Quyên và Thắng (thú)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Quỳnh Anh
(ilovemashimaro)

Em Quyên đi dạ hội, mặc mini júyp ngắn quá nên ko cử động đc. Quyên thấy rất khó chịu và quyết định kéo bớt khóa xuống. Kéo 1 lần, Quyên vẫn thấy như chưa kéo. Quyên rất cáu nên kéo lần 2, lần này mạnh hơn. Nhưng vẫn chả thấy thoải mái hơn. Quyên dùng hết sức bình sinh kéo lần 3. Nhưng vẫn thế. Đang định kéo lần 4 thì tự dưng có 1 người bế bổng Quyên lên ( là Thắng ạ). Quyên rú lên : Anh Thắng làm gì đấy? Thắng nhăn nhở cười: Thế em nghĩ là anh làm gì khi mà em kéo khóa quần anh xuống 3 lần rồi?

:biggrin: :biggrin: :biggrin: em Quyên gợi ý thế thì anh Thắng bế bổng lên là phải rồi :biggrin:

may là ko phải là mình!! may thật!!!!!!!!!!

có!! nhưng ko phải là anh!! tên đầy đủ của anh là: Nguyễn Minh Thắng!! cả trong giấy khai sinh cũng ghi như thế!

Ai thì không biết chứ Thắng thì chẳng đợi em Quyên kéo khóa quần xuống đến lần thứ 2 đâu :biggrin:

hehe!con què bán đứng bạn bè đấy hả????????
như thế này làkhông ổn rồi!mày ơi!tại sao lại fai là anh thắng nhỉ????????tao thích anh khác cơ !
hehe!sắp tới trường mình có dạ hội đúng không??????hay là tao cũng mặc váy ngắn rồi đứng cạnh anh nào đấy nhỉ????????

Em đứng chỗ nào đấy để anh ra đứng cạnh :biggrin:

hehe!anh dũng cũng đi ah?
nhưng mà thôi !để em đứng cạnh anh khác !còn anh là dự bị được không?

Nhỡ thằng khác không hiểu ý em thì sao :biggrin:

E rằng sau khi Quyên ra đứng cạnh anh Dũng thì anh ý cứ đần mặt ra mất.

Đần mặt ra để chờ em Quyên hành động trước :biggrin:

aha!khôn thế!không gợi í thì ai mà biết để hành động

Thế thì anh hành động trước vậy, nhưng anh kéo khóa của anh xuống hay của em xuống đây :biggrin:

Thắng thú còn có tên tiếng Anh la animalforgotten nữa cơ!Cứ hỏi nó mà xem.

Em Quyên cứ kéo khóa xuống thì cái khóa quần của anh Dũng nó tự động bật ra ý mà :D

hic...mấy bố này thật là..........
mà bao giờ trường mình có dạ hội ấy nhỉ????

:biggrin: :biggrin: :biggrin: !hay dây! :biggrin: !
co' chuyên đê xem rôi`! :biggrin: :biggrin: !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên