Sách sai

Nguyễn Thanh Thảo
(Violethn)

Điều hành viên
Một người bị quấn băng từ đầu tới chân, nằm trong bệnh viện, bên cạnh đủ thứ máy theo dõi. Tuy còn rất yếu, nhưng anh ta vẫn cố gắng viết một lá thư như sau: "Kính thưa nhà xuất bản, trong cuốn sách tự học nhảy dù do nhà xuất bản ấn hành, trang thứ 13, dòng thứ 3 từ trên xuống, chắc chắn có chỗ in sai" :(( :((

Chết đến nơi rồi mà vẫn nhớ chính xác thế, thằng cha này cũng tốt đấy, phản ánh lại nhà xuất bản để người khác rút kinh nghiệm

Vài ngày sau, ở giường bên cạnh, 1 người khác trong hoản cành tương tự cũng ngồi viết thư
"Cám ơn bạn đã góp ý! Tôi đã đích thân kiểm tra và thấy góp ý của bạn hoàn toàn đúng!
Ký tên
BND - tác giả :))"

:)) ..... em không nghĩ anh Dũng có đủ trình độ và năng khiếu viết ra được 1 quyển sách ít nhất là nó có 13 trang ... /:) b-) ....mà anh Dũng biết học nhảy dù khi nào thế .???>.... :))

Chắc copy ở đâu ra nên mới phải kiểm tra lại chứ :))

Nhà xuất bản: Chúng tôi đã kiểm tra lại mà vẫn không phát hiện ra chỗ sai, khi nào quý khách khỏi thì nhảy lại để chúng tôi kiểm chứng
@Em Thủy: anh biết nhảy dù từ khi HN có nhiều nhà cao tầng, anh thường xuyên phải nhảy dù qua cửa sổ :))

Thế khi nhảy em có cầm ô không... nhìn qua khung cửa em Dũng nhảy ra có một người phụ nữ đang cầm dao chống nạnh.. rõ phết... :))

.. ơ ... sao chị Thảo nhìn thấy .... :eek: .... b-) ...... mà em nghĩ nhày dù thì không sao chứ nhảy =ô .. thì dễ nằm hópital lắm chị ạ ... :)) ... xin hỏi anh DŨng ... số lần nằm viện của anh đã đạt đến con số kỷ lục là bao nhiêu roài ạ .... :)) b-)

Nguyễn Thảo đã viết:
Thế khi nhảy em có cầm ô không... nhìn qua khung cửa em Dũng nhảy ra có một người phụ nữ đang cầm dao chống nạnh.. rõ phết... :))

Chị nhìn nhầm rồi, không phải phụ nữ cầm dao chống nạnh mà là thằng đàn ông cầm súng cơ :))
Hôm nào nhảy thử từ nóc nhà em Thủy xuống cho em Thủy biết trình độ của anh nhỉ :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Chị nhìn nhầm rồi, không phải phụ nữ cầm dao chống nạnh mà là thằng đàn ông cầm súng cơ :))
Hôm nào nhảy thử từ nóc nhà em Thủy xuống cho em Thủy biết trình độ của anh nhỉ :))
:)) :)) :)) Ặc ặc buồn cười quá xá! :)) :)) :))

Trình độ Em Dũng hôm nào phải thể hiện cho Anh Em học tập một cái nhé :))

Anh Dũng toàn nhảy từ tầng 13 xuống mà :mrgreen:

Sao thằng đàn ông cầm súng đó k0 bắn ? Chớ anh Dũng nhảy xuống đất mới shoot chắc?

Hehe, thằng đàn ông đó chưa kịp bắn thì anh đã nhảy xuống đất và biến rồi

Bui Ngoc Dung đã viết:
Nguyễn Thảo đã viết:

... được ... em chỉ sợ anh chưa leo được lên nóc nhà em thôi ... :)) ...... b-)

Hehe, thằng đàn ông đó chưa kịp bắn thì anh đã nhảy xuống đất và biến rồi

.. xác anh Dũng phân hủy nhanh thế cơ à .. đúng là thời hiện đại ... cái gì cũng amazing ..... :)) ....... b-)

Phân hủy là thế nào, nhảy nhanh hơn người nhện, bố thằng đấy cũng chả bắn được, chắc là sẽ trút giận lên cô vợ thôi :))

Ồ, nhảy nhanh hơn nhện à, thế thì hôm nào mời em Dũng biểu diễn quả nhẩy nhện cho anh chị em box VC thưởng thức với :((

Okie, hôm nào thằng chồng của bồ em về đột xuất thì em sẽ gọi mọi người đến xem :))

Nhảy không cần dù cũng chắc gì đã sao.Không tin thì thử mà xem.

Đặng Liên Hương đã viết:
Sao thằng đàn ông cầm súng đó k0 bắn ? Chớ anh Dũng nhảy xuống đất mới shoot chắc?
"Súng" đấy chắc hết đạn :))

Back
Bên trên