Real Madrid - Cơn lốc trắng tàn phá Châu Âu

chưa hiểu bọn mày muốn nói gì ...

Cái chỗ tao ở như sh!t ấy, deck có thằng nào thích real cả, ***, xem bóng đá chán vãi đái luôn, toàn ngồi xem 1 mình ... Nhưng mà ko sao, như thế, mỗi lần Real thắng, anh có thể hưởng trọn vẹn niềm vui mà ko phải chia cho đứa nào :)) (đấy là tự an ủi thế, chứ đc xem với mấy thằng cùng chí hướng chắc chắn là phê hơn rồi ... -_- )

Ở đây bọn nó toàn thích MU -_- Bt tao cũng chả ghét MU đâu, nhg mà lắm thằng thich MU quá, nói lắm, nhiều lúc cũng thấy bực -_-

C1 năm nay chắc cổ vũ Arsenal, có Cesc :x

Là này, htrước hỏi fan Real trong box có những thằng nào :)), bẩu là có BF, pipi, 1 chú 0710 vs còn thằng Dương đang làm điệp viên ở Lyon =)) mãi hnay mới thấy mày vào :))

đi đâu cũng thấy 1 rổ fan MU :))

kể ra thấy nhiều fan MU quá cũng bực mình:">

vào topic này toàn thấy ava Raul:-<

Ừa, hỗi xưa tao vào hoài mà, nhg mà sau cái vụ tự nhiên bị xóa 1 đống bài (mà chả hiểu vì sao -_- ) nên ít vào hơn :D Với cả bên này tao cũng bận, ko có nhiều thời gian lắm, mà mỗi lần vào đây la liếm là mất cả h :)) Thế nên bây h hạn chế hơn :p

@ LDB: Vào topic Real mà ko thấy ava Raul thì mày muốn thấy cái gì khác hả em :p

thôi, cứ mấy anh Real là được rồi :))
xếp cái ava của thằng Tuyên bên trái ava của anh Chính thì thế nào nhỉ ... :))

=))=))=))=))
8-}8-}
a ở Pháp sao lại toàn gặp MU fans nhỉ :-? bọn nó ko thik Lyon ạ:-/

Thực ra thi f ở Pháp những đội như Mars, Paris-Saint Ger,... những đội giàu truyền thống thì mới đc thík. Chứ Lyon là thế lực mới, kiểu như Chel 2 năm trước thôi:D

Chắc bên đấy giống kiểu HN-ACB và HPHN bên này :-?

HN-ACB gặp ManUtd đương nhiên cổ vũ HN-ACB :>

trận đấy bọn nó nhiều thằng cổ vũ MU mà -_-

Chẳng hạn bọn fan của Saint Etienne (ko đội trời chung với Lyon, 2 thành phố gần nhau nhg mà 2 đội là rival, như kiểu AC với Inter ấy, hoặc Aletico với Real), bọn nó ghét lyon lắm, nên bọn nó cổ vũ tất cả những đối thủ của Lyon. Sau cái trận Lyon thắng MU ấy, tất cả mấy thằng fan của Saint Etienne lớp tao đều mặc áo của Saint Etienne đi học để chơi bọn Lyon :)) Lyon ko nhiều fan bằng MU ở Pháp đâu -_-

Em đảm bảo với anh 100% lượng Fan của 1 số clb VD như MU thì có 90% thích theo cái kiểu phong trào(thấy người ta thích mình cũng thích),còn lại 10% may ra là thích thực sự...:(
Chẳng đi đâu xa, thằng bạn em, hồi lớp 10 thích Chel mạnh vì có $,nhiều sao...
đên bây h ông ý lại quay ra thích Man vì độ này Man đá hay,CR ảo...(nghe ghét vl)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên