Real Madrid - Cơn lốc trắng tàn phá Châu Âu

Em đảm bảo với anh 100% lượng Fan của 1 số clb VD như MU thì có 90% thích theo cái kiểu phong trào(thấy người ta thích mình cũng thích),còn lại 10% may ra là thích thực sự...:(
Chẳng đi đâu xa, thằng bạn em, hồi lớp 10 thích Chel mạnh vì có $,nhiều sao...
đên bây h ông ý lại quay ra thích Man vì độ này Man đá hay,CR ảo...(nghe ghét vl)

Thực ra thích như thế cũng ko có gì sai:-? Thích đội đá hay là đúng rồi còn gì:D
Đa số các fan MU là thời 1999 và năm ngoái ( 2 thời có vẻ mạnh:-?)
Nhưng nếu thích kiểu đấy thì lại ko phải là fan:D Mà chỉ là thích thôi:D Em thích Ars ( lối đá của nó):D Thích cả Liv ( vì Ger, Tor:">). Nhưng em chỉ là fan của AC thôi:D * Dù năm nay AC toi rồi:(()

thế thì gọi là thích, chứ đâu phải gọi là fan :D

em là fan của Real tính đến nay đã 6 năm rồi:D:-?
nhớ hồi gì Real gặp MU đá hay vãi:))

mình là fan của real từ hồi năm 98 :D
Thực ra là hồi Euro96, xem Suker đá phê quá, thế là thích Suker. Nhg mà hồi đấy còn bé tí chưa biết nhiều về bóng đá lắm nên cũng thích vớ vẩn thôi. 2 năm sau, WC98, Suker đá vẫn bung đít :x Thích 1 cách thực sự, sau đấy mới tìm hiểu xem nó đá ở đội nào, lúc đấy mới biết và thích Real :x
Sau này Suker già rồi thì chuyển qua thích Raul :x
Bây h Raul già rồi mà vẫn chưa biết nên thích thằng nào để thay -_- ...

Em cũng thích AC lâu rồi:D Tầm 1999, lúc Sheva mới về. Lúc đấy ông anh mình thích Sheva, mình loi nhoi xem cùng:)) Nhưng lúc đấy còn thích cả MU nữa ( thời đấy bọn nó bật tường vl lắm:x). Đến tầm 2002, Becks đi rồi thì thích mỗi AC:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ, cũng khoe ai đồ phát :">
Xem lần đầu là 94 - USA - Brazil - Romario - Bebeto - Hagi - Stoichkov - The penalty, ngoài ra chẳng nhớ đc mấy. 95 biết biết 1 tí. 96 xem Anh tấn công hay, thích Gascoine. Thực ra lúc đấy nhà chưa có TV, đi xem nhờ đc giải lớn thôi, còn Ngoại hạng thì chỉ đọc TTVH update tin tức => thích Cantona và MU. Rồi cứ thế :D Sau này thì thích Keano và Becks, giờ là Roon.

the penalty có phải R.Baggio ko anh :))

thì cũng tranh thủ khoe tí :">
Lần đầu tiên :-? WC'94, R.Baggio và Italia :x, đương nhiên là có nước mắt :)), và từ đó thì ko rời khỏi màu áo xanh :x. Thực ra hồi đầu cũng có thích MU :)) (vì biết mỗi PL, bấy giờ chả biết gì về SerieA). Lúc đấy có Cantona, sau này là Giggs :D. Nhưng hồi năm 99, nhìn Bayern Munich thương quá lại thấy ghét MU :((.
Thích Milan từ 1999 :x Shevchenko :> >:-D<

Chả mấy khi post bài, nhưng em thấy hay hay :">
Thích MU từ năm 99, tấn công ảo, chồng cánh, Giggsy :x và Beck :-|
Thực ra là lúc đấy bé tí, cũng chẳng thức xem đc MU nhưng đú với bạn :">. Chắc phải đến 00 mới thích thực sự. Năm 2003 thì fall in love với C7. Trước đó ko thích national team nào ngoài VN, sau này đã có Portugal: Figo, C7, Deco... :x. DM Hy Lạp. Cùng năm đó (03)thì Beck té, đau khổ ghê gớm và quyết tâm ko nhìn mặt Beck và Real >< sau na`y thi` kể cả tuyển Anh. 2004 thì khỏi nói sung sướng ^ ^ Rồi sau lại cú nốt Ruud lần này thì ghét thẳng mặt Real =)) nói cung chưa có thằng nào từ hồi mình thích té khỏi Man mà mình yêu đc.
Chắc mình là ng` đầu tiên ở Hà nội có poster C7, hồi đó lặn lội suôt ở Nguyễn Thái Học :)). Nhớ hồi lớp 10 học hành bê tha bị bố vứt gối Man giờ vẫn tiếc

e fan barca từ năm 98
năm đấy thằng real vô địch C1
có nhiều ng` bắt đầu hâm mộ 8-}
ko thik theo phong trào nên chấm barca :x
barca đã ko phụ lòng :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Hồi bé em đọc TTVH, thấy thằng nào đầu bảng mấy giải đấu thì thik hết ah :)) MU, AC, Real, Munich, Ajax
Về sau thik mỗi AC của Sheva :p Cơ mà về sau Sheva đi roài vẫn thik AC, ghét Sheva :))

tối nay barca đá ... Hnay là 1 ngày đẹp trời, và nó sẽ càng đẹp hơn nếu đc tô điểm bởi 1 thất bại của Barca :x
Còn mai sẽ đẹp hơn nữa khi các chú kền kền của ta làm thịt đối thủ trên sân nha :x

quả là đáng tiếc:">
nhưng mà thế coi như chức vô địch chắc chắn về tay rồi :))

Mặc dù yêu bóng đá đẹp nhưng không hiểu sao ghét cay ghét đắng Real. Ghét từ hồi 98, và đến 2003 nó thắng Man thì từ ghét trở thành căm thù :)) Lí do chính là tại bọn này ăn lắm cúp C1 quá mặc dù đá thì cũng chả có cái vẹo gì, mấy trận chung kết C1 toàn thắng mấy đội hồi đấy mình thích: Valencia, Leverkusen. Khổ thân Raul đẹp trai, đá hay cũng bị mình ghét lây ;)) Từ hồi có Chelsea thì cũng đỡ ghét Real hơn, với cả từ lúc đấy Real cũng toàn bị loại ở tứ kết đáng thương vãi 8-}

thích MU từ hồi 97,98 vì hồi đấy biết mỗi đội đấy với cả Cantona, nhưng từ 99 thì thành fan trung thành. Barca cũng thích từ dạo 99 vì ghét Real nhưng từ khi có Messi thì cũng thành fan trung thành của Barca. Đáng lẽ để MU gặp Barca ở chung kết thì hay hơn, lúc đấy đội nào thắng cũng được, nhưng đã gặp ở bán kết thì ưu tiên ủng hộ MU vì nếu vào CK thì cơ may vô địch nhiều hơn. Barca năm nay mong manh dễ vỡ quá :(

Back
Bên trên