Sách học Alevel!!!!!!

Em chịu thôi chị Nga ... chẳng biết còn bao nhiêu người nữa, nhưng phần lớn là con trai. Ah, chị Nga ơi, chị photo cho em với ... có gì em gọi cho chị vậy ...

@ Yến: em định học spy à, sang năm chị cũng định học môn này nhưng thấy bạn chị năm nay học bảo là môn này khó lắm mà nhất là phần vob của nó thì thôi rồi
mà em sang đây thì học ở college nào?
@ hiếu: thi tốt nghe ku

chuẩn quá rồi ông anh Hiếu ơi, hình như là em cũng nghe phụ huynh cũng nói về anh, anh học ở London à, thế là gặp đồng hương rồi

hi`h`i..........LInh ơi, em khen làm chị nguợng quá ......:p........
chị học ở sussex down, sussex ấy........cách Brighton 15'.....( nói thế cho dễ hình dung....).......hx, truờng mình hay thế này mà bao nhiêu nguời ko biết......có người còn bảo chị " bao nhiêu truờng tên hay tên đẹp thì ko chọn, lại đi đâm đầu vào cái truờng tên quái thế nhỉ......".......em thấy thế có cay cú ko ......hi`h`i.......thôi đuợc rồi....chị sẽ cố học hành chăm chỉ để cho bõ ghét vậy......hi`h`i

buồn cuời thế....chị đang định giới thiệu với em có chị Linh ( lại Linh nữa :p)......ở War, ai ngờ vào đã thấy Linh vào đây rồi......chị Linh học giỏi lắm đấy.........

ơ.........Nga ơi , ấy biết ko, tối thứ 5 tớ gọi điện cho ấy mãi ko đuợc, toàn máy bận thôi, vì hôm thứ 6 tớ phải về quê mà.......hxhx.......tớ thấy hối hận vô cùng khi để ấy phải chờ......:p.....ai ngờ...:p.......may thế nhỉ, đúng là bọn mình thần giao cách cảm.....:D........thôi hay để hẹn hôm nào 3 người ( cả em Linh nữa ) đến truờng cho biết mặt còn giao sách ....:p....đuợc ko......

ui thích thế nhỉ......đông vui quá........
chị Mai ơi, em cũng thấy thế đấy, em thấy mấy anh chị bảo học psy vừa phải đọc trâu , viết cũng trâu này....hxhx.......chị có định thay đổi ý định ko thế....căn bản cũng là vì em thích, với cả em ko biết học môn nào nữa.....hxhx.nếu ko thay đổi em cũng sẽ cố gắng vậy........chị có biết môn gì hay hay ko ạ....à mà chị ơi, có quyển gì để đọc truớc cho môn này ko nhỉ..chứ em thấy nhiều nguời dọa khó quá.....hxhx

Chị Yến khi nào hẹn lấy sách bao cho em với nhé ...
Em contact được wa mail với chị Linh rồi ... hay wa ...:D May mà có chị ý, ko mình cũng hơi lúng túng ...

Bố em bảo psy ko khó đâu ... vì ngày xưa bố học rồi ... nhưng môn đó chị Linh bảo phần lớn dân Anh học nhiều mà vốn từ có vẻ kinh lém ... em cũng đang tính xem có học môn đó ko ... chị Yến lo gì ... thích thi chị học cũng được ...

Hôm nọ, em vào hiệu sách cái gì ... "Stone" ý, ở Tràng Tiền, đối diện hiệu sách ba tầng ý ... tìm thấy rất nhiều sách về psy, có cả quyển intro nữa cơ .. nhưng toàn mấy chục $ cả .... đúng là sách nhập có khác ... tìm được bao nhiêu quyển về eco nữa ... :D ---> Nhưng làm gì có tiền mà mua, mua cũng chẳng biết có đúng loại ko nữa ....

