Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

Anh bảo con Minh Ngọc nó vứt danh sách lớp cho mà chép :p , nó là thư kí mà :))
Anh định lấy 13.006 điểm hay 13 điểm? ;))

Có con Minh Ngọc đấy anh, nó hám zai nên nhất quyết lên Esp chứ ko chịu đi off với em. Con này láo, đặt tình yêu lên trên bạn bè thế này :-< ;))

Mày nói linh tinh nó vừa thôi!! Tao giải quyết được chuyện kon Nhi rồi, bi giờ hòa bình !! ;)) Nhưng mà tình hình là hôm nay trên bản tin trường Chu sẽ có tin " Bạn MNgọc 10P2 Ams kết bạn Quân 10F Chu " :)) Hài ko chịu được !!! =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cứ thấy anh nào đẹp zai sáng láng nổi bần bật Esp thì là anh Lộc chứ ai ;))

ơ, mấy hôm nay bận ko lên HAO.
2pic lớp mình sôi nổi wá nhỉ :p
tớ có đầy đủ danh sách nè, khổ, hôm nọ vít sổ điểm, thuộc lòng oy, ai cần j cứ hỏi :)) .
nhưng nộp danh sách ntn nhỉ, mong mọi ng chỉ dẫn giúp cái nhá.
@ Ngọc: t4 tuần sau lại cho tớ đi ké với nhá, dc ko? Chen nhau như hôm t5 vừa oy chắc chít mất :((

ơ, mấy hôm nay bận ko lên HAO.
2pic lớp mình sôi nổi wá nhỉ :p
tớ có đầy đủ danh sách nè, khổ, hôm nọ vít sổ điểm, thuộc lòng oy, ai cần j cứ hỏi :)) .
nhưng nộp danh sách ntn nhỉ, mong mọi ng chỉ dẫn giúp cái nhá.
@ Ngọc: t4 tuần sau lại cho tớ đi ké với nhá, dc ko? Chen nhau như hôm t5 vừa oy chắc chít mất :((

vào topic về việc thu thập danh sách lớp khóa 0710 ,đọc bài đầu và làm theo đúng hướng dẫn ấy ạ :D
Nhanh nhanh nhé,muộn quá rồi ;)

@ PA : có khi mình mở dịch vụ cho thuê xe đc đấy nhỉ !! ;)) T4 ai lên esp mà muốn đi nhờ thì mua vé nhá, tính giá như taxi thôi !! ;)) Xe đẹp mà lại mới, điều hòa mát lạnh, tha hồ !! :))

Chú thích thêm là Camry 2007 ;))
Ai thik đừng ngại, miễn phí tiền, chỉ có điều cho con Ngọc mân mê sờ mó 1 tí là xong ngay! >:)

ơ, mãi tớ ko lên, ngọc ava mới nhỉ :p
@ Minh Ngọc: cậu ko chia % tớ giết :)) . Nói Ngọc kia marketing giúp cho nhá

nghe giặc bán nhà, sao nghe tôi lại = chết hả cô Ai Sì :))

chạy qua lát, anh Lộc thik up hộ em :">
em muốn có điểm mà lười quá :)) máy lại ế có excel ="=

Back
Bên trên