Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

=)) Thằng Long nó kể cho tớ vụ thầy Hà dàn xếp này rồi. Kể ra cũng thấy có tội với bạn Hoàng, đang ko tự nhiên cướp trắng của bạn ý 4 phiếu, mà có phải mình cố tình gì đâu. Hôm nay còn bị bạn Cúc đá xoáy mấy phát vỡ mặt, đang phân vân bị cả 2 phe dồn ép thế này có nên từ chức hay ko :-SS

Nghe giang hồ đồn đại là lớp 10 P2 thầy Hà chủ nhiệm à :)) =)) =)) Hài quá =)) Chết mất,thế thì nhất rồi..
@a Huy: a đừng chỉ bọn nó cak bắt nạt thầy nhé tội nghiệp thầy lắm lắm,hôm trc tí thì e bị cấm học 6 tiết của thấy :-ss
Hình như các e P2 học ngay cạnh lớp mình sáng thứ 3 :D ko thấy sang giao lưu j cả ;))

pháp 2 đông zdui thế ;;)
Lớp này gian lận bầu cử ha ;))

Có 1 nhân P1 lên kìa! :D
Mãi mới thấy các bạn ló mặt ;))

hôm nay đi dự đại hội trù bị, Ngọc chỉ được 27 phiếu nhưng ít nhất vẫn có vài anh chị Pháp vào bch.
@ Ngọc: Đại hội chi Đoàn lớp mình hơi tiêu cực 1 tí nhưng vẫn có lý vì nếu tớ, thằng Thắng và thằng Hoàng cùng trong bch, tớ đảm bảo lớp mình ra cái chợ vỡ ngay. Nhưng cũng có sao đâu vì cả Tường Linh và Hoàng đều vào bch rùi mà, lớp có 4 phó bí thư càng hay.:D

Chợ vỡ mới vui chứ! miễn là các chú chịu khó tổ chức này nọ thì vỡ đến mấy cả lớp cũng chấp! :))

okay ;))
Từ thì từ chứ sao mà ko dám :D
À mà thôi trơ lắm ko từ đâu [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Thắm cũng chịu chơi ra trò đấy nhỉ ;))
Cứ nhìn cái cảnh nó lên xin cô Toán làm trung thu mà chưa chuẩn bị gì thì mình cũng thấy phục :|

hợ, đoàn =P~
Đoàn
mà không nhộn thì để làm quái giề :-j
Ra tay thoải mái đê ;))
>:)

"Khai sáng" á
thế lúc trước ấy nghĩ tớ tối à
Nhầm nhá
=))
Không hiểu bạn gì cạ :((
Rồi cứ từ từ ;))

Thằng Hùng Thắng cũng nhát lắm :)), vụ xin Trung Thu là doạ nó mãi, và còn bảo có chuẩn bị hết rồi nên nó lên xin. Xin xong về chỗ mới bảo nó là ko có j =)). Vụ dàn xếp ông CN hơi bị khốn. Làm thế mang tiếng xấu cho con nhà ng` ta. :-< . Mà vụ thêm ng` thì vẫn chỉ có 2 fó Bờ tờ thôi :)), còn lại là Uỷ viên chứ :|. 3 thằng con giai làm thì loạn. Loạn thì vui. Vui thì bệnh. Bệnh thì khốn :))

Bày trò ra tớ xem ;))
Hay thì tớ quậy cùng
không hay thì thôi =))
Cần nhiều thời gian nhắm... ;))

Chìu nay tan sớm mọi ng lên nhìu thế :p
Nhớ lúc sáng cái Cúc nó lôi wa 12P1 để gặp sư phụ nó, mình đứng lơ ngơ ở hành lang cách cửa lớp hẳn chục mét, thế mà vẫn bị mấy chị í lôi vào. Sợ wá thôi :((.

Haha, vụ thầy Hà "gian lận" bầu cử vẫn nog' hổi đến tận hôm nay à ? ;)) Tớ thấy HN lên là đug' rồi !! Thằng Thắm thì kòn được việc chứ thằng tổ trưởng thì chỉ làm bù nhìn thôi !! Bai` " 1 kon vịt " kòn hok thuộc lời thì làm được j đây !!!! L-)

Ờh đúng, 1 con vịt quên lời =)). Nghe thật nhục nhã 8-} [thực ra tại dạo này iem hay dùng từ lày, k fải iem nói j bác Phó BT ạ :"> ]...

Hị, HN lên là đúng, nhưng mà ổng Hà bựa quá TT__TT. Nói mãi với thấy...bựa :">. Mà mai trả bài Lý. Chuẩn bị ăn 0 điểm =))

Giải đố có thưởng

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui giời ơi, tớ chính là kái đứa tiêu biểu ma` ông ý bảo là tóm tắt trước ý, nhưng mà ng` ta làm có logic hẳn hoi. Ông ý cứ lằg` nhằng,thực ra nếu ko tóm tắt từ đầu thì tóm tắt lúc nào ?

Back
Bên trên