Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
dịch luôn cho nó hiểu là đánh dấu đi, topic bóng đá lộn xộn bỏ xừ :)| mặc dù mình vẫn spam bên đấy :">

xem Lập trình trái tim buồn cười vãi :)) mà cái thg Giun đất :| :| :| đc hôn mà cứ tránh tránh, để con kia làm chủ tình hình mới nhảm chứ =))
còn thg Hoa chuối tặng 8.3 bóng đèn vs lời nhắn: e là ánh sáng cuộc đời a *-:) >>> cái này đáng học tập, chứ năm nào cũng tặng hoa vs chả quà cáp thật là nhảm =))

X_X
Thằng Long nhìn thấy chưa mà bảo đẹp X_X

hôm đi Cúc Phương hội con zai tắm chung mà, k biết à :))

bọn tổ chức sắp xếp lich j ngu k đỡ dc.lùi ali 1 ngày có chết ai đâu:(

xếp trận Ars mai là đúng rồi =))

Hơ hơ có thằng nói mà ko biết ngượng mồm kìa :))
Chết khổ hnay hỏng xe phải dắt bộ 2 cây rưỡi dưới trời mưa. Đúng là số con rệp, đã nghèo còn mắc cái eo :((

chịu khó cho nó giảm cân chị ạ :-<

xem Lập trình trái tim buồn cười vãi :)) mà cái thg Giun đất :| :| :| đc hôn mà cứ tránh tránh, để con kia làm chủ tình hình mới nhảm chứ =))
còn thg Hoa chuối tặng 8.3 bóng đèn vs lời nhắn: e là ánh sáng cuộc đời a *-:) >>> cái này đáng học tập, chứ năm nào cũng tặng hoa vs chả quà cáp thật là nhảm =))

mai thi rồi k lo học đi, thằng này [-(

Mới được chiêm ngưỡng của Vũ vs Trường Sơn, anh Hiển thì em chưa được diễm phúc được ngắm nhìn " hắn " :))

phim nhảm nhí bỏ xừ thế cũg xem à :)|

----------

Của em cũg bt thôi :"> chưa dc ** và *** như anh Long ;))

@Hiển:nhảm nhí mới sợ chứ :)) 2` vđ' ra. K khéo mày cũng xem xong cười toe toét lên đây thì thái độ ế ;))

@Long:Cái thg Long :-ss ăn nói cho cẩn thận ng ngoài nhìn vào ngta ý kiến =))

@Hoàng:T còn định đêm nay xem Barca rape Chel cơ >:)

tao đoán trong cái ** và *** kia là "to" và "dài" à :))
năm ngoái mình và anh Hà anh Hiển cũng tắm chung dưng mà có mỗi anh Hiển chạy ra ngoài còn mình và Hà ở trong phòng :">

Chuẩn chuẩn :)) nhưng mà ở đây có các bạn nữ nhé, chưa kể 1 số các bạn lớp khác đánh giá ;)) Chuyển chủ đề đê \:d/
Có nhạc quảng cáo nào hay ko nhỉ :-?

tưởng cái kia là " chơi khuya tiệc tùng thâu đêm, nóg trg ng`, yaaaaaaàààààààààààà" ;))

Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui ( ngân hàng acb ) =))

http://music.yeucahat.com/song/Mobile-Ringtones/41676-Moi-Ngay-Toi-Chon-Mot-Niem-Vui~My-Linh.html
ca sỹ : Mỹ Linh
nhạc sĩ : Trịnh Công Sơn
Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui.
Chọn những bông hoa cho những nụ cười.
Đà đa đá đa đà... đà đa đá đa đá đà... đà đá đa đà đa...

Mỗi ngày tôi chọn ngồi thật yên.
Nhìn rõ quê hương, tôi nghĩ lại mình.
Tôi chợt biết rằng vì sao tôi sống.
Vì đất nước cần một trái tim.

Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui ( ngân hàng acb ) =))

http://music.yeucahat.com/song/Mobile-Ringtones/41676-Moi-Ngay-Toi-Chon-Mot-Niem-Vui~My-Linh.html
ca sỹ : Mỹ Linh
nhạc sĩ : Trịnh Công Sơn
Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui.
Chọn những bông hoa cho những nụ cười.
Đà đa đá đa đà... đà đa đá đa đá đà... đà đá đa đà đa...

Mỗi ngày tôi chọn ngồi thật yên.
Nhìn rõ quê hương, tôi nghĩ lại mình.
Tôi chợt biết rằng vì sao tôi sống.
Vì đất nước cần một trái tim.

cuồng à =))

Back
Bên trên