Rubik cube?

Ủa vậy ở đây có đứa nào biết mua rubik ở sing chỗ nào ko? Khi nào kiếm 1 cục về nghịch chơi

Thì chắc là ở cửa hàng bán rubik ạ :-? , giống ở Việt Nam :D
chẹp cái cục của đại gia đó chơi ngon mà, còn hơn cục DIY (china) của mình :|
Mỗi tội ngược màu :))
Mà sao ốc vặn chặt thì đau tay, vặn lỏng thì pop, chả hiểu làm thế nào nữa :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tất nhiên.DIY nó thế chị ạ:) Lỏng thì pop còn chặt thì thôi rồi.Chị nên vặn cho đến khi cảm thấy vừa tay thì thôi:D

hix, vặn mãi chả vừa ấy chứ :(
Móc khoá rẻ hơn chẳng qua vì bé hơn :-?
Mà nó bé, hay mình cũng mua về chơi cho vừa tay nhể :)), ngón tay ngắn làm chả fingertrick được mấy *nguỵ biện* :">

Chị ơi cục móc khóa thì cứng phải biết.Tay íu như chị xoay dc cục đấy chắc là thành đo vật luôn.Mua về trang trí như em thui nè.Cục xin mà ngược màu thì thui em ko ham :)) :)) :))

hôhô có nhiều đại gia quyết định chơi rubik quá<:p Lại thấy hơi buồn cho bản thân :))
Ngược màu thì dán lại :D miễn sao nó trơn thôi
Thế là càng có cớ để không xoay được nhanh rồi :)) vì cục nhỏ thì lại cứng :))

Hqua nhìn thấy chị.Chị cũng xoay nhanh đáy chứ.Ít nhất thì cũng có lẽ nhanh hơn em :)) :)) :)) :))

không, tay chị nhìn thì tưởng nhanh lắm nhưng cục rubikc huyển động chậm thôi :))
hôm nay thấy em Thanh nhưng vì em đang nói chuyện với một bạn nũ ;;) nên không chào :))

à cái chỗ chuyên bán của rubik's đấy phải không :-?
hehe chắc ra tết mình phải mua 1 chai silicone, thấy ở đấy có loại 90 000 dành cho học sinh nghèo vượt khó cũng được ;))

Oài em còn chả đủ tiền mua cái chai đấy.CÓ j chị mua cho e xịt nhờ phát:)) :))À mà mua Cube ở chỗ đấy dc xịt miễn phí silicon(Thấy trên 1 wweb bán hàng khác chị ấy ghi thế :|)

xịt 1 lần thì xịt làm gì :|
tại chị thấy cái cục này rất dít nên cố mua :D
chả nhẽ lại mua chai 10 000 to bằng lọ thuốc nhỏ mắt :))

uầy, chai RP7 cũng được đấy chứ, dọn nhà có cái lợi của nó :))
thật ra RP7 là một sự kì diệu của tạo hoá (chất) khi còn lâu mới mua được silicone :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:"> 17 000, không phải 10 quá ảo tưởng :"> :| đắt quá :(
Mà anh có kiểu bôi cả từng mảnh không hay chỉ bôi cái trục của nó :D
Xem trên youtube mỗi thằng làm một kiểu, mình thì cứ cho thật nhiều cho chắc :">

Giờ mới đế ý nửa số bài ở đây là của mình :)), quá vô công rồi nghề :">

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe CMNM, mặc dù quá muộn :"> Có tiền mừng tuổi rồi ;)) (chuẩn bị mua bubik thôi :"> )
Em Thanh về quê thì mất lì xì à, khổ thế :)

Back
Bên trên