Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

mí bác security có cái gậy ế ;)) mới hay soi :-ss
tao cũng bị tuýt còi một lần ồi :-ss

mọi ng bàn luận sujet j í nhỉ? chả hỉu
nhân nói chuyện đồng phục, tớ thấp nhìn tưởng cấp 2 nên bảo vệ vẫn cho wa, chả cần xin xỏ j. sướng thật :p

Năm ngoái tầm khoảng tháng 10 là cả trường chả ai mặc đồng phục nữa rồi. Lăn tăn làm gì cho mệt.
Hôm nọ thằng bạn đi học thêm ko mặc đồng phục bị ghi tên xong bị chủ nhiệm mắng. Nhắng vãi! :))

:(( Sáng nào cũng sơ vin.:((
Để xem, gió mùa 1 cái, đâu lại vào đấy.:)|

Đến lúc diện đồng phục mùa đông thì cứ gọi là quê 1 cục =))

mí bác security có cái gậy ế ;)) mới hay soi :-ss
tao cũng bị tuýt còi một lần ồi :-ss

Mới một lần thôi á , chị đây hơn chục lần :)) Mà toàn nhắc chuyện đf :| Có cái ông bảo vệ hãm hãm í , suốt ngày soi mình , soi quần soi áo , cúc áo bên trên cài mấy cái tháo mấy cái ông cũng soi :| Chất vải thế nào , màu j , dày mỏng soi tất :|

mọi ng bàn luận sujet j í nhỉ? chả hỉu
nhân nói chuyện đồng phục, tớ thấp nhìn tưởng cấp 2 nên bảo vệ vẫn cho wa, chả cần xin xỏ j. sướng thật :p

Sướng! :|

Năm ngoái tầm khoảng tháng 10 là cả trường chả ai mặc đồng phục nữa rồi. Lăn tăn làm gì cho mệt.
Hôm nọ thằng bạn đi học thêm ko mặc đồng phục bị ghi tên xong bị chủ nhiệm mắng. Nhắng vãi! :))

Ai bảo mày thế? Năm ngoái mày xem có ngày nào là ko fải đồng fục ko T_T

Đến lúc diện đồng phục mùa đông thì cứ gọi là quê 1 cục =))

Lấy đâu ra đf đông hả em , mùa đông í , là fải mặc nguyên quần đồng fục , còn bên trên áo j thì tuỳ :)) Nhưng nói trc là trông cái kiểu ăn mặc đấy nó rất là " thế nào đấy " :))

Đố tìm đc ở Ams có ai mặc đf quanh năm như mình ko?8->

Hội trưởng hội độc thân thật là gương mẫu 1 cách đáng ngờ :))

Mới một lần thôi á , chị đây hơn chục lần Mà toàn nhắc chuyện đf Có cái ông bảo vệ hãm hãm í , suốt ngày soi mình , soi quần soi áo , cúc áo bên trên cài mấy cái tháo mấy cái ông cũng soi Chất vải thế nào , màu j , dày mỏng soi tất
:-ss
eo ơi 8-|
hum nào fải đi soi lại mí lão security mới đc. Mí ông ý coá hai mắt thôi mà soi kinh thế !!! :-s
Mà thấy ss mp bảo mùa đông ăn mặc thoải mái lắm mà chứ làm j fải đp mùa đông :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko fải đf mùa đông. Mà là mùa đông vẫn fải mặc quần đồng fục 8-} Cái quần vải xanh đen í ^:)^ Còn lạ j :))

Có đứa nào bảo với mình là, tưởng ams mùa đông k fải mặc đồng phục thì nó mới thi vào =)). Vui vãi. Chờ cả nhà đú thì e mới dám đú :">. Mà iem nghèo ek có quần áo mặc :-SS. Đồng phục thôi, k lại...chắc T_T

K được mặc thì bỏ vào cặp, đến lớp mà thay =)). K thì có mà ngồi run :-SS

Quần vải của tao mặc 1 tuần là nát mất rồi :(

eo ơi mùa đông mặc quần vải thì chết cóng mất. Thế có được mặc quần bò hok?

Ứoc j được mặc quần bò 8->
Năm ngoái chị thử rồi. Mặc quần bò lần nào - ko dc vào lần ấy :)) Các bác secu với bvệ đuổi thẳng cổ :| Làm mình fải trèo tg` :| Rách áo , rách quần , rách cặp 8-}

K được mặc thì bỏ vào cặp, đến lớp mà thay =)). K thì có mà ngồi run :-SS

Quần vải của tao mặc 1 tuần là nát mất rồi :(

Chị cũng định thế. Nhưng mất công lắm :)) Mà em lăn lê bò toài kiểu rì mà mặc 1 tuần đã nát =))

Back
Bên trên