Real Madrid - Cơn lốc trắng tàn phá Châu Âu

vote cho Raul đẹp zai nhất xứ Bò. bà chị em bồ kết Raul từ hồi em còn chuổng cời :))

chứng tỏ chú chuổng cời rồi nhưng vẫn chẳng thể lôi cuốn = raul mặc quần áo ;))

em mà được ss với Raul thì... :|
thực ra hồi đấy ghét Raul vì cái thói vênh vênh, hay bật bông hlv trưởng và đội trưởng, DBeck về thì khó chịu ra mặt...:|

Schus là HLV đẹp zai nhất này :x8->
thiên thần tóc vàng <:p

Còn so giữa real với barca thì phải công nhận bên barca xấu trai vãi lúa, deco xấu xấu bẩn bẩn, iniesta trông như thằng bạch tạng, etoo với toure éo phải bàn , krkic mặt lúc nào cũng như sắp lăn ra khóc , dos santos thì thôi rồi , vẩu không kém gì đítnhô, cơ mà vẩu dưới :))

ko thể ko cười=))=))=))=))

chắc cũng do tin báo chí quá:|
thấy mấy bác ý chém hồi Beck giê mới về là cậu chàng bỏ tập này nọ...
lại còn là nguyên nhân chính lật đổ Hierro vs Del Bosque béo thì phải :|

Ramon Calderon đã viết:
"We have not interfered in the contractual relationship that Manchester United has with Cristiano Ronaldo. We regret that Manchester, a Club with whom we have an excellent relationship, is bothered because Real Madrid has nothing to do with this matter."
Chém gió vãi hàng :))

bt thôi anh ạ:-j em cũng ko khoái R7 về lắm :( ngốn tiền lắm mà chú này đá cá nhân có vẻ ko hợp vs Real :-?
nhìn Real tấn công rõ ràng thấy sướng hơn MU tấn công, MU đá dựa vào toả sáng cá nhân quá trong khi Real vừa có cá nhân bùng nổ, vừa chơi bật tường 1 chạm mê vãi 8->
thik Villa hơn :x

nó tự tin thôi, tinh vi gì :D
R7 về Real đá cũng hợp mà :D

Năm ngoái Kaka cũng ở trong tình trạng thế này. Lúc đấy Milan 1 mực giữ thái độ không hòa hoãn với Real để giữ bằng đc biểu tượng của mình thik vãi :x 8->

giờ thì đã thấy MU ngồi vào bàn đàm phán và fan MU ngồi tính xem tiền bán Ro7 dùng để mua thằng nào :)), hoàn cảnh tương tự nhưng cách hành xử khác nhau 180o.

Để xem cuối cùng kết quả ra sao 8->

mấy vụ này báo chí bơm thổi nhiều bỏ bà rồi, mình ở xó này chả biết đường nào mà lần :-<

Back
Bên trên