Quốc gia

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Tèo hỏi má : "Má ơi ! Sao mà trên bản đồ thế giới chỉ có nước Áo mà không có nước Quần vậy má ?"

Má trả lời :"Ừm ... kể cũng lạ nhưng cũng hay, vì nếu có nước Quần thì mình đâu thấy được nước Cu-Ba !!!"

phải gọi là cực kì xúc tích mới đúng:))=D>

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Tèo hỏi má : "Má ơi ! Sao mà trên bản đồ thế giới chỉ có nước Áo mà không có nước Quần vậy má ?"

Má trả lời :"Ừm ... kể cũng lạ nhưng cũng hay, vì nếu có nước Quần thì mình đâu thấy được nước Cu-Ba !!!"
:)) :))
=D> =D> =D>
:)>- :)>- :)>- :)>-

Hay quá bác mod ạ (phải vào khen cho nó có tụ :D)

Đứa con hỏi tiếp: Có nước CUBA, sao không có ... :p

Trần Thu Trang đã viết:
phải gọi là cực kì xúc tích mới đúng:))=D>
Súc tích chứ em :)>-

:)) Truyện hay đóa :))

Theo như em được biết thì cả hai đều được anh Tâm ạ :))

:eek: thật hả anh? ôi ngại quá, ko ngờ mình lại type sai chính tả ngay trong một bài be' tí, mà em tòan viết là xúc tích mà anh:p:D:p

Thấy VC nhà mình dạo này ỉu xìu quá, mình pót vài truyện cho tăng tinh thần :)>-

Anh Vũ kiêu ghê nhỉ?:)
Nhưng mà công nhận là hay.:))

đúng , mod bây h đã trở lại, rất "hoành tráng", VC vui lắm mod ơi, mong mod phát huy nhé!:x:x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là nước Cu Ba ở đâu ý nhờ :mrgreen: ai chỉ cho em biết với :mrgreen:

Đến đây đại ca chỉ cho, dẫn đến tận nơi luôn :))

Không những thế mà còn đưa đi thăm quan du lịch bét nhè nữa phải không đại ka :))

Thoải mái luôn đi, Cu Ba có chính sách du lịch thoáng lắm, hướng dẫn viên nhiệt tình, thoải mái sờ vào hiện vật :))

anh Dũng nói cụ thể quá, mất hết cả li kì hấp dẫn rồi:)):p

trần hồng nhung đã viết:
hohoho, tưởng là hiện vật cấm sờ chứ nhỉ=))
Thế mà đi thăm quan theo tour của anh Dũng thì lại được sờ thoải mái đấy em ạ ;) Thế mới hay chứ :))
Quả này các em rủ nhau thành cả đoàn đi tour thì anh Dũng ko biết có tải nổi ko nhỉ :p

Back
Bên trên