Có anh chị nào có sách về psy hay maths ko cho em mượn với .... cả chị Yến cũng đang mượn đúng ko ạ ???

hehee.........Linh ......em toàn nói hộ chị thôi.......thôi để chị lên svdh với svuk hò hét xem có anh chị nào chịu hảo tâm bán lại ko rồi có gì mà đuợc thì chị em mình xem chung vậy......:D.......
thế em bé định học môn gì thế..........:p.......ừ rồi hôm nào nhỉ Nga nhỉ.......cho tớ chiêm nguỡng dung nhan em LInh....:p.........hic....mới 1 ngày nhớ truờng mình quá......hôm nay vừa luợn qua.......thấy đông như cãi nhau........hihi.....đúng là truờng mình......:x

@ Yến: hè này về xem tình hình thế nào rồi chị mới quyết định
chị đang học Business thấy môn này cũng rất hay nhưng thi cử thi cũng khó
hix hix
toán chị nghĩ bọn em chẳng cần đọc trước đâu
Maths phần lớn là những thứ mình học rồi
futher maths thì chị chưa học nên chưa bít

ặc ặc...... 8-} lâu lắm rồi mới lên HAO .... sắp thi đến nơi rồi bận rộn wá... :-B xem ra tình hình các pác năm sau sang đây có vẻ đông vui nhộn nhịp nhẩy... :D mờ sao lắm nhân vào War học thế hả bạn TKL ơi..!!! bao giờ rảnh rỗi thiết kế 1 quả party gặp nhau cho nó vui cái đê....!!!!!
Bùi Mạnh Hưng đã viết:
Còn anh bạn Lê Hưng ở đấu đấy nói ra có khi anh em mình lại gắp nhau
ờ....mình ở South Kensington Lôndon...có gì gặp nhau sau nhé bởi bây giờ đang bận ...mà cuối tháng 6 mình về Vn rồi . Ym : alamos219_lhuk

làm gì mà Yến desperate xem dung nhan bé Linh thế:D
thế hôm nào mình gặp nhau nhé;)mấy hôm trước tớ vừa đi sapa với lớp về:D
hè này đầy người ở UK về,việc gì phải tốn mấy chục $ làm giè:D.Tớ cũng chỉ đọc trước eco thôi còn mấy môn kia để sang cũng được.
chị Hoàng mai đang ở đâu thế ạ
dân ams mình ở UK đông vui nhỉ:D.bây h mọi người đều đang thi AS nhỉ.Good luck to all of u:x ;)

Hi hi ... đúng là chị Yến desperate wa ... em ko xinh như chị đâu mà chị anxious wa ...!!!
Hè này các anh chị về đong wa nhỉ rồi lại đến tháng 9 đi nữa ... !!!

Ah, chị Nga tháng 9 cũng đi ah ? Chị học trường nào thế ?
Chị Yến ơi, trong khi chưa có sách ... chị vào trang web này mà xem, có fan summary của các môn hay lắm ... và em thấy nó đúng với fan học của mình đấy ... nhưng chỉ là fan quick learn thôi, chị print nó xuống cũng hay lắm: www.s-cool.co.uk

chị học ở Padworth,Reading gần London
em học Warminster thì tốt rồi:D
mà chị thấy Linh bảo trường em được hội đồng gì đó công nhận là 1 trong những trường boarding nấu ăn ngon nhất đấy:D
be careful with ur waist:))

:D..nấu ăn á.......thế này lại động chạm vấn đề tế nhị của boarding rùi.....:p.......thế này khéo đứa ghen tỵ với em mất Linh ơi......:D..........à nhưng mà cũng cẩn thận với cái khẩu vị của hội này......cứ chất đồ khô mà mang đi em ạ....:x

chị mà xinh á.......:D....đóng phim kinh dị thì hợp đấy.......:p......
thanx bé Linh về site nhé.........hôm nào rỗi ghé qua xem nhé......:x......out đây........
Nga ui...hẹn đi....ấy vừa đi về à........năm truớc lớp tớ cũng đi........;;)....ở đấy có cái chùa ngay truớc ks của bọn tớ suốt ngày chống chiêng gõ mõ lên đồng 8-}....có vào xem ko?.....:p.....
à ừ........đông nguời về lém..........:p.......ko bít năm nay có cái họp mặt sv uk cũ và sắp sang ko nhỉ......chưa thấy nói năng gì ca.......:(....hxhx...để tớ rình xem ...có gì tớ đăng ký cho cả 3 chị em luôn nhé........:D.......
thôi đi ngủ đây......:p.....ngày hôm nay tổng dọn dẹp cả nhà.......;)....mình thật là ngoan..............:D...........phát hiện ra bao nhiêu thứ hay trong phòng mình....có cái gì linh tinh giấy viết thư stickers mang cho hết con em gái.....:D.......chắc nó tròn mắt ra ko hiểu có chuyện gì.....:p.......( lại lảm nhảm........:">:p)

