Quả táo

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Cô giáo Thủy mới ra trường được đưa đến trường AMS vào lớp 10A1 dạy học. Cô và lớp và vẽ lên bảng một quả táo. Cô hỏi:
-Các em cho cô biết đây là cái gì.
Hiếu đứng dậy xin phát biểu.
-Thưa cô đây là cái mông ạ.
Cả lớp cười ầm ỹ. Thủy không thể nào ngăn học sinh được. Cuối cùng cô không chịu đựng được liền khóc nức nở rồi chạy lên phòng thầy hiệu trưởng. Thầy hiệu trưởng hỏi gì cô cũng chỉ nức nở ”Cái mông, cái mông“.
Nổi giận thầy hiệu trưởng xông thẳng xuống lớp học. Vừa vào đến lớp thầy nhìn lên bảng rồi quát to:
-Đứa nào vẽ cái mông lên đây?:biggrin:

Oi troi oi :)):)):)) Em Vu ke chuyen em Thuy the thi con ai dam ve trg Ams minh day nua, the la ko dc dau [-x [-x [-x

bôi bác thế không biết :D chắc lúc đấy bẹn Thủy đang nhớ đến mông của ..........của anh Zung đây mà :))

Ông hiệu trưởng là anh Vũ chứ ai :))
Hiếu ở đây có phải em không thế :D

10A1 có mấy chú Hiếu :D ?

:)) Chuyện được đó :D

Có 1 Híu thôi, ko bạn Híu thì còn ai vào đây nữa! :D

chả cần biết mọi người phản ứng thế nào, em chỉ biết là thầy Tuấn với thầy ĐIỆN mà đọc thì có người bị vặt răng:D

Bẹn Thủy lên tiếng đê...Cho mọi người thấy bạn vẽ quả táo rất đẹp đê

Ơ, nhưng mà sao nhầm được nhểy? quả táo còn cái núm cơ mà... :-? :-? :-?

Em Ngọc đang nghĩ đến "quả táo" gì đấy :))

Tao sợ mày rồi đấy Ngọc ạ........Rất tiếc là nghĩ nhầm rồi bé ơi....:D

Tao cũng không thể tưởng tượng nổi chị Thủy vẽ kiểu gì mà ra cái mông được :-? thấy giống mỗi cái con Ngọc tưởng tượng, đúng là bạn thân Ngọc nhẩy!!!

Thế sao giống quả táo được.... vô lí vô lí!!

Em bôi mực vào mông rồi ngồi xuống tờ giấy trắng xem có giống không :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Em bôi mực vào mông rồi ngồi xuống tờ giấy trắng xem có giống không :))
Làm sao giống được,vì còn thiếu cái cuống anh Dzung ạ:))

Chú Quách tối dạ thía, muốn có thêm cuống thì khó rì :)) Bôi thêm mực vào đằng trước là xong :biggrin:

Cái cuống nó còn tùy loại táo chứ :mrgreen:

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Chú Quách tối dạ thía, muốn có thêm cuống thì khó rì :)) Bôi thêm mực vào đằng trước là xong :biggrin:
Tôi nói với em Trang Thư chứ có nói với ông đâu

Back
Bên trên