Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

Thế này thì "giết nhầm còn hơn bỏ sót": rải 1 sao cho bằng hết các lớp khác =)) , thik ghen tị thì chiều! ;))

Thằng Hoàng lại ghen tị vs cái 2pic P1 P2 nó lập rồi :-w
Đã thế tao trả thù :))

PP ko phải đá xoáy tớ :))
Chẳng qua là tớ đọc 1 cái oneshot manga mà NV chính nói câu này ở cuối truyện, thik quá mới bắt chước thôi >:p

hôm nay, có chút... cô đơn =))
rất hợp tinh thần hội độc thân, có nhời khen ngợi bạn Ngọc ;))

tớ nói xoáy đâu, thấy hay mà. đấy cũng là cảm xúc of tớ hôm nay :p

Vote cho Mr nào đây mọi ng? k bít bạn Hải Yến có tiếp tục giữ vương miện k nhỉ :p.
à quên, p2 chỉ có mỗi HNgọc là con trai :((

Tạ Hải Yến xứng đáng nhất :)) Àh mà còn phải có giải nam hậu ảnh nè, nam hậu thân thiên nè, nam hậu thời trang nè... Đặc biệt phải có giải nam hậu bãi biển, vậy nên các bạn phải mặc bikini:"> Ôi chết mình là con trai:D

Mặc bikini, tiêu chí chấm giải là... Min về diện tích và Max về độ mỏng của vải :p
Tớ là phó BGK ;))

nghe hấp dẫn quá :x cho tớ làm thành viên danh dự của BGK đê :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ, tớ bảo là bikini bỏ đi 1 mảnh oy mà. trên hay dưới tuỳ. đây là cuộc thi trong sáng lành mạnh, k ai dc phát biểu lungtungtement nhá :p

Nè nè, 1 mảnh mà bỏ mảnh dưới là :| Mà bọn tớ chả xoắn j`, chỉ sợ bỏ mảnh dưới ban giá khảo lại :"> quá ko chấm điểm thì chết dở ;))À mà nam hậu vào tay bạn Hải yến rồi, khỏi phải tranh giành j` nhiều nhỉ :)) Mà BGK có ăn đút lót ko đấy [-X

tớ làm BGK :)) ko cần trả tiền tớ chấm điểm đâu ;))
mà BGK ngồi dưới coi chớ :-j

Ko trả tiền thì lấy kinh phí đâu ra cho cậu ngồi:)) À mà ai thèm đưa tiền cho cậu chấm điểm :-<

Back
Bên trên