Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

=)) thì ra, thảo nào thấy cứ:"chưa có danh sách lớp thầy ạ", mặc dù đã có cái gì đấy nhiều tên nhiều số để gấp máy bay rồi =))
Cả nhà cố gắng :x
thỉnh thoảng em đột kích =))
Mà bạn PA ốm chưa khỏi :(

Năm nay lại thầy Hà chủ nhiệm à;));));)) Yêu đây:)):)):))
Hỏi thầy Hà còn nhớ anh Huy không, hie hie hie

Em nào hảo tâm hỏi thầy hộ anh xem thầy đã giữ bằng BAC cho những đứa đi du học chưa??? Nếu thầy giữ rồi thì để các phụ huynh ở VN đến nhà thầy lấy:D Cảm ơn em nào hảo tâm nhé:D Bon week-end :x (Khổ thân bọn ở nhà không có week-end;)))

Anh Huy học TV hồi xưa đúng ko? :D Anh học trường nào bên Pháp thế?

hix ... thấy mọi ng thương, xúc động wá. Ko bít có thật lòng hay ko nhưng cứ thx cho nó poli :p.
Tình hình là chắc t2 tớ sẽ đi học dc, chắc thôi, còn ntn chưa bít.
Về chuyện bác Đật, là wen nhau như thế, còn chơi với nhau ntn nữa cơ mà.
Cái lớp cấp 2 mà có bố tớ với bác Đạt, còn có 1 số VIP khác như bác Bùi Quang Ngọc, phó TGĐ FPT, ng giàu t2 VN năm 2006 í, bác Nguyễn Minh Châu, viện phó t1 viện môi trường thuộc bộ ... j đó quên òy ... Dạo này mấy vấn đề ô nhiễm đang là đề tài brulant nên thấy bác Châu lên tivi còn nhìu hơn bác Triết :p, ngày nào cũng thấy. Cô j ở Nha Trang có đảo Hòn j í ... nữa, cũng nổi. Còn nhìu ng lém, ko kể hết.
Nói chung là lớp í lớn lên toàn nhân tài đất nước cả, mọi ng ạ.
Tớ chưa bao h thấy 1 tập thể lớp nào gắn bó với nhau như thế. Lúc nào mọi ng mún tớ kể cho. để chúng ta còn cố gắng phấn đấu. Học cùng với nhau từ hồi L7 mà bi h gần 40n òi, vẫn 1 tuần hoạc 2 tuần lại off nhau 1 lần, dù bận ntn cũng cố gắng chuồn để đến họp lớp.

@ anh Lộc: tiếp ntn hả anh :(( ?

sư phụ ơi sp sang ma chưa chat dc với sư phụ lần nào đấy, hóa ra sư phụ đã vào đây rùi :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn 10F CVA chúng nóa đặt chỉ tiêu 8888 bài đấy....;)) Lớp mình thì sao nhỉ ;;)

nhưng công nhận lớp em ít ng lên wá anh ạ. mới chưa dc 1 nửa. ít wá :((

Back
Bên trên