Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

Bọn tớ thường học ở lớp dạy thêm của cô giáo hoặc học ở trung tâm L'Espace - Tràng Tiền.

----------

Không ngờ tiếng Pháp cũng được quan tâm nhiều đến thế. Nghe nói có người đi học được vài buổi là chạy vì quá hãi khi học đến phần chia động từ thời passé. Thôi các bạn cứ cố gắng!

e ơi cho chị hỏi, lớp e or bên p1 có e nào tên Phương ko nhỉ, nic là teen9x j j đó :-?

oài có cả e học lớp SONG NGỮ 2 cơ à :D Mới à nha

:)) Đặt nhầm :)) :D Ah` mà có 2 lớp song ngữ mà, pháp 1 cũng là song ngữ

Chỉnh sửa lần cuối:
Quảng cáo phát :))

Có cần phải tò mò thế không hả ấy?[-x
Tất nhiên là tớ có việc mới phải xin chứ.;))

Đạt ơi, bạn này xin nick anh em thì ko xin lại xin nick QA mới buồn chứ, chán chưa??
Đi pn HT mới đc...=))

Các bạn P2 đọc thử cái này để thêm vào danh sách hoạt động hè của mình nhé :x

Bạn không muốn bỏ phí mùa hè của mình?

Bạn muốn đi làm tình nguyện?

Bạn muốn giúp đỡ của mình cho những đứa trẻ kém may mắn hơn mình?

Các bạn thân mến,

Chúng tôi – tổ chức High School Volunteer, đang chuẩn bị tổ chức một hoạt động tình nguyện định kì diễn ra trong mùa hè 2008. Với mong muốn giúp trẻ tự kỉ gần gũi, hòa đồng với xã hội hơn, chúng tôi hi vọng các bạn sẽ cùng chúng tôi đóng góp một phần nhiệt huyết của mình để giúp các em hòa đồng hơn, tự tin trong giao tiếp cũng như có được một cuộc sống vui vẻ hơn.

Chương trình sẽ diễn ra từ 24/06 đến 15/08, tại trung tâm Sao Mai. Bạn có thể sẽ thấy cái tên này khá xa lạ, nhưng rồi bạn sẽ thực sự bất ngờ! Trung tâm Sao Mai được xem như 1 trung tâm có điều kiện cơ sở vật chất tốt nhất trong các trung tâm tại Hà Nội, đội ngũ giáo viên nhiệt tình và chuyên nghiệp. Nếu đi làm tình nguyện ở những nơi khác bạn có thể gặp nhiều rắc rối do chưa quen lớp và không ai hướng dẫn giúp đỡ, thì bạn tuyệt đối không gặp điều đó tại đây. Lớp học rộng và đủ ánh sáng, số lượng học sinh vừa đủ để quan tâm và quản lí từng em một.
Đây chắc chắn sẽ là 1 trải nghiệm đáng nhớ của bạn trong mùa hè này, vì bạn không chỉ làm tình nguyện, mà còn được trực tiếp hướng dẫn những kĩ năng căn bản để tiếp xúc và làm việc với trẻ em.

Thời gian: Có 3 buổi cho các bạn lựa chọn đăng kí.
- Thứ 3 : ca sáng từ 8h30 đến 11h, ca chiều từ 2h30 đến 4h30
- Thứ 4 : ca sáng từ 8h30 đến 11h, ca chiều từ 2h30 đến 4h30
- Thứ 6 : ca sáng từ 8h30 đến 11h, ca chiều từ 2h30 đến 4h30
Mỗi buổi đi: 12-15 người.
Công việc: Các bạn có nhiệm vụ chơi với các em và trợ giảng cho giáo viên. Mỗi lớp sẽ do 1-2 bạn phụ trách.
Phương tiện: xe bus, tuyến 22.
Yêu cầu: Là học sinh cấp 3, có khả năng đi lại, có tấm lòng nhiệt tình và tinh thần trách nhiệm với nhiệm vụ được giao.

High school Volunteer chúng tôi xin chân thành cảm ơn và mong nhận được sự ủng hộ, đóng góp của các bạn cho chương trình.
Nếu các bạn muốn tham gia, hãy nhanh chóng gửi mail với tiêu đề : “Đăng kí làm tình nguyện viên”, trong mail nhớ ghi rõ:

Họ tên:
Trường lớp:
Địa chỉ:
Số điện thoại liên lạc:
Đăng kí buổi đi được:

Sau đó vui lòng gửi về địa chỉ sau:
[email protected]
Hoặc :
[email protected]

Xin chân thành cảm ơn sự tham gia đóng góp của các bạn <:p

Nếu có thắc mắc gì các bạn post vào topic của High School Volunteer, mình cảm ơn =)

warning! năm sau có thể lớp mình có thêm học sinh, ko mới, chuyển từ P1 sang. Là ai từ tìm hiểu. Thông báo thế thôi.

Tao cũng đang thiếu thốn đấy :-< Chán quá, chả ai bâu thế mà thg Long bảo mình đầy gái theo :-<

Nhờ các bạn 1 chút:)
Chắc hẳn nhiều người đã biết, năm ngoái đội bóg đá 0508 của trường ta đã đoạt chức Vô địch giải Bóg đá TP - Giải Viettel Và đội bóg đá 0609 năm nay của trường ta cũg đag rất quyết tâm lặp lại thành tích này 1 lần nữa :D
Và để làm được điều đó, chúng tôi cần có sự giúp đỡ từ phía các bạn :) Hiện giờ đội bóng đang thiếu một Manager - người Quản lí cho đội bóg :-s Vì vậy bạn nào có lòng nhiệt tình và máu bóg đá hãy đăng kí dự tuyển ngay :D

Yêu cầu:
_ Nam hay nữ đều được ;)) Nữ thì tốt hơn :">
_ Có lòng nhiệt tình, trách nhiệm với công việc, trách nhiệm với đội bóg
_ Kỉ luật tốt:D
_ Có "giọng" 1 tí :)

Nhiệm vụ chính của ng` Quản lí:
__ Quản lí: điểm danh, lên lịch, thuê sân, thủ quỹ (thu & chi)...
__ Ngoại giao: nói chuyện, trao đổi,... với BGH, với BTC giải, blah blah
__ Giúp đỡ: cổ vũ, mua nước,...

Rất mong nhận được sự ủng hộ từ fía các bạn

:x:x:x:x:x

Có giống trong trò football manager k :))
Còn 5 bài nữa là đc 2 sao

cho tớ cắt ngang topic lớp mình chút ;) sry các ấy nhiều nhé :x

rất mong các bạn pháp 2 có quan tâm tới du học Mỹ tới tham dự chủ nhật tuần này nhé :) b shining chào đón tất cả mọi người :) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
vive la France
:))
CMSN lớp Pháp hehe.
Sinh cùng ngày :))

Box p2 mà toàn ng` ngoài vào pót bài thế này có chết k :-< Mà sao bài mình biến đii đâu mất rồi, còn mỗi 482 bài :|

thu ơi, đứa nào lớp tao chuyển sang lớp mày thế;;)
quỳh xì tin hở:x:x:x

ối thật á, đừng hỏi :((
Nghe nói còn có 1 thằng Khánh gì đó bên CVA cũng sang lớp mình
Loạn hết cả rồi [-X
(thằng Đạt mà gái bu thì tao đã là hotboy rồi ;)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên