Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

Hâm à p.a!!! Đây là 1 cuộc thi mang tầm cỡ quốc gia, quốc tế ;)) Vé thế rẻ quá :D

Ơ...Trật tự lào!!! Hải Yến hả, Hải Yến hoa hậu rồi nhá, xác định giới tính nữ 100%, là niềm tự hào của con gái Pháp 2 8->, bọn con zai dám tranh người đẹp của lớp về phe mình hả >:p
À mà cái câu "mình là nam" của bạn Đạt cần được xem xét lại =))

Chỉnh sửa lần cuối:
À con này suốt ngày đi chơi với tao:)) Lại còn đi về cùng đường nữa chứ;)) Mà bạn Na ăn nói cho cẩn thận[-(

Kon trai lớp m mấy hôm nay đang bắt đầu hoa hậu ảnh mà chả đứa nào chịu ăn mặc đẹp hết :(
mấy đứa kỉu Hải Yến hay Đạt thì chăm chụp ảnh thế, mấy đứa còn lại thấy giơ máy ảnh lên là lấy tay che mặt, làm như ng ta là paparazi í

các em ý xấu hổ mà pp ;))
ơ...tớ chỉ hơi hơi nghi ngờ thôi mà ;)) (nhất là sau vụ bạn Đạt <trông như là> "bôi" son ý,[-( các bạn có giới tính xác định ngồi gần đấy đều hết mực kinh hãi =)))
bạn Đạt cứ bình tĩnh =))

:(( tình hình lớp mấy hôm nay có nhìu biến động sao k thấy ai lên 2pic lớp mình nhỉ? bỏ hoang từ 30/11 :((

E hèm, tớ xin thông báo ngày h tổ chức cuộc thi Nam hậu của lớp 10P2 như sau
- 13h15 ngày 10/12/2007: sơ khảo Nam hậu 10P2. Trong ngày 10, đầu tiên, các bạn nam phải thi "trang phục học sinh", 15 chọn 10. 10 ng còn lại típ tục phỏng vấn chọn 7ng vào vòng chung kết
- 13h15 ngày 17/12/2007: chung kết cuộc thi Nam hậu 10P2

mong mọi ng nhiệt tình tham ja. ế ẩm nt này là k dc :))

Nè, qua vòng loại mới phải nộp tiền đúng ko nhỉ ;)) Thế thì mình đek thèm trả lời để đỡ phải tiền nong j` :d

Ngoài nam hậu ra còn danh hiệu gì khác ko, ví dụ như kiểu nam hậu thân thiện này, nam hậu áo tắm này, nam hậu blah blah blah... ?

Ô
Sao im ắng thế 8->
các ấy ơi...
Một số bạn có bề ngoài là nam đang định xin k thi nam hậu kìa ;))
Ví dụ như...8->

Lại có 1 số ng` bề ngoài là nữ mà trong lòng mong muốn tha thiết, da diết đc đi thi hoa hậu :)) À nhầm nam hậu :D Ví dụ như bạn ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lại có một số bạn lúc đầu định k thi cơ, nhưng mà phải nỗi không đoạt được danh hiệu Hoa hậu từ tay Hải Yến, liền tức mình thi nam hậu...nhưng ứ đọ được các bạn nam...đang cay cú nhắm >"< ;))
Ví dụ như người tớ đề cập trong cái rep trước của tớ =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người ơi kiếm cái sức khỏe sinh sản vị thành niên ở đâu bây h :-S

__________________☆☆ _________________☆☆☆ ________________☆Hello,´♥` _______________☆I Have....´♥` ______________☆Come Here´♥` _____________☆To Wish You ´♥` ____________☆Merry Christmas´♥` ___________☆And Also, A Happy´♥` __________☆New Year To You For´♥` _________☆2008... I Hope The New ´♥` ________☆Year Brings You Loads Of ´♥` _______☆Happiness And Good Health. ´♥` _____☆I Hope You Have A Nice Day On ´♥` ____☆Christmas Day, Filled With Lots Of ´♥` ___☆Family Time.....And Of Course Eating ´♥` __☆Lots Of Nice Foods, And Candies. I Hope´♥` _☆That Santa Is Good To You As Well And He´♥` .☆Brings You lots Of Presents On Christmas Day´♥`

Bạn ý send loạn hết cả lên mà, có phải viết riêng cho lớp mình đâu :))

Back
Bên trên