Real Madrid - Cơn lốc trắng tàn phá Châu Âu

Có vẻ như Real có Ronaldo thật rồi :(
Marca đưa tin hợp đồng 5 năm đến 2013, lương 9,5 tr EU :( Lá cải , dưng mà khẳng định chắc nịch thế này thì khả năng là rất lớn rồi :-<
Thông tin đồn thổi hợp đồng vào khoảng 75tr EU :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
tao chả thấy éo j mừng cả :-< của nợ :-<, về dự bị cho Robinho-Robben thì cần gì lắm tiền thế :(

thử ss Robinho, Robben với Ronaldo ở các trận đấu lớn ::-?

Robinho, và sau đó là Robben trong 2 trận El Classico thì quần cho hết thằng Zam, rồi đến Abidal, Syl tơi tả 8-} ( 2 chú sau thì chưa đến mức 'tơi tả' :"> ) và cái chính là đá đồng đội, ko chỉ biết mình mình mà còn biết đến đồng đội :|

Ronaldo: trận cầu lớn toả sáng duy nhất là trận CK, thì theo em, phần lớn là do lão Grant bố trí Essien bắt nó. Essien trâu đì nhưng tốc độ ko phải là cao nên bị nó qua mặt mấy lần. Quả ghi bàn của CR7 thì thậm chí dek thấy bóng dáng nó đâu cả 8-}

Robinho đang 2tr/mùa, chịu khó nâng lên cho nó bởi dù sao như thế cũng là hơi ít so với 1 cầu thủ như nó đang 24t. Còn hơn rước thằng CR7 về ^:)^ có khi phá rối chiến thuật của Real ^:)_^

CK cũng có gọi là tỏa sáng đâu [-( hiệp 1 đánh đầu đc 1 quả vào, đảo đc vài phát, hiệp 2 + 2 hiệp phụ chả có vẹo gì, sút pen thì hỏng suýt mang nợ cho đội.
Tỏa sáng như Messi trong 2 trận Bk ý :x cứ có bóng là đối phương jật mình, 3,4 HV vào phong tỏa mà vẫn ung dung xử lý, tiền đạo ko fo` thì có mà thua.
Hay xa hơn...Kaka :)">) trong 2 trận BK năm ngoái :x
Ro7 cứ gặp đội nào chơi kỹ thuật tí là ngóm :)), mấy năm nay có đá hay đc trận nào khi gặp Porto, Benfica hay Sporting đâu.

lần này có khi Real hớ nặng rồi :))

quả này hớ lịch sử mẹ nó rồi :-<
Sang TBN đảo chắc éo đã qua dc thằng nào :-< Nhìn Robben thì biết :-<
Chưa chính thức thì cơ hội vẫn còn.
Lần đầu tiên éo muốn mua cầu thủ mới :-<

cố gắng mua đi , ít ra cũng thêm tiền bán áo đấu với thêm fan mặc áo đấu , năm sau từ tiền áo đấu mua lấy kaka cho nó tử tế :-j

cứ chê ỏng chê eo đê, nó về ghi tầm 30 bàn 1 mùa, raul vứt vào 20 bàn, ruud tầm 30 bàn nữa :-" ko vô địch ít nhất 2 cúp thì đúng là đáng sa thải anh Schuster :-"

Real thật là phí khi trả cho Ro7 mức lươg 300.000 bảng/tuần chỉ để làm mỗi việc lau bóng ghế dự bị =))

quả này hớ lịch sử mẹ nó rồi :-<
Sang TBN đảo chắc éo đã qua dc thằng nào :-< Nhìn Robben thì biết :-<
Chưa chính thức thì cơ hội vẫn còn.
Lần đầu tiên éo muốn mua cầu thủ mới :-<

Robben quẩy dẻo thế còn gì anh :-??
==============
em thấy năm nay Real mua Hunterlaar là ổn nhất :x

Dẻo thì vẫn dẻo dưng mà có hiệu quả mấy đâu :(
Cũng có thông tin đạt được thỏa thuận vs Hunterlaar ồi :-B ko biết thế nào đây. Real vốn có mối làm ăn tốt vs Ajax :-?

Làm gì đến nỗi mà mấy anh chê Ro7 kinh thế:))
Công nhận là em ghét nó, nhưng nó vẫn là 1 star:D Chỉ tội Real thừa cánh + lương cao quá:| Với cả sau 2 mùa bùng nổ, Ro7 có giữ đc phong độ ko:-?

thằng đấy về đá cánh phải chứ, liên quan gì đến 2 thằng kia -_- ... Lo là lo cho thằng Sneijder ấy, vì bây h vị trí tiền vệ công chỉ còn 1 người thôi, mà chẳng nhẽ cho Guti ra rìa -_- ...
Tao thấy mua thằng này bù vào chỗ trống bên cánh phải cũng hợp lý mà ...
Tiền đạo chắc vẫn phải chiến thêm 1 thằng, hoặc ko thì bây h vứt mẹ nó Robinho lên đá tiền đạo ấy, đừng cho nó đá cánh nữa, thế cũng ổn :-S Mà cũng còn Higuain nữa mà :D
Nói chung tao thấy mua thằng CRo về cho nó đá cánh phải Real sẽ tấn công toàn diện hơn. Mà bây h Ramos đá dưới CRo đá trên ---> cánh phải của Real vô địch :)) :D
Còn thiếu 1 thằng ku trung vệ nữa -_-, năm sau bố già Canna đá đấm deck gì nữa, mà chẳng nhẽ cứ ép Heinze vào đá giữa mãi -_- ... Cướp đcj ku Carvalho của Chel là ngon nhất :x

Carvalho vừa tròn 30 xuân xanh rồi, rước về thì được mấy bữa hả anh :D cứ tầm 25 đổ xuống cho chắc :-" ngu cũng đào tạo thành khôn được :))

Bt toàn Robinho đá trái Robben đá phải mà:-??
Nhưng mua đc Ro7 về thì cũng ko phải là hớ:)) Chẳng qua anh em ở đây toàn ng ko thích nó:))

Sao tưởng pé Ro7 phải đc mang áo số 7 mới chịu về cơ mà nhẩy ? Mà số 7 thì cướp của Raul bằng niềm ah =]]

...không ghét thèng Ro7 nhưng mà cái giá nó trên trời quá...
cm thằng Pepe, về BDN đá húng vl, xông lên ghi bàn như đúng rồi :)):))...còn tý nữa thì cú đúp nữa chứ...=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Pepe ghi bàn đúng là chuyện lạ thật :)) Cả mùa ở Real chả ghi bàn nào, vừa về Bồ phát táng ngay cho quả :))
Cặp trung vệ Bồ ngon nhất EU còn éo j nữa :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
lại còn ông Meira dự bị nữa:)) Nếu còn Anh thì còn có đội đỡ đc:))
À;)) TBN cho Ramos vào CB đá cùng với Puyol chắc cũng đỡ đc;))

Back
Bên trên