Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

@ Thảo : Anh i' nói thầy Hải khác đấy chứ !! Giọng Nhệ An cơ mà ;))

----------

@ Ruby : Ava chất thế !! ;))

----------

@ Ruby : Ava chất thế !! ;))

Chuyện :)) Nghĩ gì mà ko chất :p
Èo bạn PA LM có họ hàng với thầy hiệu trưởng à? :-SS
Nguy hiểm

Ơ ... thật ra là ko có họ hàng thân thuộc đâu mà :p
Bác Đạt là bạn cùng lớp cấp 2, rất thân với bố tớ. Vài tuần lại nhậu 1 lần :)). Chơi với em thì cũng wen bít ông anh, chứ có j nhìu đâu :D. Mọi ng suy diễn hơi nhìu đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
@ chị Linh Chi: em k nhớ rõ lắm :"> nhưng đúng là cùng đoàn cô Lê Na ạ :D chị cùng đoàn em không ạ? ;;)
@ all: :D iu cả nhà :x
mà thầy Hải là chồng cô Nguyệt thật ạ ;;) Uầy, hôm qua em vừa nghe bạn em bảo thầy có 2 đứa con sinh đôi, sáng nay lại được học giờ vợ thầy dạy quả là ấn tượng =)) em nghe tên cô Nguyệt cứ tưởng cô Minh Nguyệt dạy em cấp 2, đang hí hửng :">

khổ lắm hồi đó em học lớp 4 :)) nhớ sao dc :-j chị ko cùng đoàn em :p chị đoàn cô Hương cơ :p đoàn lycee i' !!!~
khổ thân các em vừa vào trg` đã phải học cô Nguyệt :)) lớp chị cũng học cô đấy :-< haizz

Chỉnh sửa lần cuối:
Còn em là đồng loại với George Bush. :))

Pháp 2 nộp dánh sách lớp cho HAO đi nhé;)
Nhanh nhanh lên,huy động từ trước khi vào năm học rồi mà bây giờ vẫn chưa thấy đâu.
Có gì các anh chị post hộ các bạn Pháp 2 cũng đc ạ:D
Thế nhé!

Trời ạ !! Các thầy cô còn chưa có danh sách lớp, chả bik bao giờ mới có để pót lên đây nữa !! :(

Thực ra nếu muốn thì cũng có thôi, cái chính là lười viết, với lại phải giấu tiệt cái danh sách lớp để đỡ bị gọi trúng tên ktra bài cũ, nhất là trong h của ai đấy :-"

lớp mình còn mấy người chưa add đc nick Y!M. Thôi tớ để nick đây ai add thì add nhé :-" \:D/

----------

quên mất ko để lại nick :D :-j teentitans_evil :D

----------

quên mất ko để lại nick :D :-j teentitans_evil :D

----------

sao lại bị mất cái trả lời nhanh nhỉ ???

Topic Pháp 2 mới được có thể này thôi à:eek::eek::eek: Tích cực chiến đi các em ơi, anh không khuyến khích spam nhưng mà phải làm thế nào số trang nó phải tăng lên từng ngày chứ????

Nghe phong thanh là năm nay không còn lớp chuyên với bi-lanh nữa à??? Cả 2lớp đều bi-lanh à??? Thông cảm, lâu không dùng tiếng Pháp, anh không biết viết từ bi-lanh nó thế nào nữa:D:D:D

Chúc các em học hành chăm chỉ, kết quả tấn tới nhá, hê hê hê

Bilingue anh Shake ạ.:))
Có em ở đây việc tăng bài anh ko phải lo.;))

Back
Bên trên