Roma-Totti và những người bạn

Có phải Cassano hồi trc dính đến vụ "phi công trẻ lái máy bay bà già" ko các anh :(

thằng đấy lắm tài nhiều tật, 1 thời hy vọng thay chân Totti :(

giờ đang lấy lại phong độ ồi \:d/ mấy trận của Samp xem nó đá ảo vl :x

cố gắng thể hiện, mùa sau về 1 đội lớn hơn, Roma chẳng hạn 8->

còn Spalletti thì Cassano làm j có cửa quay lại:))

đêm nay vs Palermo:x thắng nữa nào\:d/

thắng rồi:x tuy đá ko hay nhưng mà rút ngắn đc khoảng cách rồi:x trận này inter thua chết cm đi:x 4d:)>- và sẽ là 1d:>

cái khoảng nhỏ nhỏ ấy mà chạy bét nhè chưa chắc đuổi đc đâu :))

entry mới của AN :-<
chắc khó mà đuổi đc Inter :( lịch thi đấu bựa quá :(

Ý nó thế :(
Chơi FM8 áp cái đội hình 4-2-1-2-1 vào Roma sao khó chơi thế nhỉ :(

----------

Mancini đưa Roma vào bán kết Coppa Italia

Trong vòng 4 ngày, tiền vệ người Brazil Mancini một lần nữa tỏa sáng với bàn thắng vào lưới Sampdoria, giúp Roma trở thành đội đầu tiên có mặt ở bán kết Coppa Italia.
...

http://bongda.com.vn/Bong-da-Italia/Cup-quoc-gia-Italia/30986.aspx

Roma vào rồi:x hôm qua ko chú ý ko xem đc:(( tưởng hôm nay:((
Roma vs Catania:x
để xem đội loại milan nó thế nào:-? Roma sẽ báo thù cho milan:>:)>-

CMSN anh Vũ Anh:x(thêm nháy nữa:">)

tớ cũng thêm nháy nữa :">

CMSN trong topic nhà mình nó mới cóa ý nghĩa :x <:p

Đa tạ các huynh đệ :x
Cuối tuần Roma thắng thì tuyệt vời :x

chắc chắn là thắng:> phải thắng lấy đà cho cái lịch điên rồ sắp tới chứ:> năm nay Roma ít phải đúp á:x

:-j dm báo chỉ cứ tâng bốc Ronaldo :-j tiền vệ ghi nhiều bàn thắng :-j cây săn bàn :-j có khác mấy so với Totti mùa trước đâu :)), nếu coi Ronaldo là tiền vệ biên cũng chẳng phải, toàn đá tự do, dắt từ biên vào rồi bắn, MU chẳng mấy có những quả tạt từ biên phải, mà gần như đá 4-3-3 với Ronaldo nhô cao như 1 tiền đạo. Nếu đá bám biên điển hình như Vicente, Joaquin hay Diesler ngày trước thì làm éo có cơ hội sút nhiều thế, đừng nói đến chuyện ghi bàn. Totti năm ngoái cũng là tiền vệ đấy thôi, Chiếc giày vàng châu Âu thì chẳng ai nhắc đến, Ronaldo mới thăng hoa mấy trận mà đã ầm ỹ hết cả lên :-j

:)) tớ ko chê Ronaldo, MU tớ thích xem mỗi nó á :x tớ đang chê bọn nhà báo :)) chẳng qua là vì Serie A ko đc nhiều tiền bằng EPL thôi :-j

mà bỏ cái mặt ":)" đi =; nhìn ghét vl /:)

Back
Bên trên