Rubik cube?

hehe, mấy hôm nay Rubikvn đông vui phết nhể, ở đây thì vắng vẻ, HAO chả ai chơi rubik sao :-< Trên HAO dễ spam và công khai thể hiện sự gà hơn :">
Chán quá in tờ PLL ra thì đến lớp bị bay mất, mất toi 80đ :)

E vừ kiếm dc quả Rubik Snake cảu Tàu chơi vui ra phết :)) :)) 80d mà tiếc làm chi chị:D

:"> nói thật là chưa bao giờ nhìn thấy cái rubik snake nào :"> ngoại trừ hình như hồi 4,5 tuổi hội chợ Nhật Bản đã có người mua về 1 cái tương tự thế, không nhớ là snake hay magic thôi 8-|.
À nghe đồn nhà sách Nguyễn Văn Cừ bán mà xá quá chưa đi :-<

----------

;)) hình như em Minh có nik là Kirbyfan à ;)), hâm mộ Kirby thế sao :-? ở đâu cũng thấy >:)

Em bị bệnh cuồng Kirby chị ah:)) :)) :))Em làm cả 1 cục 3x3x3 Kirby nhưng ít Exp nên thất bại ê hề:(

Ôi ngại quá mình bị xoá bài vì spam :|. Thật ra viết cái gì thế nhỉ :">
Thật ra rất khó mà không spam được *nguỵ biện* :">
Cục 3x3x3 Kirby là sao :eek:, hình stiker là Kirby hay là hình Rubik là Kirby :eek:
Lớp chị có đại gia mua được 1 cục Rubik's bên Úc nhưng mà sao nhựa của nó rất mỏng, trục thì giống cái type I, màu xám, rất cứng nhưng lò xo thì nhạy lắm :-? không biết có nên xịt silicone cho nó không, sợ nhựa mỏng thế rồi hỏng thì làm ơn mắc oán quá :"> (đại gia chả may đọc được thì thông cảm, mình vốn gà :"> )

----------

Thật ra gần đây rất lắm đại gia mua Rubik về chơi, nhưng ai cũng thích tự mày mò, chẹp :-?

ờ nhờ bôi thử dầu gió, chị đã biết nó không hợp với rubik :)) Thật ra làm tan chảy nhựa luôn. Thôi chắc chả sao :-"
Nhìn thấy cái snake của em Minh khi đang lượn giờ ra chơi ;)) thật ra trông tàu thật.

THì có j dùng nấy thôi mà.Giống như cục Square của ông thôi mà Thanh :)) :))Ah em lên mạng tìm "Rubik Snake" thấy cái này "Rubik cube? - Page 9 - H-A-O5 Tháng Hai 2009 ... nói thật là chưa bao giờ nhìn thấy cái rubik snake nào ngoại trừ hình như hồi 4,5 tuổi hội chợ Nhật Bản đã có người mua về 1 cái tương tự ...
www.hn-ams.org/forum/showthread.php?p=2559798 - 97k -
" Hài thật :)) :))

:)) thật ra chị tìm trên google cũng có (cũng đỡ buồn vì độ gà của bản thân :">, rõ ràng nó cũng không phổ biến mà ;)) )
Hôm nay mình đã đem silicone đến lớp mồi chài các đại gia :x >:)
Lớp các em có em gái xinh xắn nào chơi rubik không (đừng hiểu nhầm chị :"> ) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn ấy thì chỉ nghịch thui chứ ko chơi đâu chị ah :)) :)) :)) Buồn thế đấy.À chị có silicon thi cho bạn Thanh xin ít kìa.Nó mới mua cục mới nên h rất ham hố mấy trò silicon :)) :)) :))

khổ thân không có ***m, bảo sao cần silico_ để bù đắp :))
Em Thanh bảo không cần mà, thật ra mấy hôm nay hôm nào chị cũng đem silicon đi học :D

ờ bơm cho bạn chứ chị bơm ở nhà. Thật ra hàng xịn thì chị mới bơm cho, không thì chỉ có RP7 thôi >:) Em có cần bơm không ;))

Ghê thật. 2 thằng đã kịp mò ra topic rubik rồi đấy:-ss
Thanh tìm nốt cái topic Cột Định đi m:))

Back
Bên trên