Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

tự sướng phát chúc mừng sinh nhật và năm mới hạnh phúc cả nhà nhé :X:*

----------

có phải là mùng 1 Tết nó đổi theme ko mà sao mình thấy nó cứ vàng khè thế nhở :-?

ko ai CMSN mình T.T :((

----------

Mùng 2 rồi mà chẳng thấy ai lên báo cáo tài chính là sao chỉ ;))
Thấy hôm qua thằng panda nó cắm STT được 3 triệu mấy rồi đấy ... hôm tới lôi nó ra trấn lột đòi money mừng tuổi đi <:p
Tình hình là các bạn cho tớ bik thu chi thế nào đi chứ tớ thu nhập chính hàng năm của tớ là mùng 6 cơ ;))

Ai xông 2pic lớp mình vậy???
Mà thứ 3 đến ai xông lớp mình nhẩy :-? Hay để tớ nhá ;;)

Hehe, valentin này mình lại lên cân tiếp rồi :"> ngồi 1 mình ăn chocolat :"> thú vui tao nhã :))

Lớp hóa 2 có 2 học cấp 2 ở Nam Định kô nhỉ? Bạn Hoa thì phải? Có ai như vậy kô?

Xin lỗi vì làm phiền :D

Tôi tên là Chử Phương Linh.
Ngày thứ tư 27/2/2008 tôi để quên một chiếc mp3 hiệu Qisheng Trung Quốc trên phòng học lớp 11 Hóa 1 .
Chiếc máy màu bạc ,do đã dùng lâu nên mặt kính bị vỡ, trông rất tàn tệ. Trên máy có đôi tai nghe creative đi kèm :D
Chiếc máy và đôi tai nghe này là quà sinh nhật của chị tôi tặng , hơn nữa trong máy có một số thứ quan trọng rất cần thiết.

Vì thế nếu có bạn nào nhìn thấy nó và đã cấm về hộ tôi , mong bạn vui lòng gọi điện theo số 8357468 hoặc lên lớp 11 Hóa để trả lại. Tôi vô cùng cảm ơn và xin hứa sẽ hậu tạ xứng đáng ;) .

P/S : Nếu chẳng may bạn đã bán nó đi :"> thì bạn hãy nói cho tôi biết nơi bạn đã bán :D Cám ơn.

Thứ 4 cả lò cố lên nhá! Diễn thật hay vào cho bọn Chu thèm rỏ dãi! :))

ồ.... Ly bon chen gì thế? nhoi với :p
sao dạo nài 2p ế thế nhỉ? :|

Topic of 10p1 bị dẹp rồi :)) Vào đây nói lung tung vài câu vậy :))

Back
Bên trên