Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

Giữ chân khách quá giang lâu ngày là hạnh phúc của tệ quán mà anh :"> Chả mấy khi

đùa tự dưng đông vl ra thế =)) sao tối qua không thằng nào nháy tao để lên tham ja với ... vụ đá bóng thì cứ nói thế thôi chứ ai không phục các bạn lớp Eng tổ chức dc cái party hoành tráng thế cơ mà ;)) Cái vụ 20/3 của dân Pháp chỉ là trong các lớp Pháp tự sướng vs nhau, tài năng khác hẳn sao lại đem ra so sánh dc [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi có biết là lớp Pháp cũng tổ chức 1 dạ hội đâu, chỉ là nói thế thôi...:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Có gì cho mình xin lỗi bạn Ngọc vì hiểu nhầm :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Đăng Pháp: KO có topic của Pháp 1 ah
Nói thế thôi, học sinh Ams ai đi đánh nhau, vô học lắm.:-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
à uh InF cũng có liên quan j đến Đoàn trường đâu :p=))
là do lớp tớ tự sướng với nhau ý mà =))

bọn tớ ko có ý j đâu :"> thằng bình hơi quá khích ý mà . đừng chấp nó ấy ạ [-x
tớ cũng thấy là các bạn khối pháp rất máu dance :x đi qua lớp thấy có mấy bạn lớp pháp còn đang tập waltz 8->
khách hàng tiềm năng mà bọn tớ nhắm đến :">:x:>

hi vọng cái dance của bọn tớ ko làm mọi ng thất vọng :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là mọi ng đã có vẻ êm xuôi, topic lớp mình lại bị cho ra rìa rồi :))

Có bị cầm thì cũng ko còn nguyên vẹn đâu em ơi... :))
Bạn Bình bị ngộ cười à. Cười vs bạn 1 phát cho vui cửa vui nhà :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
quả bóng chứ có phải là cái gì đâu chị
mất bóng thì CN sao đá được

à à cái vụ tập sáng nay á ;)) lớp pháp dễ phải được chục cặp đi ý chứ, các bạn có hẳn một đội khách hàng tiềm năng đấy nhá :-j:-j:-j:-j:-j:-j:-j:-j:-j:-j:-j
bọn tớ nhảy nhót vs vẩn thôi ý mà, có j đáng khen :">:">:">:">:">:">:">:">:">:">

Gớm thằng Hoàng đc khen có 1 câu đã phổng mũi vài câu rồi :))

sao mất bóng thì chủ nhật k đá được nhỉ ;))
trường mình thiếu bóng vậy sao :))

Chắc có cái gì bí mật trong quả bóng rồi ;))
Bí quyết để chiến thắng chăng? :-?

Tôi có biết là lớp Pháp cũng tổ chức 1 dạ hội đâu, chỉ là nói thế thôi...:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Có gì cho mình xin lỗi bạn Ngọc vì hiểu nhầm :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Đăng Pháp: KO có topic của Pháp 1 ah
Nói thế thôi, học sinh Ams ai đi đánh nhau, vô học lắm.:-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j

bài này là 1 ví dụ cụ thể cho cái gọi là "179+1 độ quay" :))8-X: >:) 8->

dạo này học sinh các lớp Anh-Pháp-Trung-Nga vào topic này cứ gọi là ầm ầm ế nhỉ, đa ngôn ngữ quá :))

Back
Bên trên