Reunion

Thuy hu vo gian(Shade of truth) hay là Thủy hử chuẩn hả Vanh?

Chỗ em dùng proxy nên download thoải mái, có lúc lên đến 5MB 1 second, nói chung là từ khi chuyển nhà em rất ưng ý chuyện download film :D. Mà ở đây có ai có bộ Lovers in Paris của HQ ko ạ? Em còn thiếu mấy tập cuối. mà em hỏi thế chứ 2 anh 1 em ở đây chắc là anti film HQ :(.

@Chị Hà: Em cũng ủng hộ chị lắm vì từ chỗ em qua Áo cũng ko phải xa xôi lắm :D, nhưng chả thấy có anh chị em nào ý kiến gì cả hic. Anh Huy Anh hình như mong được gặp chị Hà lắm mà, sao ko thấy anh phản hồi gì cả ạ :D.
Em về đến qua SN là sang, sang là trễ Semester cả gân 3 tuần nhưng mà 1 năm mới có 1 ngày là ngày của mình, nên ko thể bỏ phí được chị ạ hì hì.

@ Em Lâm tùng: Em đc về sớm thế, chị chắc phải cày cuốc tí đã. Mà em bao giờ quay lại Wien?

@ Vân và Vanh: ừ học mấy ngành Info ở tr chị/tớ cũng thế, toàn thi trong Ferien thôi.

PVA: mybt, nvtd.de, anchoi.de, hiện tại anh chỉ vào mấy chỗ đó thôi .

Phan Hong Hanh đã viết:
Thuy hu vo gian(Shade of truth) hay là Thủy hử chuẩn hả Vanh?
Phim hiện đại mà, anh cũng đang load, xem thử thì thấy 1 cậu mặc đồ tây đang lẩm bẩm "hắn chính là Lâm Xung rồi" :)

@chi Hạnh : đợt về vn vừa rồi em cũng có xem được mấy tập phim Lovers in Paris. hehe, phim đó cũng nhắng vật. Mà ở chỗ em. Có một anh nấu ăn chuyên nghiệp cực, đang làm đầu bếp trong Restaurat.. :D.. Anh ý có nhiều phim HQ cực kỳ luôn. Chuyên gia đấy. Để em hỏi thử cho :D.
Shade of truth không phải là Thủy hử chuẩn đâu ;).

@anh Duy : mybt, nvtd.de, anchoi.de .. em không biết mấy site này :D... hi hi
Mà anh ở Hanau à. Đợt vừa rồi từ VN sang. em đi qua FFM, ở Flughafen ... đi nhầm S-Bahn đi Hanau :((... Nhục không tả nổi. Thế là em lỡ mất quả tàu ICE chạy thẳng về Dresden. Lại mất công lóc cóc từ Hanau về FF-Hbf. :((. Trong khi em vác khoảng 72Kg :((.

Công nhận nỗi đau của em Vanh to thật :D. Ừ chị là chị hỏi em em down thủy hử nào trong 2 cái . Chị vừa có đủ lovers in Paris hôm qua rồi Vanh ạ, danke em. Mà film này kết thúc nhảm hơn cả nhảm :(.

Em có đủ bộ Shade of truth nếu anh Duy lỡ có thiếu tập nào thì em up bằng usendit cho cũng được ạ. Film đấy nửa đầu xem thì được, còn nửa sau thì em thấy hơi nhàm, được cái có anh Trương Trí Lâm đóng vai Võ Tòng, về hiện tại thì cứ đần đần ;), có nhiều đoạn cũng buồn cười lắm ạ.

Mà mấy cái link của anh Duy cụ thể là thế nào ạ? Em cũng chưa bao giờ vào mấy cái đấy.

Thế cuối cùng thì cái vụ reunion sao ạ? hình như lại sắp thành topic film rồi hay sao ý hì hì.

