Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

:)) cho Ngọc đi trc nhá :p .

Quên, phải chú thik là HNgọc, ko có MNgọc lại bảo tớ rủa :((.

HNgọc mai đi bụi típ nhá. Hay ở trg thui?
Đừng có gọi tôi là H.Ngọc>:p , ko báu bở gì đâu
Hôm nay là cái ngày khốn nạn nhất trong những ngày khốn nạn:-< Khốn đến phát ức chế
Hận 1 đứa đến mức căm thù:-w
P1 nh` đứa ko thíchđi chung thì thôi, P2 đi 1 mình [-(

Ngọc ơi, tớ thấy cậu pv dc mà. Bật mí nhá, lúc cậu đi oy, mọi ng khen nhìu lém ... chắc chắn là mem chính oy, ko phải lo đâu, đừng bùn nữa. Nghe giọng cau có wá thôi :(

Hận ai vậy? Ko mún tiết lộ thì cũng ko sao đâu, tớ chỉ hy vọng ko phải tớ. Còn nếu tớ mà có j ko phải thì xin lỗi cậu nhá

Ấy ko cần biết tớ hận ai, nói chung là hận.
Thôi đi [-( , tự nhiện bốp chát hỏi 1 câu rất ko liên quan rồi sau đấy đem ra kể lại rồi cười hô hố mà là khen à? Tớ tự ái lắm rồi đấy! Đừng chém! X(

Năm ngoái lớp chị đi Tản Đà resort :X :X thấy chúng nó khen lắm :-? mỗi tội mình k đi đc =((

Dzì sọt :D... Hị hị... Hận à. Hay :)). Hận đời vô đối... :|. Đùa chứ bọn P1... Ờ, một số đứa p1... THôi kệ... nhưng dù sao thì vẫn fải đi 2 ngày chứ 8-}

Đi Tản Đà đi, nghe có vẻ hay ho !! ;)) Tớ thấy nghe Tản Đà quen quen, hinh` như tên ông nào ý nhỉ ?

Tản Đà resort cũng gần Hà Nội nài ^^ hay đấy
mà một số bạn p1 như thế hung bít làm sao >"<

Thì đi 1 mình. Lắm chuyện. Nhiễu. Xoắn :-j
Tản Đà là tên nhà thơ mà cũng ko biết, con Ngọc dở hơi :))

Có con Minh Ngọc đấy anh, nó hám zai nên nhất quyết lên Esp chứ ko chịu đi off với em. Con này láo, đặt tình yêu lên trên bạn bè thế này :-< ;))

các em ơi cho chị nhoi ngoài chủ đề tí nhá;;).có cuộc thi hát tiếng pháp trên đài tg nói VN.các em tham gia nhá
CUỘC THI HÁT TIẾNG PHÁP TRÊN SÓNG PHÁT THANH CỦA CHƯƠNG TRÌNH TIẾNG PHÁP, 105.5 - 105.7 MHZ.
Nhân dịp kỷ niệm 10 năm Hội nghị Thượng đỉnh Pháp ngữ được tổ chức ở Việt Nam, chương trình tiếng Pháp - Đài tiếng nói Việt Nam tổ chức cuộc thi hát tiếng Pháp trên sóng VOV5, 105,5 - 105,7 MHZ. Cuộc thi nhằm thu hút sự tham gia của các thính giả, sinh viên, học sinh nói tiếng Pháp đang sống và học tập tại Việt Nam. Lễ trao giải dự kiến được tổ chức tại Hội trường 45 Bà Triệu, Đài Tiếng nói Việt Nam, vào tháng 11, đúng vào dịp kỷ niệm 10 năm Hội nghị thượng đỉnh Pháp ngữ ở VN.

Đối tượng cuộc thi
Đối tượng tham gia cuộc thi : các thính giả của VOV5, học sinh, sinh viên biết tiếng Pháp (người Việt Nam và nước ngoài) tại các trường trung học, đại học và tại các trung tâm tiếng Pháp.

Thời gian tổ chức cuộc thi.
Cuộc thi được tổ chức từ 01/06/2007 đến 15/10/2007.

