy có dám ko?hehe:d

hehe, tớ đây đâu biết từ chối lời đề nghị nào hả:p Thế là mình có học trò rồi. hehe. vui quá. Yên tâm là sau khi được tớ chỉ bảo xong thì trình độ Sinh vật của ấy lên hẳn:p

The mọi người ui, năm tới thì sẽ đi học sớm à? Bao giờ phải học lại rồi? Còn đợt sea games thì được nghỉ bao lâu vậy?

hehe,vậy bạn Tùng có giỏi về kèm luôn tớ môn Sinh trong hè nì đi.Như thía thì năm sau mới có hiệu wa? chứ.hehe:D Mà để Tùng kèm môn Sinh thì sợ lém.Trình độ cao siêu đến mức hỉu được hết các thâm ý của bạn QMinh chẳng hạn thì...híc híc,ế mất :(

hehe, Tùng nghe Quảng Minh nói như vịt nghe sấm mà, trình độ TÙng vẫn còi lắm:)), mà theo tớ nhớ thì năm ngoái ấy cũng lạch đạch môn Sinh lắm muh, chẳng leo nổi lên 9.0 thì phải (năm ngoái sinh dễ hơn năm nay)
To Loan: Tao thấy nh` ng` bảo thế, tao tin tưởng là trời phù hộ: Hết cấp 1, bọn mình là năm đầu tiên bỏ thi chuyển cấp; Cấp 2, bọn mình là năm đầu tiên thi 4 môn, hehe, cấp 3....

Tùng mà kèm Sinh( hmm, viết hoa cho là may nhé, Tùng nhé) cho ai thì...NO COMMENTS. Cẩn thận Loan nhé. hihi

hehe, Vân đúng là kô update rồi:D Dạo này trình độ tớ lên hẳn.heheh. Ở đây có giáo viên giỏi mà:D . Đủ qualify quá ý chứ.
To Vân: Ai bảo tớ lẹt đẹt mãi kô lên đựoc 9.0 sinh. Năm ngoái 9.0 mà. hehe. Bọn khóa mình toàn bị đem ra làm vật tế thần đầu tiên mà. Cái gì cũng bắt đầu từ khóa mình hết. Tuy nhiên cũng có cái hay. Hồi thi lớp 9 tớ thở phào nhẹ nhỏm vì chỉ có thi 4 môn. Nếu thi 6 môn chắc chẳng còn sống sót đến ngày hôm nay.

híc,liêu có nên bầu khóa 01-04 là khóa bỉ nhất trường ko nhỉ?híc híc,các g thì còn tàm tạm chứ các b thì ......híc,trình độ toàn từ Tùng trở lên.híc,nguy hiểm thiệt.ko bít 3ngày 4 đêm ở SAPA có "an toàn" ko đây?May mà tùng còn ko có nhà đó!!

Trùi ui, ai lại đi nói tớ thế chứ? B của 01-04 tất nhiên là rất đáng tin cậy và charming mà. hehe. Thế lớp ấy cũng đi Sapa hả? Cái này do trường tổ chức hay là tự đi thế? Tiếc thật, giá mà mình ở nhà cũng xin tag along luôn cho vui. Thôi chúc cả nhà đi vui vẻ vậy. Mà bao giờ đi?

Tùng ở Sing mà cũng xí xớn thế này thì...May mà bạn Tùng của chúng ta ko đi sapa ko thì..Loan chạy mất dép hé hé

:)),tất nhiên là thía rùi.híc,nhìn thấy tên Tùng trên danh sách là tao đòi lại tiền và chạy mất luôn.Híc,đành fai? ngồi nhà chờ wa` sapa về thui.hehe,như thía còn hơn là đi mà có cảm giác ko an toàn.
Mà Tùng ui,ấy fai xem lại tư cách đi thui.Chứ để các bạn gái ai cũng fai dè chừng thía nì thì chít!
Mà Hương ơi,mày có đi SAPA ko?Tao nhớ là tao đã post 1 bài hỏi mày rùi nhưng lại chẳng thấy đâu cả.Thía lớp mày có những ai đi?

Hic, chưa sang năm lớp 12 mà tui đã thấy chán lém rùi. Ngày ngày quanh quẩn chỉ có sách báo, tivi, nấu ăn và ngủ. Chẳng làm được cái gì nên hồn. Mà mới được nghỉ hè có 2 ngày. Hic, làm sao tui sống sót qua mùa hè này đây???? Nhớ mọi người thí mồ
To Loan: Sao hôm nay ngươi ko đi học để ta còn nhìn thấy cái mặt mẹt of ngươi???

Hơ, Loan ơi: mày post cái gì? hỏi cái gì? ko biết tao có đi được ko đây. Dạo này bận lắm.( hmm, nghe chối vật vã)

trùi ạ.tao post bài để hỏi mày có đi SP hay ko ý mà.híc,ko khéo trong lúc wan~ trí tao đã send đại vô chỗ nào đó.chít!hehe,mày có vẻ VIP nhỉ?Bận bịu gớm!
To Hồng:tôi ko đi học bao h?à,Fap' y ha?hì,ngủ wen mà!:p

Hê, ngươi thiệt là, ngủ nướng sướng ghê?

Back
Bên trên