Rubik cube?

ờ hờ thật ra nhìn chả giống lắm, nhưng mà tại đứa làm bảo là cứ xoay là ra nên mình mói loạn chứ :"> . Thấy nó xoay 1 mặt rồi 4 góc tầng cuối sau :-?
thôi dù sao mình cũng chả muốn học cách đấy làm gì :-??, thật ra chậm tương đương cách chứ thập vì nó là ngược lại thôi :-?

----------

mình có thói quen nói dài dòng :)) thật là văng chương

:( ờ chị cũng vậy. Chị cũng bó tay với bản thân mình :( em thông cảm chị bị nhạt bẩm sinh :">

----------

thôi nhìn topic này toàn chat nhảm và bị mình biến ra thành vô cùng nhạt, quá ngại ngùng rồi :|
Mình nên ngừng spam, khi nào vô công rồi nghề thích chat nhảm, em Thanh ra yahoo nhớ :|

Đôi khi cảm thấy không spam là mình bỏ phí mất quyền lợi của bản thân :">

Hay em Thanh viết record ra cho nó vui vẻ tí :D :D :D

Đừng bảo chị viết ra chị chả đo bao giờ đâu (thật ra không dám đo vì biết quá chậm :">)

ờ ý chị là chị lại vào spam tiếp vì vô công rồi nghề :-j, dù biết là mình spam nhạt :">

Uh thì anh Thanh viết ra đi!Thấy anh bảo anh xoay mất có 20s nên cũng nên post lên cho anh em học tập phát nhể!

chẹp, sao giờ lắm pro thế :)) Mình thì mãi toàn sub 40s =) :-<, được cái ảnh mà chụp lúc scramble thì toàn không nhìn rõ ngón tay :)), làm ai cũng tưởng mình xoay nhanh lắm =)
ờ hay có video không post xem nào :D
Em Minh thành tích thế nào, hay cũng post lên đi :x

----------

à đúng rồi em Thanh chị thấy rõ ràng trên Hà Giang shop có rubik's type F mà :-?, hay đấy loại khác :-?

Dạ em đau dám ah!:)) :)) :)) Em xoay thì chỉ trong khoảng 45 s thôi!Quá gà so với bạn Thanh và chị!:)) :)) :))

chưa có thời gian record:(

lúc có thời gian thì lại đếch có máy:(

ai gà hơn hả em Minh :))
chị chơi toàn 40s ấy mà :-j, lúc nào may thì mới dưới 30 thôi, thỉnh thoảng kiểu bị đơ còn chơi 2 phút mà :))

thật ra chơi để giải trí, chị còn chưa học nổi 1 CT Fridrich nào, toàn chơi cách chữ thập :)) nhà quê vãi :">
Nhưng tình cờ chơi 2 dòng đầu hơi giống Fridrich, tầng cuối thì lúc nào may khá nhanh, lúc nào đen thì lại rất chậm :-<
Mà nên post gì lên cho cái topic được vui tươi bây giờ. Bản thân quá gà nên chả biết gì cả, giống bên rubik vn, toàn lên đọc với spam linh tinh :">
chẹp tiếp tục dụ dỗ những kẻ trong lớp và tiếp tục nhận được những câu : Tao chả biết mày đang nói cái gì cả :-<

Mình là thanh viên mới, không theo dõi các phần trước.
Mình học rubic ở đây http://www.francocube.com/
Hồi ở VN mình chỉ biết cách đơn giản nhất, hổng bít gọi là cách gì :"> , nghĩa là quay 3 tầng độc lập riêng biệt, mình quay chỉ được 60s là maximum. Sang Pháp, mình bị chúng nó cười cho thối mũi:D . Bọn nước ngoài nó không chơi thì thôi, còn chơi nó sắm đủ, rubic xịn, đồng hồ, học theo phương pháp. Mình theo dõi chúng nó thi rồi, tất cả dưới 20s, nhưng dưới 10s thì hơi hiếm. Fridrich chẳng hạn, khi tập chỉ đến một giới hạn thời gian thôi 25s chẳng hạn, đã là phương pháp thì ai cũng biết và học, sau đó phải học từ cách cầm, cách ấn ngón tay, để nâng tốc độ thôi
Theo mình, người bình thường nào cũng quay được dưới 20s, nếu các bạn chăm chỉ học theo p/p trên mạng và đam mê một chút.

Em tập mai ma h van lẹt dẹt 45s.Có lẽ đúng là tại p/p sai và chắc do lười luyện tạp.:))

ồ link tiếng pháp em chả hiểu gì :"> thật ra vẫn hiểu, trang này hướng dẫn phong phú thật, đủ các cách dù không có cái cách 8 góc với chữ thập mình hay chơi :D
thật ra chơi giải trí thôi :">
sao một thời gian cố sức học CT, giờ quyết định chơi giải trí :">
thật ra cứ chơi hình như là đều nhanh lên, kiểu nhìn màu quen dần :-?

Back
Bên trên