Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

Tôi A1.=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Nhìn ava ko thấy In'F đấy ah
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Đá xoáy gì đâu, vào thấy có bạn Ngọc post bài nghe ko được ổn cho lắm nên mình sửa lại chút thôi :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Thua bóng đá là chuyện bình thường , chả có gì phải cay cú, đến nỗi lên HAO chửi nhau.
Lại với ông Hoàng đá vị trí nào ý nhở, áo số mấy =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Bọn tôi ko đánh nhau bao giờ, yên tâm , hỏi thôi =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Đánh nhau thì đã đánh nhau trên sân rồi ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
Cố gắng vô địch nhé \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/

Cho mình hỏi bạn Ngọc phát, bạn bảo lớp Anh tự sướng với nhau là có ý gì.

=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Hoàng k đá bóng post bài kiểu cà nhau thế

Chỉnh sửa lần cuối:
đọc đc bài ĐBình trog topic A2 là nhảy sang đây ngay :))
đề nghị các bạn đánh nhau cho mìh xem và học hỏi kinh nghiệm =))

Sắp thành cãi nhau ở đây rồi 8->
@ Lô : Mày học hỏi kn để hôm sau làm j Duy Anh ah ;))

Đánh nhau gì thế 8-> CHo mình xem với 8->
Thằng kia từng là A2 nhưng bị đì đọt nhiều quá nên phải chạy lên A1 rồi =; Mọi ng` chửi nó chừa A2 nhé=))

Pháp còn lâu ;)) A2 k phải vào đây xoáy cái vụ thua bóng đá hôm trc ;))

Làm lồ gì có thằng A2 nào vào đá xoáy hả ông ơi :-?? =; ^:)^
Thắng, thua pen là do may mắn, có gì mà phải cay cú ;) Cao thấp thế nào thì đá với nhau là biết rồi, sao phải đá xoáy với chả đá thẳng :-/

@Bình: sao phải hỏi tên + số áo nó làm gì, định hấp diêm nó tập thể à !?
Bấm vào cái profile là biết ngay, cần gì phải nhiều lời ;)

@Hồng Ngọc: bạn có ý kiến ý cò gì về cái IAF cũng như topic A1 thì chả ai cấm đâu, nhưng mà post bài kiểu đấy đừng hỏi sao lại có người vào trích dẫn lại nhé ;)
Topic INF lớp Anh thì chả hs lớp Anh vào chứ còn lớp nào vào nữa mà "tự sướng" với chả không tự sướng :-/ :-?? Ai cấm ấy ko đc "sướng" trong topic INF à !?

Chỉnh sửa lần cuối:
Cám ơn bạn Đức Bình vì sự quan tâm hiếm hoi của bạn đối với topic lớp pháp :"> Cái dạ hội do khối pháp tổ chức chả liên quan gì đến đoàn trường cả và hoàn toàn là do các lớp pháp tự sướng với nhau. Có điều mình ko hiểu bạn phiền lòng gì khi mình nói là khối Anh tự sướng, chính bạn cũng phải công nhận, còn về phần mình thì mình đâu có comment chửi bới phê phán gì chuyện tự sướng của các bạn mà bạn Bình phản ứng dữ dội vậy nhỉ? :-? Còn nếu bạn không hài lòng chuyện mình lôi topic khối Anh ra để nói trong topic lớp pháp thì mình sẽ xóa ngay cái dòng đã đc bạn zoom to nổ con mắt kia và ko đả động tuyên truyền gì với dân tình về prom(hay dance?) của các bạn nữa. Xin cám ơn và mong bạn ghé thăm topic lớp pháp thường xuyên? :-?
P/S @ bạn Đạt: cám ơn thái độ xây dựng của bạn, mình có cấm lớp Anh "sướng" vs nhau đâu bạn nhỉ? Lớp mình rục rịch đi INF cũng khá nhiều nên mình mới vào nói vs mọi ng` thôi, còn chuyện mình ko "sướng" trong topic kia là do mình ko phải dân Anh nên cũng khá ngại ngùng. Mong bạn thông cảm, mình đã xóa cái dòng tai tiếng kia đi và hy vọng mọi lời bàn tán cũng sẽ biến mất theo cách y như vậy. 1 lần nữa, hy vọng bạn sẽ ghé thăm topic lớp pháp thg` xuyên :) Đừng để chuyện này+ tàn dư của trận bóng hôm nọ làm mất hòa khí giữa 2 lớp. Mình đã chịu lùi 1 bước thì hy vọng 2 bạn cũng có thái độ tích cực tương tự
Chân thành cảm ơn và hẹn gặp lại.
Chào thân ái và quyết thắng! :-h

Chỉnh sửa lần cuối:
Hạ hỏa lào :-ss
Ô Đạt làm j máu thế
Hiểu nhầm ngôn từ chút xíu mà :))
INF hoành tráng mà :x Hs lớp pháp nghe đâu đi cũng nhiều lắm :D Lúc đấy đừng có đuổi chúng nó nhá :)
Gớm trăm năm đc 1 lần 2pic pháp xôm tụ dư lày =))

Thật là rôm rả :))
Sơn béo nịnh hơi bị ... đấy nhé :)) đã nịnh fải ctrl + b,i,u rồi chỉnh font chữ to "nổ con mắt" chứ :))
Tất nhiên nói thế k fải là phủ nhận sự hoành tráng của INF =; mong k ai hiểu nhầm :)

Duy Anh đây, k cần phải mách đâu :))

Nhưng mà anh chỉ xử thằng Lô nếu nó chửi anh thôi :))

Trăm năm mới có 1 lần quán mình đông khách các chú nhể? Đem rượu ngon rượu quý ra mời khách nào! =))

Đừng có đem rượu ngon ra em ạ không thì khi muốn đuổi bọn nó k chịu về đâu :))

Back
Bên trên