Sách học Alevel!!!!!!

Ủa, thế mỗi tháng anh tụt 1 cân ah ??? ... /:)
Chết thật đấy , em thấy chị TKL cũng bảo dạo này chị béo lên nhiều lắm .... ko hiểu có cách nào ko béo lên ko nhỉ .... mà các anh chị tập thể thao thế mà vẫn tăng cân sao ..... :D .... chết mình rồi ...

cHỊ Nga ơi, chị nhận được message của em chưa ah ... :((

Chỉnh sửa lần cuối:
To yến: Anh cũng công nhận con trai lười thì vẫn ăn mì nhưng sang đây anh thấy con trai nấu ăn tốt hơn con gái đấy ;) .

chị nhận được mess của em rồi
chẳng thấy Yến nói gì cả...hic...nhỡ ngày mai nó cũng ko đến nốt:((
sáng nay chị vừa gửi sách ở hàng photo...cứ để đấy có sao ko nhỉ...
ngày mai yến có đến ko đấy
nếu có thì yến cứ lấy sách,còn linh thì khi nào về lấy cũng được
mà khi nào em về Hn thế

LInh đang ở đâu , ko đi đuợc hả em?
tớ mai cũng ko chắc là đến đuợc mất Nga ạ....:(.....
anh Tuấn ơi.........em thấy nhiều con gái " vụng về " lắm......:p.......thế mới cần đến những người đàn ông nấu ăn giỏi chứ........:D.......thế mới hiểu hết giá trị của các bois..............:p

Hehe. .. hôm wa em mới về chị ah ... chắc chiều em wa hàng photo lấy sách ...
Chị Yến cũng chưa lấy ah ??? Thế mình cứ wa đấy bảo cho em quyển tiếng anh gì gì ah ... mà cái hàng bé chư a ?

Ah, chị Nga ơi ... hôm wa bố em vừa cầm về bản hợp đồng mẫu của TEC đấy ... hehe ... hóa ra là của chị ... đúng là tình cờ thật

:(( thế tóm lại là khi nào mọi người lấy sách đây vì sách tớ vẫn đang để đấy...phải lấy càng sớm càng tốt
nhớ mang theo xiền để trả
phải trả tiền và lấy cả 2 quyển nó mới cho vác quyển gốc về:((

Chi Nga ơi ... chiều em wa lấy ... còn chị yến bảo là ngày mai chị ý lấy ....
Khổ thân chị wa. .. cứ phải đợi thế này ... thankx chị nhiều nhé ....!!!!!

thế có vuóng mắc gì ko..........tham gia nào...bạn học ở đâu......
Nga ui........rồi mà rồi mà....chiều mai tớ qua lấy cả 2 quyển.....:D

Bạn Yến nè chat với tớ mí lần rùi mà ko nhớ ah. Đang học alevel ở london.. 0:) . Nick doanh baby ( doanh193_ams )

Thấy bọn câu đang bàn về sách học alevel à??? :-s

To Yen: anh biet co anh ten la Dinh Trong Tien Dung lop A3 0104 cung dang o Briton day. Co gi em thu hoi qua anh y xem ;) (anh y cung dep trai lam day :p)

hx........làm sao tớ biết đuợc.........:((........đông quá mà.....nghe Duy anh tớ vừa thấy quen quen lạ lạ....:p
ấy học 4 môn gì....nếu có kinh nghiệm maths ỏ futher maths thì cho tớ biết với..........:p..........
ấy học ở MPW à..........

@DAnh:bạn linh lớp tớ bâyh thế nèo,hỏi thăm tí:D,có gì năm sau tớ s ang mong sẽ được ấy tiếp đón:D
em cũng biết anh ĐTTD đấy,mà yến hỏi anh ý cái gì vậy

Chắc chị Yến muốn có đồng hương ở Brighton nhỉ .....
May wa, hôm wa em lấy được sách rồi ... và ko ngờ nó dày thế .... chắc các môn khác cũng thế nhỉ ...

Linh béo bi giờ đang học ở aushborne ( ko biết viết có đúng ko nữa )=> tớ cũng chả gặp nói chung thì ko biết ;;) .

@Yến: kinh nghiệm về maths và further ah. Nói chung thì dễ èo, nếu muốn biết kỹ hơn thì cứ PM cho tớ, hóặc chờ lúc tớ về VN tớ chỉ cho.. Vậy hén

anh Đttd..........:p.........bít rùi....nghe anh ý kể về truờng lơíp rùi.......hồi ngày về anh ý đèo đi mua gậy gộc ruy băng mà.........:D........anh ý đẹp trai nữa.......:p....

à ......Danh ơi....ấy ví dụ về kinh nghiệm cho tớ đi.......đại loại sẽ học phuơng pháp thế nào......tớ đanglo phần take note lúc đầu vì sợ nghe chưa hiểu hết.........

à chuyện ngoài lề..........tớ vẫn chưa biết nên mua máy tính ở nhà hay sang rồi mua........ở nhà thì rẻ hơn tí ....nhưng mà sang mua thì có bảo hành.........nhưng tớ hơi sợ phần cài đặt............1 là ko bít cài đặt gì hết..........2 là........:p......nhỡ ko đuợc dùng bản lậu như bên này mà phải mua chắc chết mất........:p..........

à ......Danh ơi....ấy ví dụ về kinh nghiệm cho tớ đi.......đại loại sẽ học phuơng pháp thế nào......tớ đanglo phần take note lúc đầu vì sợ nghe chưa hiểu hết.........

à chuyện ngoài lề..........tớ vẫn chưa biết nên mua máy tính ở nhà hay sang rồi mua........ở nhà thì rẻ hơn tí ....nhưng mà sang mua thì có bảo hành.........nhưng tớ hơi sợ phần cài đặt............1 là ko bít cài đặt gì hết..........2 là........:p......nhỡ ko đuợc dùng bản lậu như bên này mà phải mua chắc chết mất........:p..........

Nè cậu hoc computing ah, theo ý kiến tớ thì nếu ko học thì đừng mua còn nếu hoc thì mua cũng được ko sure lắm về computing. Tòán thì ặc dân vn toàn học hết ở nhà bởi chương trình lỡp 11 cũng đu vốn để cậu học p1,p2,p3 rùi, còn mấy cái khác thì dân vn chưa học. Nói chung thì dễ tớ chỉ biết nói thế thôi, còn cậu muốn biết nó thế nòa thì '' hè này có ở vn ko, tớ mang về ít sách cho '' ;;)

tớ cũng nghĩ là chẳng cần phải mua laptop,mà nếu mua thì mua ở kia hơn
sao ở đây lại rẻ hơn ở bên kia đựoc,đồ điện tử bao h bên kia chẳng rẻ hơn,có khi đến 1 nửa ý chứ,đừng có dại mà mua ở đây
yến ơi đã lấy sách chưa,bao h đưa cho tớ cái
bạn DA có vẻ tận tình nhỉ:D
cuối tháng 6 ấy về hả

Back
Bên trên