uh thế hôm nào hẹn nhé;)cả bé Linh n­ũa
thu 2 được ko?h thì tùy 2 nguoi:D,hôm đấy tớ rỗi cả ngày
thôi cu hẹn 4 h chiều ở tr­uoc cong ams nhé;),nếu ko thấy tớ thì vào Famous:D
sách tớ sẽ để ở hàng đối diện tr­­uong,phô« cũng lâu nên tớ phải mang ra t­u hôm tr­uoc hôm sau mới lấy được;)

Chị Nga học Padworth ah ? Có chị Quỳnh Anh năm ngoái đi đúng ko ? Hình như trường đấy có 3 nữ sinh VN thì fai... :D ... Chị ko dọa em về vụ ăn uống ở War ah .... chết mất .... chị TKL cũng bảo là chị ấy béo lên mới chết ... mong là mình ko thế ...

Thứ hai ở trg ah .... em đợi ở Famous vậy ...

famous là nếu đợi lâu quá thì vào thôi
yến ơi,nhớ đến nhá
sao gọi trên ym toàn thấy ko trả lợi vậy:-/

anh cũng chẳng hiểu sao, con gái VN sang bên này đứa nào cũng béo lên dã man trong khi đó bọn con trai bọn anh cứ gầy đi măc dù ăn uống như heo :D, nên em có lo cũng ... :p

sao lại bất công thế nhỉ:((
nghe bạn em kể thấy ngon lắm:D,toàn được ăn cakes,chocolate các thứ thôi
béo là phải:D
to linh:TKL hồi christmas về nó tăng lên 5kg(sau 3 tháng)còn bây h thành 8kg rùi:((

:))......sao mà thảm họa thế.......:D..chết cuời mất..........tớ sozy linh nhưng mà......sao mà...:D.buồn cười nhỉ......con gái đứa nào cũng béo quay béo cút lên.....:((.......thôi để tớ phá vỡ lịch sử vậy....:p........
ờ đúng rồi anh ạ.........sao con trai thì gầy đi.........teo tóp lại...:p.......nguyên nhân con gái béo lên là do...có quá nhiều đồ ăn vặt ngon mắt ngon miệng...làm con gái ăn mãi ăn mãi ko thôi........:D..cuối cùng là đến lúc nghiện.......mồm lúc nào cũng tóp tép...:p.....còn con trai,........do cũng ko có thói quen ăn vặt...lại hay lấy tiền tiêu pha linh tinh.......nếu ko ở cùng ai.......hay luời nấu ....mà cũng ít anh nào có trình độ nấu ăn để đáp ứng nhu cầu cá nhân.,nên thuờng ngại......hoặc nếu có cơm sẵn cũng ham chơi mà bỏ bữa.......:D.thêm 1 lý do là con trai hay lấy tiền tiêu pha..còn đâu tiền mà mua thức ăn cho đàng hoangd tử tế..........toàn ăn mỳ tôm với sữa......:D........( ví dụ thế )
đấy......chính vì sự việc nó như vậy mà....sự bất công nay đã càng bất công hơn.......trong khi bọn con trai......khi ở nhà.[-(........đuợc ăn thoải mái...càng ăn càng to lớn khoẻ mạnh đẹp "lão " ra..thì con gái./rất nhiều chị em.......ăn uống khổ sở..nhịn đói nhịn khát......:p.........à trừ tớ ra nhé......ăn như nhợn...:p......ko những thế........sang đây.....các chị em lại phải chiến đấu với sự cám dỗ chết người của thức ăn siêu ngon dễ gây nghiện....thì các anh ko những ko phải oánh nhau....mà thậm chí còn tiết kiệm đuợc khoản ăn uống đi mua quần áo :p.......linh tinh ......mà có ăn cũng ko béo lên nổi.......:((..thế là thế nào....:((

em cũng đồng ý quan điểm này, sau 5 tháng ở bên nay em tụt mất 5 cân :(( :((

Back
Bên trên