Thể lệ cuộc thi
Một số đĩa CD nhạc các bài hát tiếng Pháp và các đĩa CD có lời bài hát sẽ được phân phát cho các trường trung học, đại học và các trung tâm tiếng Pháp.
Các thí sinh có thể hát các bài hát đã được ghi trong đĩa, hoặc chọn bài hát khác (trong trường hợp này, thí sinh phải tự lo phần nhạc).
Thí sinh tự thu bài hát và gửi đĩa CD hoặc băng cát-xét đến chương trình tiếng Pháp (mỗi thí sinh gửi tối đa 2 bài).
Các thí sinh không có điều kiện thu CD hoặc cát-xét thì có thể đến phòng thu của Đài TNVN để ghi âm. Nhưng trong trường hợp này, các thí sinh chỉ có thể chọn hát 01 trong những bài đã được chọn sẵn trong đĩa CD đã được phát trước đó.
Thí sinh dự thi cũng có thể gửi kèm (không bắt buộc) sáng tác lời bài hát bằng tiếng Pháp hoặc viết một bài về chủ đề Francophonie (tối đa 500 từ).
Hạn chót nộp bài dự thi : 15/10/2007, căn cứ theo dấu bưu điện.

Giải thưởng
Các bài hát của tất cả các thí sinh tham dự sẽ được phát sóng trong chương trình tiếng Pháp trên sóng VOV5, 105.5 - 105.7 MHZ.

1 giải dành cho “Giọng hát hay nhất” :
• 1 cúp lưu niệm,
• 2 quyển từ điển Robert (tên chung và tên riêng), mỗi quyển trị giá 1 200 000đ,
• 1 khoá học tiếng Pháp miễn phí tại Espace : 1 500 000đ,
• Một số đồ lưu niệm khác.

2 giải nhì :
• 1 quyển từ điển Robert : trị giá 1 200 000đ,
• 1 khoá học tiếng Pháp miễn phí tại Espace : 1 500 000đ,

2 giải ba :
• 1 bộ đĩa CD bài hát tiếng Pháp (8 đĩa) : 220 000đ,

1 giải dành cho “Bài viết hay nhất” :
• 1 cúp lưu niệm,

1 giải dành cho “Thí sinh trẻ nhất của cuộc thi” :

1 giải dành cho “Thí sinh cao tuổi nhất của cuộc thi” :

5 giải khuyến khích :

Ngoài ra, tất cả các thí sinh tham gia cuộc thi sẽ được nhận các phần quà, gồm có : giấy chứng nhận tham gia cuộc thi, quà lưu niệm (đĩa CD bài hát tiếng Pháp, sách, áo phông...)
Các tờ rơi quảng bá cho chương trình cũng sẽ được phát kèm trong các phần quà cho thí sinh.

Gặp Mai An 11P1 để biết thêm chi tiết và nghe đĩa bài hát có sẵn nhá;)

Quà tặng ko hấp dẫn lắm nhỉ? :| Nhg nghe sơ qua cũng đc đấy chị ạ :p

thì cứ tha gia đi em ạ:-j Tự nhin đc thu miễn phí .tội gì chớ:)

P2 nộp danh sách lớp cho HAO đi các ấy
Vào topic :Về việc thu nhập danh sách lớp khóa 0710 ,đọc bài đầu tiên và làm theo hướng dẫn nhé ;)
3 điểm chất lượng đang treo lơ lửng kìa :-"

Ấy ơi vấn đề là chúng nó lười type và 3 điểm chất lượng cũng chỉ là giá trị ảo chả đáng để ham hố làm gì :-j . Nhg nói chung hôm nào rỗi tớ sẽ đánh ra 1 phát cho đủ :D

Ấy hiểu lầm rồi ý tớ ko phải là post danh sách để lấy 3 điểm chất lượng :-j
Đây là quy định của HAO đối với tất cả mọi lớp khi tham gia diễn đàn,và đây cũng là nhiệm vụ của thành viên khi tham gi HAO,chắc ấy chưa đọc thông báo của tớ trong topic thông báo;)
3 điểm chẳng là gì để ham hố,nhưng ấy cố gắng post càng sớm càng tốt,hoặc nhờ bạn nào post hộ nếu ấy bận;)
Quy định cả chứ ko phải là việc thích thì làm ấy ạ :D

Nhg nếu tất cả mọi ng` đều lười thì cũng thế cả thôi ấy ạ :-j
Tớ có nói là post danh sách để lấy 3 điểm đâu? :))

Thế thì cho anh.:(( Anh ko có số điểm tương ứng với số bài.:((

Back
Bên trên