Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

Thì đấy là một trong những lý do ngày mai sẽ ít người đi :(

----------

Có khi bạn Hoàng đi một mình =))

Uh, hẹn với người yêu m ;))

ny tao là ai cơ ;))

:))
thật ra ngồi nhà rồi học hành k ra j vẫn bị đổ tội mà =))

-----------------

chữ ăn phải đặc biệt bôi đậm chớ ;))

-----------------

mà đề cương toán chưa làm :( thôi mai t đành ở nhà vậy :(

hờ
mà còn đề cương toán đây :(
dù là ăn hay là chơi thì chắc cũng k thực hiện dc rồi :(

tớ cũng chưa làm. Thôi kệ đi, 30/4 1/5 phải đi chơi chứ ngồi nhà học nói chuyện j :-<

----------

Thì đấy là một trong những lý do ngày mai sẽ ít người đi :(

----------

Có khi bạn Hoàng đi một mình =))

Đấy phải đề cao bản thân như chị Ngọc ;))

mày k nói dc câu nào có nghĩa hơn à, mà có đi tao chắc chắn tao k đi 1 mình =))

t chăm học nhất quyết ko đi chơi [-x
Và t sẽ rủ một số nhân tài ở nhà cho t hỏi bài :))

Chỉnh sửa lần cuối:
X_X
Quên mất m cũng chưa làm đề cương
mà 1/5 có hẹn vs các cháu giai cháu gái HPVN nên thôi mai cũng ở nhà chép bài như bao bạn
X_X
@A Hiển: hỏi làm j, cứ chép đi, thiếu có chết đâu =))

2 Ngọc: hở? hạ thấp bản thân j đâu :-j t thấy đúng là những kế hoạch ăn chơi cuối cùng cũng toàn thành ra kế hoạch ăn không thôi mà :)) nên t bôi đậm :">
à, đề cương toán ntn thì dc 10?

mọi ng ơi thi BAC nói dù thi ca nào cũng phải đến tập trung từ 7h30 sáng đấy. Để yên tâm thì nên mang theo thẻ học sinh. Tin mới nhận từ 1 bạn TNT. bạn ý bảo nó phát tờ thông báo về tất cả các trg có lớp bilingue :|

-------------------

tin mới nhận # 2: 7h30 nhà S CVA.
thật ra cô hiền dặn 7h15 nhưng chắc cô dặn để cao su là vừa. Bạn Đệt sướng nhỉ, đi bộ ra thi

Chỉnh sửa lần cuối:
Hnay có thg bùng học metho để ngồi vs 1 bạn nữ có 1 fần da khác màu ở trên mặt ;)) vì trời mưa nên k thể đi phố cổ đc nên ngồi ngắm mưa 8-> lãng mạn vđ' =P~

Ơ t vừa đi phố cổ về, thấy 2 anh chị nào trông quen quen đang uống cafe đèn mờ hóa ra là cháu Vi và bạn MN à ;;)

=)) Má =))
thằng Hiển thi về nằm nhà lăn quay ra ngủ vs onl j đó vào đây spam cả ngày =)) đi phố cổ = j vậy, trong mơ à =))

=)) Má =))
thằng Hiển thi về nằm nhà lăn quay ra ngủ vs onl j đó vào đây spam cả ngày =)) đi phố cổ = j vậy, trong mơ à =))
Tin ở đâu ra đấy :eek: có mỗi m ngủ, t ngủ lăn quay lúc nào :-l , cả chiều nay t gunny, 6h t out yahoo rồi đi học ở chỗ phố cổ, con này ko biết j` còn nói nhiều [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhà cô ở phố cổ thì phải đi ra đấy chứ
Hôm nay ko có chợ đêm ,nhưng lúc nào chỗ đấy chẳng đông vui sáng sủa, trừ quán cafe ;))

Back
Bên trên