Road To Lisbon

Nguyễn Quang Huy
(Ng-Quang-Huy)

Các bác nào mê football mà lại đi mua mấy thùng bia sẵn để uống cùng Euro 04 thì vào coi cái clip này nhá, khá hay :) enjoy ... ai mà dùng dial up thi chi.u khó mà chờ nhá !!! Có 10MB thôi .. :D
Click vào đây nè ====>>>> Road To Lisbon

gửi gì mà nhiều thế, toàn đá bóng không à. chán.

Trời ơi, anh Huy muốn em phải bán nốt con Su tàu để load mấy cái bóng đá của anh à? Dial up ở quê hương phải mất nửa ngày để load chúng nó về đấy ạ!!!

Hehe, em Thư không khoái bóng đá thì đừng có than :D
Thế cuối cùng là anh Lâm có load được mấy cái của nợ đấy mà xem không ạ ????

chăc không load được đâu, lần sau đừng giới thiệu hàng xa xỉ phẩm như thế, bà con ko xài được đâu.

oé ... load rồi nhưng mà chả biết xem bằng cái khỉ gì đây ... đuôi .mov đấy xem = Real One Player hả Huy béo ?? Load xong thấy PC mình chả có cái soft nào để xem cả ... heheh chán [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Bác Huy kiếm đâu ra mấy file hay thế? Bác có cái nào dài hơn không chứ cứ load 2 phút xong một phim thế này nhanh quá. Mấy phim này dùng Quicktime để xem bạn Ánh thân yêu..

Đỗ Anh Tuấn đã viết:
Bác Huy kiếm đâu ra mấy file hay thế? Bác có cái nào dài hơn không chứ cứ load 2 phút xong một phim thế này nhanh quá. Mấy phim này dùng Quicktime để xem bạn Ánh thân yêu..
Cám ơn bạn Tuấn nhé ... giải ngố giúp bạn hihih ... mà Tuấn load mất những 2 phút cơ à ;;) ... bạn load hình như có chưa đến 50' thôi thì phải heheh b-)

Hehe, bác Lâm chắc là chịu thua rồi chứ gì ???
Thế hôm vừa rồi có bác nào bị thua độ trận Portugal và England không ạ ?

Bác Việt kiếm đâu cái web hay nhỉ ... còn cái nào nữa không ?? Mà có cái nào có fim bộ HK thì tốt :D

HƠ nhưng mà làm thế nào để xem được nhỉ bác Việt , hay là cái web đấy nó chỉ để làm cảnh thôi ???

Hình như nó k chơi với thằng nào truy cập từ nước ngoài heheh. DL được khoảng 40 film rồi. Xem mờ mắt.

Đào Mạnh Việt đã viết:
Hình như nó k chơi với thằng nào truy cập từ nước ngoài heheh. DL được khoảng 40 film rồi. Xem mờ mắt.
Hehhe đúng rồi Huy ạ .. Huy béo thử vào www.itv.com.vn xem sao .. trang này của bọn VDC còn trang của Việt là của FPT ... Các ISP nhà mình đang ganh đua trên thương trường ADSL mà .. em nghe Tây nó đồn là ione.net thì chỉ có ADSL của FPT mới dl được , ko biết VDC có củ chuối giống thế ko , bác Huy cứ thử xem nhá ... \
Ah Huy ơi, mày thích phim bộ HK thì vào www.tinhhong.org đăng ký rồi dl ... nhưng hình như mày phải post bài thì nó mới cho dl ý ... các kiểu củ chuối các bác nhỉ ...
To Việt : bên đó dùng ADSL của FPT à, trang đó cũng nhiều film hay nhờ ...
Các bác có web nào có nhiều film hay và latest thì bảo bà con với nhé .... :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Nguyệt Ánh đã viết:
Hehhe đúng rồi Huy ạ .. Huy béo thử vào www.itv.com.vn xem sao .. trang này của bọn VDC còn trang của Việt là của FPT ... Các ISP nhà mình đang ganh đua trên thương trường ADSL mà .. em nghe Tây nó đồn là ione.net thì chỉ có ADSL của FPT mới dl được , ko biết VDC có củ chuối giống thế ko , bác Huy cứ thử xem nhá ... \
Ah Huy ơi, mày thích phim bộ HK thì vào www.tinhhong.org đăng ký rồi dl ... nhưng hình như mày phải post bài thì nó mới cho dl ý ... các kiểu củ chuối các bác nhỉ ...
To Việt : bên đó dùng ADSL của FPT à, trang đó cũng nhiều film hay nhờ ...
Các bác có web nào có nhiều film hay và latest thì bảo bà con với nhé .... :x
Dang du`ng ADSL cua VNN day, dl ione.net duoc, co`n thang www.itv.com.vn thi` moi chi xem online thoi, chua co ca'ch dl. Huy beo ma`y dang lang thang dau the?

Chỉnh sửa lần cuối:
He he, bác Ánh xài net chùa của cơ quan mà tinh vi thế. Được cái bác Ánh load thì nhanh lắm nhưng cứ phải lên cơ quan mới được, còn về nhà thì tịt.
Trang itv ko load được đâu chỉ xem trực tuyến được thôi.
Muốn xem phim và load phim thì xin mới các bác ghé qua mấy cái forum nhiều lắm
www.maikhongphai.org
www.webhay.com
www.blackmoont.com
Xem truyền hình trực tuyến của VTV hoặc HTV thì vào www.vnntelevision.net
hoặc www.vtc.com.vn
Load phim về xem thì sướng nhưng ổ cứng nhỏ quá nên chẳng chứa được nhiều, xem xong lại phải xóa. rõ chán. Về nhà net chậm thế chẳng biết làm thế nào.
Bác Ánh khi nào có ADSL ở nhà thì hãy tinh vi với các bác khác nhé.

Có cái web của bác Việt là nhiều phim, chứ web của em Ánh thì fim cũ quá :) web của em Thư lại càng tệ hơn. Thanks anyway các bác :D Nếu mà có cái gì hay thi cứ post lên để tham khảo và cho anh em sướng với nhá :D
Lâu lắm mới thấy anh Việt bén mảng đến đây. Anh gọi thằng Chiến lên cho vui, thằng đấy dạo này mất tích đâu mất em không thấy online gì cả nữa. Em thì vẫn đang lang thang ở london thôi. Thế anh đã lên "dám đốc" chưa ??? Anh Việt mà dùng dsl của VN thì hôm nào send cho em mấy phim anh down được ở ione, một hai fim em chưa down ở chỗ khác được thôi. Cụ thể tên gì thì em nói sau, sau khi anh đồng ý :D . À mà sao xài dsl mà không bao giờ thấy treo nick ở trên Y! vậy ???

To Việt: Ah mà trung bình 1 file anh down ở ione là bao nhiêu vậy ???

Back
Bên trên