Thôi mọi người hè này về VN hết đi, gặp nhau ở VN. :D. Có ai về thì gặp nhé, Hải dớ về đầu tháng 7 đến cuối tháng 9.

Sau khi quay lại Wien thì wellcome mọi người bên Đức sang Wien chơi :) . Từ bây giờ đến khi về không còn thời gian nữa rồi.

@Mà Tùng và Hạnh vẫn chưa thống nhất được xưng hô à :D

Anh hồi này chủ yếu là lấy của bọn này:

http://207.234.129.17/phimhk.tv/bt/browse.php

còn 2 bọn này

http://www.nvtd.de/phpBB2/index.php
http://www.anchoi.de/forums/index.php ( nó có 2 sites, 1 cái có tracker là thằng ở trên cùng, cái cũ thì phải vào forum )

thỉnh thoảng vào xem nó có gì khác bọn kia hay 0 thôi. Tất cả đều là bittorrent sites, register 1 cái account là xong.

Shade of Truth anh đang load là kiểu MPG, 0 phải kiểu DVD, mới xong 10 files đầu, đang load file 11-15, em Hạnh có phim kiểu nào ?

Hehe cứ post thế này thì quên hết vụ reunion thật :)

Anh Duy ơi file của em cũng là mpg với wmv, nhưng bộ của em được tách thành 24 tập cơ ạ, của anh 15 thôi thì chắc mỗi file lớn hơn chút. Anyway nếu anh cần tập nào thì cứ ới em, usendit ko đơ là em up cho anh liền ;).

Chả hiểu dân tình nói về phim pháo cái gì, mới vào đọc vài bài chóng cả mặt, nhưng lướt qua bài của em Hạnh thấy nhắc vụ tụ tập thì đơn vị KA lên xin lỗi với bà con cô bác gần xa, lần trước quả thật có kế hoạch tụ tập và cũng đã mời các vị bô lão như bác Huy Anh, bác Hoàng..... nhưng vì một vài lí do khách quan lẫn chủ quan, việc tụ tập cuối tháng 4 này có lẽ phải dời lại :(.
Ngoài ra, mượn tạm topic này gửi lời chúc mừng sinh nhật trưởng lão Duy năm nay không biết bao nhiêu cái lá vàng rơi rồi, chúc bác mọi điều may mắn, hôm sinh nhật bác em về muộn quá nên không gọi điện được, gửi SMS không biết bác có nhận được không :D

thanx Hoàng Anh, làm anh bị vợ truy hỏi "con nào tên là HA" mất nửa tiếng, anh phải bật máy cho xem hình mới yên tâm :)

thế tóm lại, vụ reunion vẫn chưa đi đến kết luận cụ thể ạ? Mà SN Anh Duy hồi nào thế, thôi coi như em Happy belated Birthday to anh Duy! Chúc anh Duy tình tiền tài không thiếu mặt nào ạ ;).

Khổ thân bạn Hoàng anh có cái tên đẹp thế mà .....

hehe, bác Duy thật khéo đùa, chị nhà em đã gặp rồi, cũng đã biết em rồi, làm gì mà có vụ tra hỏi thế, keke :D Vụ tụ tập thì không biết mọi người thế nào, chứ từ bây giờ đến gần cuối tháng 5 em khá bận, nếu mọi người tổ chức trong đấy thì có lẽ hơi khó rồi, chứ còn tổ chức thời gian khác thì vô tư. Bác Huy Anh, bác Duy đã có lời mời rồi mọi người hưởng ứng đi chứ! Em thấy Hanau hơi bị được đấy, nhà rộng, chị nhà bác Duy thì nấu ăn ngon, DSL WLAN ầm ầm, quá hấp dẫn, Frankfurt thì em đi nhiều lần quá rồi, dùng hết số ngón tay, ngón chân mới đếm hết :p chứ Hanau thì chưa đi bao giờ, em ủng hộ Hanau :D

Back
Bên trên